UTUMISHI: Hakuna nyongeza ya msahahara kwa sasa, tamko la Rais bado linafanyiwa kazi | Page 7 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UTUMISHI: Hakuna nyongeza ya msahahara kwa sasa, tamko la Rais bado linafanyiwa kazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OKW BOBAN SUNZU, Jul 16, 2017.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,198
    Likes Received: 10,339
    Trophy Points: 280
    Akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam jana, Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejiment ya Utumishi wa Umma Dr.Ndumbaro amesema nyongeza ya mshahara iliyotangazwa na rais haitaongezwa kwa sasa kwa kuwa bado inafanyiwa kazi.

    Katibu Mkuu alizungumza haya wakati anatoa ufafanuzi juu ya kurejeshwa kazini kwa watumishi waliokata rufaa kutokana na vyeti feki.

    MY TAKE
    Watumishi wa umma muungeni mkono Rais kwa kufanya kazi, kulilia nyongeza ya mshahara ni kumkwamisha Rais kutumikia watanzania masikini (Natania tu)
     
  2. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #121
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 43,646
    Likes Received: 10,046
    Trophy Points: 280
    Mtaongezewa 2019/2020 ili mumpigie kura.
     
  3. Dragoon

    Dragoon JF-Expert Member

    #122
    Jul 17, 2017
    Joined: Nov 24, 2013
    Messages: 4,347
    Likes Received: 3,705
    Trophy Points: 280
    Mtasubiri sana tu
     
  4. MWALLA

    MWALLA JF-Expert Member

    #123
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 12, 2006
    Messages: 7,544
    Likes Received: 1,789
    Trophy Points: 280
    kuna siku mtakuja fanya kzi zote wenyewe. mtatafuta wa kuwasaidia na hamttawapata
     
  5. Tunwa Ramadhani

    Tunwa Ramadhani New Member

    #124
    Jul 18, 2017
    Joined: Mar 12, 2015
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
     
  6. M

    Mtarban JF-Expert Member

    #125
    Jul 18, 2017
    Joined: Jan 14, 2015
    Messages: 2,467
    Likes Received: 2,325
    Trophy Points: 280
    lakini wafanyakazi wengi mbona wanafurahi na ndio wanaoongoza kusema aendelee kukaza, so acheni hiyo inawatosha. hizi zilizopo tunanunu mabombadia
     
  7. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #126
    Jul 18, 2017
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,370
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwani hata akiwaongezea buku si itahesabika kama nyongeza!!!!.....
     
  8. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #127
    Jul 18, 2017
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,370
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Hamieni jeshini tu hamna namna....
     
  9. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #128
    Jul 18, 2017
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 21,772
    Likes Received: 2,962
    Trophy Points: 280
    jk kafanya mambo mengi sana kwa nchi hii kuliko jpm kwa mfano wakati wa kikwete bodi ya mikopo ilikuwa inatoa mikopo kwa wanafunzi wote ilimradi wamepata udahili.lakini leo serikali imeondoa hilo.
     
  10. bily

    bily JF-Expert Member

    #129
    Jul 18, 2017
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 7,455
    Likes Received: 2,149
    Trophy Points: 280
    Karl Marx alieleza haya mambo vizuri Sana . Tangu lini muajiri akapenda mafanikio ya mfanyakazi wake ? Never ever.
     
  11. Totos Boss

    Totos Boss JF-Expert Member

    #130
    Jul 18, 2017
    Joined: Dec 30, 2012
    Messages: 4,273
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Pigeni kazi neema itakuja baadae

    fail to plan = plan to fail.
     
  12. N

    Nguto JF-Expert Member

    #131
    Jul 18, 2017
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,280
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Yaani wewe!!!!
     
  13. mporoto

    mporoto Member

    #132
    Jul 18, 2017
    Joined: Dec 12, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 25
    Mbona kwenye kuongeza makato mchakato urichukua mda Mfupi? Dah ametunyonya damu imeisha Sasa anakula Mifupa!
     
  14. king gabusyo

    king gabusyo Member

    #133
    Jul 18, 2017
    Joined: Jul 16, 2017
    Messages: 21
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    Acha uwongo wewe, mwache asafishe maovu yote aliyoyakuta.

    Sent from my TECNO Camon CX using JamiiForums mobile app
     
  15. king gabusyo

    king gabusyo Member

    #134
    Jul 18, 2017
    Joined: Jul 16, 2017
    Messages: 21
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    Hilo nalo neno

    Sent from my TECNO Camon CX using JamiiForums mobile app
     
  16. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #135
    Jul 18, 2017
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,454
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Mda wao uishe waondoke mana naona show za kibabe tu

    Sent from my TECNO-L8Plus using JamiiForums mobile app
     
  17. c

    chige JF-Expert Member

    #136
    Jul 18, 2017
    Joined: Jul 11, 2016
    Messages: 4,989
    Likes Received: 7,908
    Trophy Points: 280
    Na sio uzalendo (sitanii)!
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #137
    Jul 18, 2017
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Hata hiyo buku hakuna

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #138
    Jul 18, 2017
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,530
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Hivi TRA washatoa mapato ya serikali mwezi huu?
     
Loading...