UTUMISHI: Hakuna nyongeza ya msahahara kwa sasa, tamko la Rais bado linafanyiwa kazi | Page 6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UTUMISHI: Hakuna nyongeza ya msahahara kwa sasa, tamko la Rais bado linafanyiwa kazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OKW BOBAN SUNZU, Jul 16, 2017.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,181
    Likes Received: 10,204
    Trophy Points: 280
    Akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam jana, Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejiment ya Utumishi wa Umma Dr.Ndumbaro amesema nyongeza ya mshahara iliyotangazwa na rais haitaongezwa kwa sasa kwa kuwa bado inafanyiwa kazi.

    Katibu Mkuu alizungumza haya wakati anatoa ufafanuzi juu ya kurejeshwa kazini kwa watumishi waliokata rufaa kutokana na vyeti feki.

    MY TAKE
    Watumishi wa umma muungeni mkono Rais kwa kufanya kazi, kulilia nyongeza ya mshahara ni kumkwamisha Rais kutumikia watanzania masikini (Natania tu)
     
  2. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #101
    Jul 16, 2017
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 21,766
    Likes Received: 2,962
    Trophy Points: 280
    haa haa huyo ndo rais wa wanyonge. tucta ifutwe.
     
  3. Econometrician

    Econometrician JF-Expert Member

    #102
    Jul 16, 2017
    Joined: Oct 25, 2013
    Messages: 7,056
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    nimecheka sana eti nyongeza aliyotangaza Rais,hivi nini maana ya kuweka sheria na miongozo lengo si kuzuia matamko kama hayo
     
  4. NYACHA

    NYACHA JF-Expert Member

    #103
    Jul 16, 2017
    Joined: Dec 26, 2013
    Messages: 274
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Watumishi wa umma lazima tunye.
     
  5. i

    ibesa mau JF-Expert Member

    #104
    Jul 16, 2017
    Joined: Sep 17, 2015
    Messages: 1,372
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Tutakutana 2020 nyie mbaki na tegemeo moja tu ka wizi wa kura , sasa hizo mtajiibia wenyewe
     
  6. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #105
    Jul 16, 2017
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 21,766
    Likes Received: 2,962
    Trophy Points: 280
    huyo ndo msema kweli ni mpenzi wa mungu. ndo maana wapinzani wake anawatia pingu midomoni mwao. wafanyakazi awamu hii msitegemee chochote zaidi ya uhakiki.
     
  7. s

    solog Senior Member

    #106
    Jul 16, 2017
    Joined: Jul 11, 2016
    Messages: 107
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Una Akili ndogo ww

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  8. McDonaldJr

    McDonaldJr JF-Expert Member

    #107
    Jul 16, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 4,464
    Likes Received: 3,282
    Trophy Points: 280
    Patriotism is the best policy if there's money in it,i was blinded na uzalendo miaka miwili ya mwanzo katika utumishi wangu serikalini ila baadae nimeamka hata wasipoongeza siwezi kuhisi maumivu maana najua wapi nafidia gap ambalo wame-recreate ni wakati sasa watumishi wakajua kua adui yetu wa kwanza ni muajiri wetu hajawahi kutaka kuona tukiwa na maisha bora kama ambavyo anatunyonya basi anagalia nini ufanye kuumpa maumivu nachukia kusikia mtumishi anaacha kazi kisa maslahi naamini hapo ulipo unaweza kufanya kitu mimi siwezi kuacha kazi maana nikikumbuka ile miaka miwili bado nawadai jasho langu,hakuna mtu anaweza kunidanganya kuhusu uzalendo wakati naona wenzangu wananeemeka na keki ya Taifa naamini kua uzalendo ni uwendawazimu tunaopandikizwa ili tuwe masikini hapa dawa ni kua mchwa ili tule wote keki ya Taifa.
     
  9. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #108
    Jul 16, 2017
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,451
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Na waalimu waliopanda madaraja mwaka jana VIP,hawatapewa mishahara mipya??but mda utaongea.

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  10. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #109
    Jul 16, 2017
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 3,970
    Likes Received: 1,479
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaaa,, jiwe limekupata na ka diploma kako!!
     
  11. ShimbaJr

    ShimbaJr Member

    #110
    Jul 16, 2017
    Joined: Jul 8, 2017
    Messages: 24
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Kwa utawala huu, wafanyakazi wa chini watateseka like never before!
     
  12. Inna

    Inna JF-Expert Member

    #111
    Jul 16, 2017
    Joined: Jan 13, 2017
    Messages: 1,735
    Likes Received: 3,046
    Trophy Points: 280
    Ni mwendo wa kusoma no kwa kichina sasa
     
  13. m

    mwarya hamadous Senior Member

    #112
    Jul 16, 2017
    Joined: Oct 22, 2016
    Messages: 175
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Naskia maganda ya korosho huwa yanatumika kutengenezea ngongo
     
  14. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #113
    Jul 16, 2017
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 21,766
    Likes Received: 2,962
    Trophy Points: 280
    usiwaamini wanasiasa. uwongo na ghiliba ndo ngao yao kuu.
     
  15. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #114
    Jul 16, 2017
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 4,172
    Likes Received: 3,592
    Trophy Points: 280
    hhhhhaaahha wale huwa wanapewa kupitia hazina yao tofauti na wenzao. Na hata ule wimbo wa kuisoma namba nadhani hauwahusu
     
  16. moe junior

    moe junior JF-Expert Member

    #115
    Jul 16, 2017
    Joined: Mar 7, 2014
    Messages: 688
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 180
    Quoting masoud kipanya " hard worker hawezi kufanikiwa kimaisha ila smart worker ndo mpango mzima"

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  17. Geechie

    Geechie JF-Expert Member

    #116
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 26, 2015
    Messages: 767
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 180
    Nilipoajiriwa tu nikasikia ili uwe mwanachama was chama cha wafanyakazi sharti ujaze form,basi me mpaka Leo nazikwepa tu form zao sina mpango nazo maana hawaonyeshi kuwa na msaada.
     
  18. natoka hapa

    natoka hapa JF-Expert Member

    #117
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 28, 2014
    Messages: 4,604
    Likes Received: 4,767
    Trophy Points: 280

    Unaogopa kujaza ujazwe mkuu

    Nothing is easier than blaming others for your own problems
     
  19. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #118
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,913
    Likes Received: 1,144
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  20. E

    Eudorite JF-Expert Member

    #119
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 28, 2014
    Messages: 758
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 80
    Umesema ni mchakato mrefu saea. Kwani umeanza jana? Usipotoshe maana humo serekalini wamo watumoshi ambao kazi yao ni hiyo ya kuuchakata huo mchakato.

    Pia unasema baadae mambo yatawawia mazuri. Baadae ndio lini na je wanaostaafu kesho inakuwaje? Wewe hujui nini watumishi wanataka.

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  21. swalehe shiza

    swalehe shiza JF-Expert Member

    #120
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 3, 2016
    Messages: 960
    Likes Received: 1,465
    Trophy Points: 180
    Halafu kuna watu walikuwa wanamfananisha JK na hili garasa la kanda mavi ya kule ushenzini.... Endeleeni kumuombea

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
Loading...