In breaf hapa au inbox. Hilda kasemaje?Du! Naona umepanic sana. ndio hivyo sasa imeshakuwa kama hutaki mez vipande ya chupa
Mkuu!!!??Confirmed!!
Lakini kinachonishangaza zaidi mimi ni kujuwa kuwa kumbe ufundi wa hizi "Wafilipi 4,4" nawe umo!Wote tuseme Amina, hakika Mungu si Athumani, hatimaye amejibu kwa haraka sana hadi inashangaza!
Wafilipi 4:4
Sitaki kubeza; ila hili la u"smart" wa Mange, sioni tofauti sana na hawa unaowalalamikia hapa..Watanzania wengi akili zetu zimekaa upande upande sana, that why inakuwa rahisi kuchezewa chezewa na cheap propaganda.
Tunakulupuka kulupuka sana, mtu asiambiwe kitu bila hata kukichunguza kasharuka nacho. Mwanaharakati ambe yupo smart kichwani walau mange, mara chache sana kukuta anakulupuka na info za kuokoteza
Vipi muuaji ameng'ata shuka tuanze kudemka?Wote tuseme Amina, hakika Mungu si Athumani, hatimaye amejibu kwa haraka sana hadi inashangaza!
Wafilipi 4:4
Hicho kitengo kikifanya kazi ya namna hiyo watajilaumu sana, kwa sababu 'feedback' itawaondoa kazini moja kwa moja.Hivi hamjalishwa matango pori Tena na wazee wa kitengo Cha propaganda?
Madilu systeme mboka nangaiWote tuseme Amina, hakika Mungu si Athumani, hatimaye amejibu kwa haraka sana hadi inashangaza!
Wafilipi 4:4
Ushindwe na kulegea.Wote tuseme Amina, hakika Mungu si Athumani, hatimaye amejibu kwa haraka sana hadi inashangaza!
Wafilipi 4:4
😂😂😂😂😂Kea sasa kama hawawezi kukuua wana tweet umekufa tu.
Ukiwa na kazi ambayo unatakiwa uifanye wewe, halafu unamuachia Mungu ambaye hayupo, wewe ni mzembe.
Thibitisha Mungu yupo kwanza.😂😂😂😂😂
Tunamuomba Mungu akubadilishe huu mtazamo
wakati woteMungu ni mwema
Watanzania wengi akili zetu zimekaa upande upande sana, that why inakuwa rahisi kuchezewa chezewa na cheap propaganda.
Tunakulupuka kulupuka sana, mtu asiambiwe kitu bila hata kukichunguza kasharuka nacho. Mwanaharakati ambe yupo smart kichwani walau mange, mara chache sana kukuta anakulupuka na info za kuokoteza
silly statementThibitisha Mungu yupo kwanza.
Even a silly statement is consistent with a universe in which your God does not exist.silly statement
Kuna nini?Wote tuseme Amina, hakika Mungu si Athumani, hatimaye amejibu kwa haraka sana hadi inashangaza!
Wafilipi 4:4
AminaWote tuseme Amina, hakika Mungu si Athumani, hatimaye amejibu kwa haraka sana hadi inashangaza!
Wafilipi 4:4
hahahahahahaha,Hivi hamjalishwa matango pori Tena na wazee wa kitengo Cha propaganda?