Utukufu wa Mungu ni wa ajabu sana!

Utukufu wa Mungu ni wa ajabu sana!

Wote tuseme Amina, hakika Mungu si Athumani, hatimaye amejibu kwa haraka sana hadi inashangaza!

Wafilipi 4:4
Zaburi 23:1
"Bwana ndie mchungaji wangu sitapungukiwa na kitu"


Tunasonga mbele kwa uhakika kwasababu ya Mungu gentleman.
In fact ni kwa Neema tu hatukwami.🌹
 
Wahi ukatupikie chai tunakuja kuleta rambirambi..!!
Imeandikwa,
"mwanadamu aliezaliwa na mwanamke siku zake za kuishi si nyingi tena hujaa taabu"

sasa wapiga ramli na washirikina mnaimba mapambio yenu kana kwamba kifo ni jambo geni au la kushangaza sana hali ya kua ni sehemu ya mapito ya maisha ya mwanadamu hapa duniani.

In fact,
kila mwanadamu licha ya kua mshirikina na mpiga ramli useless jukwaani, utakufa bila ya kiherehere cha alie mwingine 🐒
 
Imeandikwa,
"mwanadamu aliezaliwa na mwanamke siku zake za kuishi si nyingi tena hujaa taabu"

sasa wapiga ramli na washirikina mnaimba mapambio yenu kana kwamba kifo ni jambo geni au la kushangaza sana hali ya kua ni sehemu ya mapito ya maisha ya mwanadamu hapa duniani.

In fact,
kila mwanadamu licha ya kua mshirikina na mpiga ramli useless jukwaani, utakufa bila ya kiherehere cha alie mwingine 🐒
Mtu anayelia tunamjua, kaza mwenetu huo msiba wako utalia mpaka uchoke..!!

Chai tayari au bado huamini kama umefiwa? 😹
 
Baada ya kuua watanganyika sasa ndo unajisifu eti hamkwami!
Songeni mbele ila mtakufa tuu kifo ni kifo hakuna nywinywi wala nywinywi.
Kila nafsi itaonja umauti kwa wakati wake muafaka na bila kiherehere cha mpiga ramli, mshirikina au mtu yeyote yule mwenye mihemko au makasiriko useless jukwaani.

waarifu na wafuata mkumbo wenzako kuhusu hili bila kificho na itapendeza zaidi gentleman 🐒
 
huenda wewe na wapiga ramli na washirikina wenzio ndio mnaweza kua hamna tumaini la ufufuko na ndio maana mnaogopa kifo 🐒
Nimekwambia huu ni msiba wako, usiwe na haraka. Muda unao mwingi wa kulia..!!

Kwa sasa andaa chai tunakuja kukupa pole, we mfiwa mbona upo kama mwali kigego? 😹

Na mumeo unamjeuria hivi hivi?
 
Kila nafsi itaonja umauti kwa wakati wake muafaka na bila kiherehere cha mpiga ramli, mshirikina au mtu yeyote yule mwenye mihemko au makasiriko useless jukwaani.

waarifu na wafuata mkumbo wenzako kuhusu hili bila kificho na itapendeza zaidi gentleman 🐒
Kwahiyo mnaua watu kisa kila nafsi itaonja mauti?
Ueni tuu nanyi mtakufa kumbe unalitambua hilo.
 
Nimekwambia huu ni msiba wako, usiwe na haraka. Muda unao mwingi wa kulia..!!

Kwa sasa andaa chai tunakuja kukupa pole, we mfiwa mbona upo kama mwali kigego? 😹

Na mumeo unamjeuria hivi hivi?
Ni muhimu sana kufahamu kwamba,
hakuna msiba wake, wangu, wako au wa wengine,

ukishakufa, utasitiriwa,
walio baki hai wanasonga mbele na maisha kama kawaida hadi Allah atakapwaita. Full stop.

hakuna haja ya ramli kabisa kwenye hilo 🐒
 
Back
Top Bottom