Utatoka na nani wa JF?

πŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ€ΈπŸ€ΈπŸ€ΈπŸ€ΈπŸ€Έ!!
Msisahau makadirio yenu ya kujifungua yatakuwa September 2023 πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚nipo nimekaa pale
 
Kwakweli nashukuru Kwa ilo maana nilikuwa nasubiri wasiotakiwa niwaalike waje niwapikie ugali na dagaa X mas wapunguze majonzi πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Umetisha!! Ugali dagaa nukseee 😁😁😁😁
 
Depal utanikubalia utoke na mimi?

Sifa zangu:
1)Mrefu wa 6'2
2)Mwembamba na mweusi kiasi
3)Nikicheka/nkitabasamu masikio, meno na sura Yangu nafanana na barak obama au pele
4)Sina hela.

Equation x naomba ukuye unibembelezee depal asinikimbie..
 
Jana nilikutana na mjaa mmpja hoi na hiyo makitu pamoja na chanjo...usitupe mbachao kwa msala upitao πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚
🀣🀣🀣Hayo makitu nlishuhudia rfk angu mtoto wa kishua anatapika damu, peleka hosi hakua na shida yyte. Jamaa alidead aiseh bado mdg sana
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…