UTUMISHI: Hakuna nyongeza ya msahahara kwa sasa, tamko la Rais bado linafanyiwa kazi | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UTUMISHI: Hakuna nyongeza ya msahahara kwa sasa, tamko la Rais bado linafanyiwa kazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OKW BOBAN SUNZU, Jul 16, 2017 at 5:33 PM.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2017 at 5:33 PM
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,130
    Likes Received: 10,042
    Trophy Points: 280
    Akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam jana, Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejiment ya Utumishi wa Umma Dr.Ndumbaro amesema nyongeza ya mshahara iliyotangazwa na rais haitaongezwa kwa sasa kwa kuwa bado inafanyiwa kazi.

    Katibu Mkuu alizungumza haya wakati anatoa ufafanuzi juu ya kurejeshwa kazini kwa watumishi waliokata rufaa kutokana na vyeti feki.

    MY TAKE
    Watumishi wa umma muungeni mkono Rais kwa kufanya kazi, kulilia nyongeza ya mshahara ni kumkwamisha Rais kutumikia watanzania masikini (Natania tu)
     
  2. Kitulo

    Kitulo JF-Expert Member

    #81
    Jul 16, 2017 at 8:28 PM
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 2,199
    Likes Received: 2,299
    Trophy Points: 280
    Kwa akili hiyo unastahili mshahara kiduchu.
    Ukistaafu njoo nikuajiri uwe mlinzi wa ghala langu la kuhifadhia nafaka

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  3. mwanaludewa

    mwanaludewa JF-Expert Member

    #82
    Jul 16, 2017 at 8:32 PM
    Joined: Apr 4, 2017
    Messages: 306
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Acha kuigombanisha serikali na watumishi wake!
     
  4. MBIIRWA

    MBIIRWA JF-Expert Member

    #83
    Jul 16, 2017 at 8:33 PM
    Joined: May 24, 2013
    Messages: 1,980
    Likes Received: 3,626
    Trophy Points: 280
    wewe nakupiga sindano nywele zimanyonyoka

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  5. muokotamatunda

    muokotamatunda JF-Expert Member

    #84
    Jul 16, 2017 at 8:37 PM
    Joined: Apr 2, 2016
    Messages: 372
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    FKKU

    Sent from my VFD 301 using JamiiForums mobile app
     
  6. muokotamatunda

    muokotamatunda JF-Expert Member

    #85
    Jul 16, 2017 at 8:39 PM
    Joined: Apr 2, 2016
    Messages: 372
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Picha ndio kwaanza linaanza,Piga kazi mtumishi....Piga kazi,hapa kazi kazi tu.

    Sent from my VFD 301 using JamiiForums mobile app
     
  7. m

    mafarisayoo JF-Expert Member

    #86
    Jul 16, 2017 at 8:44 PM
    Joined: Oct 7, 2016
    Messages: 406
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 60
    hatunywi sumu hatujinyongi ____mbele kwa mbele. Kaza kamba baba kaza mpaka kamba ikatike

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  8. mjingamimi

    mjingamimi JF-Expert Member

    #87
    Jul 16, 2017 at 8:48 PM
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 7,702
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    Mje huku tulime.hela za kumwaga.ardhi ya kijani

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  9. f de solver

    f de solver JF-Expert Member

    #88
    Jul 16, 2017 at 8:52 PM
    Joined: Feb 12, 2017
    Messages: 349
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 60
    mkuu umenipasua mbavu
     
  10. kuduman201036

    kuduman201036 JF-Expert Member

    #89
    Jul 16, 2017 at 8:53 PM
    Joined: Aug 26, 2015
    Messages: 2,990
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Ataongeza tu hata ikiwa 2019 ila ataongeza

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  11. Root

    Root JF-Expert Member

    #90
    Jul 16, 2017 at 8:58 PM
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,456
    Likes Received: 7,978
    Trophy Points: 280
    wacha waisome namba eeeeeeeh
     
  12. CHE Raptino

    CHE Raptino JF-Expert Member

    #91
    Jul 16, 2017 at 9:01 PM
    Joined: Mar 11, 2017
    Messages: 678
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 180
    Mtumishi.

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  13. B

    Bonson05 Member

    #92
    Jul 16, 2017 at 9:04 PM
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Ngoja nikabet..........

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  14. Kobe_mzee

    Kobe_mzee JF-Expert Member

    #93
    Jul 16, 2017 at 9:04 PM
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Tutasubiri
     
  15. B

    Bonson05 Member

    #94
    Jul 16, 2017 at 9:05 PM
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Ngoja nikabet ninaweza kuamka tajiri ila sio huku........

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  16. saidi yande

    saidi yande JF-Expert Member

    #95
    Jul 16, 2017 at 9:23 PM
    Joined: Mar 16, 2013
    Messages: 411
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    nguvu na matumaini ya watumishi kwisha.sitegemei matokeo mazur std 7 na form 4,and hope soon afya watakinukisha #UKICHAGUAHOVYO-UTAPATAHOVYO-TUKUTANE-2020
     
  17. M

    Makolate New Member

    #96
    Jul 16, 2017 at 9:30 PM
    Joined: Jul 3, 2017
    Messages: 2
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Je hii inamaanisha Hata walitakiwa Kupanda vyeo hawatapanda? Naomba kueleweshwa
     
  18. Neem tree

    Neem tree Member

    #97
    Jul 16, 2017 at 9:30 PM
    Joined: Feb 24, 2014
    Messages: 43
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    FKKU nimeipenda maana hakuna namna. Kila kukicha ni matamko na nahisi hakuna Mkubwa wala mdogo katika hii serikali wote ni jamii ya kambale. Maana mkulu kasema mzigo oya oyaa halafu wa chini anasema bado. Duh maajabu ya nchi yetu hayaishi kwa kweli.

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  19. 1kush africa

    1kush africa JF-Expert Member

    #98
    Jul 16, 2017 at 9:33 PM
    Joined: Dec 13, 2016
    Messages: 510
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 80
    ndiyo

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  20. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #99
    Jul 16, 2017 at 9:35 PM
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,444
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    Time will tell

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  21. s

    solog Senior Member

    #100
    Jul 16, 2017 at 9:37 PM
    Joined: Jul 11, 2016
    Messages: 107
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Akili ndogo.

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
Loading...