Zack Abdul
JF-Expert Member
- Mar 9, 2026
- 1,179
- 902
AmenWote tuseme Amina, hakika Mungu si Athumani, hatimaye amejibu kwa haraka sana hadi inashangaza!
Wafilipi 4:4
AmenWote tuseme Amina, hakika Mungu si Athumani, hatimaye amejibu kwa haraka sana hadi inashangaza!
Wafilipi 4:4
Amen yako imejaa unafiki. Mama yako yapigwa na kitu kizitoAmen
Kweli kabisa Mange uwa hakurupuki kama huyo Hilda ziirooo kabisaWatanzania wengi akili zetu zimekaa upande upande sana, that why inakuwa rahisi kuchezewa chezewa na cheap propaganda.
Tunakulupuka kulupuka sana, mtu asiambiwe kitu bila hata kukichunguza kasharuka nacho. Mwanaharakati ambe yupo smart kichwani walau mange, mara chache sana kukuta anakulupuka na info za kuokoteza
Mbwa mwitu bwana! Hofu imekushika!"Kwangu mimi kuishi ni Kristo na kufa ni faida".
Ohh hallelujah,
Glory to the Lord 🌹
Mbweha,Mbwa mwitu bwana! Hofu imekushika!
Pamoja na kukuoa like, ekeza ukweli upone, maana uko karibu na Chivayo gang."Kwangu mimi kuishi ni Kristo na kufa ni faida".
Ohh hallelujah,
Glory to the Lord 🌹
hii wanaweza kukuelewa washirikina wenzio tu gentleman 🐒Pamoja na kukuoa like, ekeza ukweli upone, maana uko karibu na Chivayo gang.
Bora na wewe uwaseme,code code.fungukeni mtu kakata kamba nitafte ten ya kvant kubwa na buku teni ya nyama niinjoySasa kama mnajua kilichojiri si mtoboe siri tu? Code code za nini wakati ukweli mmeishaujua? Au mnasubiri confirmation na breaking news?
Nani kakata kambaBora na wewe uwaseme,code code.fungukeni mtu kakata kamba nitafte ten ya kvant kubwa na buku teni ya nyama niinjoy
Leta ubuyuu
Nipo ucngizini naota mkuuNani kakata kamba
"Furahini katika Bwana sikuzote; tena nasema, Furahini."Lakini kinachonishangaza zaidi mimi ni kujuwa kuwa kumbe ufundi wa hizi "Wafilipi 4,4" nawe umo!
Sikuwahi kulijuwa hili hadi leo.
Amka kumekuchaNipo ucngizini naota mkuu
Mkuu unauliza jibu...Amemfuata mumewe au
Endelea kusoma comment za wadau utapata jibuHii code hata sijaielewa!