Utendaji wa Rais Magufuli: Chama cha Mapinduzi chamjibu Lowassa

Utendaji wa Rais Magufuli: Chama cha Mapinduzi chamjibu Lowassa

Ole Sendeka huna jipya una chuki binafsi humwezi kamanda lowassa tunajua una hasira za kukosa ubunge MKUU una Hati milki ya ubunge wa jumbo la Simanjiro?
 
Sjui nani atamskiliza huyu div 0. Huwa anaongea pumba kwamsisitizo hasa kwa point za kudandia sio yeye kugundua mapungufu. Kama umeonekana shallow kwa Masai wa Simanjiro sjui utaonekana deep wapi!
Kwanza nlishangaa div 0 hii ilipotaka ligi na Prof. Hakunaga jambo hopeless kama kutaga asee
 
hata kikwete hakuna mwana ccm yoyote aliewai kusema kwamba amekosea au kumkosoa na mtu yoyote aliemkosoa Kikwete mlisema hayohayo kwa maana hiyo ukiwa ccm anatakiwa uwe mtu wa ndio kwa kila jambo
 
Ataachaje kuwa na chuki wakati James Ole Milya aliyemnyang'anya Jimbo ni kijana wa Lowasa kitambo tu kabla James hajaama kutoka CCM kwenda chadema
 
Ngoja nisubiri kwanza wajibishane wamaasai.
 
Sendeka kama we mjanja sana na unajua sana kuongea... leta hapa matokeo ya mtihani wa drs la saba kabla sijamuita Muhongo kwa uthibitisho!

BACK TANGANYIKA
 
Sjui nani atamskiliza huyu div 0. Huwa anaongea pumba kwamsisitizo hasa kwa point za kudandia sio yeye kugundua mapungufu. Kama umeonekana shallow kwa Masai wa Simanjiro sjui utaonekana deep wapi!
Kwanza nlishangaa div 0 hii ilipotaka ligi na Prof. Hakunaga jambo hopeless kama kutaga asee

Matokeo ya kidato cha sita ya Freeman Mbowe na Ole sendeka ukifunika namba ya Watahiniwa na tarehe ya mtihani hutoweza kuyatofautisha.
 
Yeah, EL alifanya hivyo alipokuwa CCM, na ndio maana tunasema ni tatizo la mfumo!
Halo ndio ccm wanapoonyesha umbumbumbu wao. Wanashindwa kupata maana ya MTU kuhama chama na kutenda tofauti.
Hili wafanyalo wao nisawa na MTU aliyeamua kusilimu na kuwa mwislamu halafu anapokosoa mambo fulani kigezo cha kumbana ni kunwambia mbona zamani ulikuwa anakula kitimoto?
Mtu akiachana na kuyakana ya kale huwezi kuyatumia hayo tena kama rejea
 
  • Thanks
Reactions: Gut
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI​
​
Aliyekuwa mgombea Urais wa UKAWA kupitia CHADEMA, Ndugu Edward Lowassa, Aprili 7, 2016 alifanya mazungumzo na Wanazuoni kutoka katika vyuo vikuu vya ndani na nje ya nchi.

Katika mazungumzo hayo, Ndugu Lowasa aligusia masuala mbalimbali ya Kitaifa yakiwemo hali ya siasa nchini, kuachisha kazi watumishi wenye tuhuma mbalimbali, na kile alichokiita tatizo la mfumo nchini.

Alichokifanya Ndugu Lowassa ni kutaka kuwaaminisha Watanzania masuala yasiyo sahihi kwa maslahi ya kisiasa, kwani ukweli ni kwamba; Mosi, Rais John Pombe Magufuli hatafuti umaarufu, badala yake yeye na Serikali yake wanachapa kazi ili kuwaletea maendeleo Watanzania kwa ujumla.

Pili, kuhusu suala la mfumo, Tanzania haina tatizo la kimfumo, kwani iliyopo, iliyowekwa tangu awali na waasisi wa Taifa letu, Baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere na Hayati Abeid Aman Karume ni imara na imekuwa ikiboreshwa kulingana na mahitaji.

Ifahamike hakuna mahali popote duniani ambako mfumo wa nchi unajiendesha wenyewe, siku zote mfumo huongozwa na kuendeshwa na binadamu ambao kwa udhaifu wa ama kibinadamu au wa kukusudia, hufanya makosa yanayohitaji kusahihishwa kwa taratibu zilizowekwa.
Tatu, Hakuna mtumishi aliyeachishwa au kusimamishwa kazi kwa sababu ya hali ngumu ya uendeshaji wa Shirika lolote, isipokuwa hatua hiyo imechukuliwa ili kupisha uchunguzi kutokana na tuhuma mbalimbali za ukiukaji na matumizi mabaya ya ofisi na madaraka, ubadhirifu, uhujumu uchumi na ufisadi.

Chama Cha Mapinduzi kina ushahidi wa utendaji wa Ndugu Lowasa akiwa Waziri Mkuu namna alivyoendesha zoezi la kusimamisha na kufukuza kazi na kuwadhalilisha watumishi bila kufuata taratibu, hali hiyo ni tafauti sana na hii ya sasa, kwani kila anayesimamishwa kazi, anasimamishwa kwa kufuata taratibu zote, ili kuhakikisha kila mtumishi anatendewa haki ya kusikilizwa.

Na katika hili la kuwasimamisha kazi watumishi wa umma wanaotuhumiwa kwa ufisadi, wizi na matumizi mabaya ya ofisi, Chama Cha Mapinduzi kitaendelea kuunga mkono, kutokana na baadhi yao kuwa chanzo cha shughuli za maendeleo nchini.

Kiongozi au mwanasiasa anayemkosoa Rais Magufuli katika hatua anazozichukua hivi sasa, ikiwa ni pamoja na kudhibiti matumizi mabaya ya fedha za umma, ni wa kutiliwa shaka kwani kufanya hivyo ni sawa na kutetea wizi, ufisadi na uporaji wa rasilimali za nchi.


Ndugu Christopher Ole Sendeka,
MSEMAJI WA CCM
MJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA,
08/04/2016
Wataalam wa mambo ya siasa na kijamii watakwambia,..Fisadis hawatakaa kimya kwa sababu wamebanwa wanapata uchungu.
 
Matokeo ya kidato cha sita ya Freeman Mbowe na Ole sendeka ukifunika namba ya Watahiniwa na tarehe ya mtihani hutoweza kuyatofautisha.
Uwezo wa Freeman kichwani hata hao wanaokulipa hapo Lumumba wanaujua na uku admire, wewe bwabwaja tuu hapa mtandaoni
 
Olesendeka na wapenda maendeleo wenzangu, kwa nini mnapoteza muda wa kujibisha na Genge la Mafisadi...

Chapeni kazi... Wote hao ni Wachawi wa Maendeleo na hawatapenda kuona mnafanikiwa.
 
Matokeo ya kidato cha sita ya Freeman Mbowe na Ole sendeka ukifunika namba ya Watahiniwa na tarehe ya mtihani hutoweza kuyatofautisha.
Kunawatu wanaakili shapu kwenye maisha na kutafuta/kupangilia pesa,hatakama class hawakupiiga but wakovizuri...Oleboy dah! kabahatisha icho kibarua chakuwa mtoapumba mkuu lasivyo ingekuwa ni kuchunga tuu.
 
Uwezo wa Freeman kichwani hata hao wanaokulipa hapo Lumumba wanaujua na uku admire, wewe bwabwaja tuu hapa mtandaoni

Kwa hiyo Form six alijifelisha mtihani au CCM waliiba maks zake kwa kuwa NECTA sio huru?
 
Sendeka unatia kinyaa. Wewe ni msemaji wa Ikulu, haya kweli ni yako kuyasemea. Gerson atafanya kazi gani
Tumia basi kiasi kidogo cha hako kaubongo kako kalikobakia ka kuvalia suruali kwa kuelewa mambo kisawasawa. Umeambia chama ndio kimejibu sio ikulu.
 
Kunawatu wanaakili shapu kwenye maisha na kutafuta/kupangilia pesa,hatakama class hawakupiiga but wakovizuri...Oleboy dah! kabahatisha icho kibarua chakuwa mtoapumba mkuu lasivyo ingekuwa ni kuchunga tuu.

Kwenye hizo akili basi Mjanja wetu wote ni Babake Ridhwan, Hakufeli mitihani na Kwny Siasa kapata nafasi zote za kisiasa alizogombea. Usiseme Class hawakupiga sema walifeli Mitihani ili watu waelewe
 
Back
Top Bottom