UTUMISHI: Hakuna nyongeza ya msahahara kwa sasa, tamko la Rais bado linafanyiwa kazi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UTUMISHI: Hakuna nyongeza ya msahahara kwa sasa, tamko la Rais bado linafanyiwa kazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OKW BOBAN SUNZU, Jul 16, 2017.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,495
    Likes Received: 19,676
    Trophy Points: 280
    Akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam jana, Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejiment ya Utumishi wa Umma Dr.Ndumbaro amesema nyongeza ya mshahara iliyotangazwa na rais haitaongezwa kwa sasa kwa kuwa bado inafanyiwa kazi.

    Katibu Mkuu alizungumza haya wakati anatoa ufafanuzi juu ya kurejeshwa kazini kwa watumishi waliokata rufaa kutokana na vyeti feki.

    MY TAKE
    Watumishi wa umma muungeni mkono Rais kwa kufanya kazi, kulilia nyongeza ya mshahara ni kumkwamisha Rais kutumikia watanzania masikini (Natania tu)
     
  2. mapinduzi daima

    mapinduzi daima JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2017
    Joined: Sep 30, 2013
    Messages: 966
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 180
    Kazi kweli kweli nchi hii

    Chief Economist
     
  3. mdafanga

    mdafanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2017
    Joined: Apr 15, 2015
    Messages: 619
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Pigo LA mwaka mwingne kwa Watumishi Wa umma

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  4. f de solver

    f de solver JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2017
    Joined: Feb 12, 2017
    Messages: 1,011
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo salary ya mwezi huu KUNA nyongeza itakuepo au??? Maana sijaelewa
     
  5. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,495
    Likes Received: 19,676
    Trophy Points: 280
    Kuna haja ya kuendelea kuwa na kina TUCTA?piga chini
     
  6. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,495
    Likes Received: 19,676
    Trophy Points: 280
    Huelewi nini kaka, uzi unasema hakutakuwa na nyongeza, wewe unauliza kama kuna nyongeza!!!usikate tamaa, pambana na hali yako
     
  7. Gormahia

    Gormahia JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2017
    Joined: Dec 22, 2014
    Messages: 422
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    That is too much, he should regards his fellow!!

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  8. Saju b

    Saju b JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2017
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 2,464
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    Nimebakiza trakta tu nisepe zangu mimi, sipendagi ujinga
     
  9. sumuni samson

    sumuni samson JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2017
    Joined: Nov 27, 2015
    Messages: 379
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    nibora kufanya kazi unayo iweza

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  10. Dragoon

    Dragoon JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2017
    Joined: Nov 24, 2013
    Messages: 6,774
    Likes Received: 6,930
    Trophy Points: 280
    Watumishi wa umma mnalialia nini? Serikali kwa sasa inajikongoja kutafuta vyanzo vya mapato na kuimarisha uchumi wa ndani. Muungeni mkono rais, bila shaka hapo baadae mtanufaika. Besides, kuongeza mshahara kwa wafanyakazi wote nchini ni mchakato mrefu, si kuamka tu kesho mnajaziwa fedha
     
  11. Kitulo

    Kitulo JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2017
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 2,305
    Likes Received: 2,541
    Trophy Points: 280
    Fanyeni kazi kwa mshahara huo huo ninyi watumishi wa umma msioweza kujiajiri.
    Magufuli usiongezea mshahara peleka fedha kwenye reli ya kisasa na bwawa la umeme la Rufiji.
    Usibabaishwe na wafanyakazi wako hata usipoongeza mshahara hawana pa kwenda watabaki kulia lia mpaka wanastaafu.

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  12. d

    dume lao Member

    #12
    Jul 16, 2017
    Joined: Jul 16, 2015
    Messages: 42
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 25
    Jk dhaifu tunakukumbuka baba pamoja na udhaifu wako.
    Kuna tofauti kubwa kati ya mchumi na mtaalam wa maganda ya korosho.
    Tunaishi kwa mshahara uleule uliotuachia 2014
     
  13. KING DUBU

    KING DUBU JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2017
    Joined: Mar 7, 2017
    Messages: 817
    Likes Received: 1,040
    Trophy Points: 180
    Watumishi acheni kulialia.
     
  14. t

    tryphone005 JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2017
    Joined: Jan 30, 2017
    Messages: 460
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 80
    Ila huu ni mwanzo wa mwisho kwa kweli,
     
  15. f de solver

    f de solver JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2017
    Joined: Feb 12, 2017
    Messages: 1,011
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    Daaaah
     
  16. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2017
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 4,574
    Likes Received: 2,034
    Trophy Points: 280
    Ninachofurahia ni kuwa muda unakwenda saana, mapema itakuwa 2020. Kama Watumishi wa Umma siyo Mazombi( Wana Kumbukumbu) hata awadanganyie 2019 kuongeza ni Kumpoteza tu kwenye Usimamizi wa Kura!

    NB: Hii inawezekana Labda Kenya kwa Afrika Mashariki hii!
     
  17. 1562013

    1562013 JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2017
    Joined: Jan 3, 2017
    Messages: 858
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 180
    Tukutane 2020
     
  18. Y

    Yaleyale JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2017
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,081
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Shida ni mbadala wa hiki chama mkuu!!!
     
  19. GOGONIKWETU

    GOGONIKWETU JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2017
    Joined: Jan 20, 2016
    Messages: 320
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 60
    duh bora kujiajiri aisee,utumishi wa umma ni kaa la MOTO awamu hii
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jul 16, 2017
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,784
    Likes Received: 4,336
    Trophy Points: 280
    Watu walikuwa na matumaini mwezi huu mambo yatakuwa mazuri, sasa itakuwa balaa zaidi

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
Loading...