Utetezi wa dr. Louis


jonas amos

jonas amos

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
1,650
Likes
1,213
Points
280
jonas amos

jonas amos

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
1,650 1,213 280
Nilikuwa nabishana na jamaa yangu hapa kitu hiki hiki tangu jana kuwa huyu jamaa hakutamka neno Millioni so hana alichokosea bali wale Yono ndio wapumbvu kwa kubali kumuuzia mtu nyuma ya millioni 900 kwa Mia 900
Aiseeee sijaelewa
 
Jane Msowoya

Jane Msowoya

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2017
Messages
1,911
Likes
2,358
Points
280
Jane Msowoya

Jane Msowoya

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2017
1,911 2,358 280
aisee...jamaa anamuonekano wa kifalafala hivi lakini ni ana akili sana,na kajua kuchezea akili za hao YoNo.

Duh,nimeanimi huyu jamaa ni Dr.! japo nahisi kuna kitu kinaendelea nyuma ya mpango huu.
Same here, naamini hvyo
 
jonas amos

jonas amos

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
1,650
Likes
1,213
Points
280
jonas amos

jonas amos

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
1,650 1,213 280
Huyu jamaa ni genius WA mwaka aiseeee
 
Michaelray22

Michaelray22

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
2,785
Likes
2,491
Points
280
Michaelray22

Michaelray22

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
2,785 2,491 280
so na wewe vya kukimbiwa pm unaleta hapa? Sijakukimbia ila huwa naingia kuzisoma mara chache chache sana


Tushanunua Nyumba za Lugumi. Njoo tuu usijali. Si umeona mabangaloo yenyewe?
 

Forum statistics

Threads 1,263,136
Members 485,792
Posts 30,143,650