Utamkumbuka huyu kwa wimbo wake upo hasa?


Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
94
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 94 145
Leo ilikuwa siku ya huzuni kwa kumuaga mwanamziki aliyekuwa kipenzi cha wengi hasa katika nyimbo zake zenye ujumbe mzito! hakika Mungu amlaze mahali pema peponi Amen!

je wewe kama Mpenzi wa mziki bila kujali umri wako unaweza kusema ni wimbo gani ambao ukiusikia utamkumbuka daima Remmy Ongala?

Katka nyombo zake ambazo mimi sitaweza kumsahau ni kama ule wa Kifo hakina huruma,Ndumila kuwili na nyingine nyingi.

Wewe je unaweza tupa ni wimbo gani na sababu za kupenda nyimbo hizo?
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
16,957
Likes
7,214
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
16,957 7,214 280
hamisa eee eee.hamisa umezaliwa mpwapwa pia waishi dodoma,...
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
94
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 94 145
Kati ya nyimbo zake ni hizi hapa
1. kifo hakina huruma
2.Bibi wa mwenzio
3.Musiki
4.sauti ya mnyonge
5.siku ya kufa
6.Mnyonge hana haki
7.harusi ya mwanza
8.Nalilia mtoto
9.Ndumilia kuwili
10.Tanzania
11.Tembea ujionee
12.Mariam wangu
13.Kalola
14.Kipendacho roho

Kati ya hizo hapo utakubaliana na mimi nyimbo zake zilikuwa nzuri!
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,547
Likes
624
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,547 624 280
Wiki jana, room mate wangu wa shuleni, wakati nikiwa Mazengo amefariki dunia. Hizi habari nilizipata juzi. Jamaa alikuwa ni member wa JF pia ila jina lake la hapa nitaliweka kapuni.

Ningelipenda Remmy Ongalla na kijana wangu Herman Emanuel Nzowa niombe kwa Mungu awape mapumziko mema, Amen.

Wimbo wangu kwao wote ni:


Wimbo wangu niupendao: Ndumila kuwili
http://www.youtube.com/watch?v=-wggnVn2RWk
 
Last edited by a moderator:
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
9,988
Likes
462
Points
180
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
9,988 462 180
Kuna ule mwingine mashairi yake yanaimbwa Nasikitiika eeeh dunia imani imekwisha watu wameota mapembe, kula kwa tabu, kulala kwa tabu kuvaa kwa tabu kila kitu kwa shida. Kauimba miaka ya themanini na sita na saba wakati huo akiwa na mtindo wa BONGO BEATS
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
94
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 94 145
Sikonge naungana na wewe kumtakia pumziko la milele marehemu Nzowa na DR REMMY
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
207
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 207 160
Kibao 'Machozi ya samaki' huwa sichoki kukisikiliza.
Pia ule wimbo wa 'Mambo kwa sox' nao sitousahau.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
140
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 140 160
Wiki jana, room mate wangu wa shuleni, wakati nikiwa Mazengo amefariki dunia. Hizi habari nilizipata juzi. Jamaa alikuwa ni member wa JF pia ila jina lake la hapa nitaliweka kapuni.

Ningelipenda Remmy Ongalla na kijana wangu Herman Emanuel Nzowa niombe kwa Mungu awape mapumziko mema, Amen.

Wimbo wangu kwao wote ni:


Wimbo wangu niupendao: Ndumila kuwili
YouTube - Remmy Ongala & Orchestra Super Matimila ~ Ndumila Kuwili
sikonge samahani kama ntakukwaza... hivi mwana JF akishafariki nivibaya ku-reveal ID yake?
 
Last edited by a moderator:
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,547
Likes
624
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,547 624 280
Sifahamu kama ni vibaya. Ila maadamu mwenyewe wakati akiwa hai hakutaka kufanya hivyo, ni bora kuacha kama ilivyo.

Unajua wakati mwingine unaweza kuwa unaandika UPUUZI kwenye majukwaa ya Wapwa.

Sasa wakija kufahamu watoto wako/Wajukuu na ndugu kwa ujumla jina lako, inakuwa Kasheshe.

Ndiyo maana ni bora jina likaendelezwa kufichwa. Ya JF na yabaki JF. Kama aliandika cha maana basi watu wataendelea ku-copy au ku-quote maneno yake Marehemu.

Labda kuna haja watu wawe wanaandika STATEMENT kuwa, wakifariki basi Jina lake halisi litangazwe.
sikonge samahani kama ntakukwaza... hivi mwana JF akishafariki nivibaya ku-reveal ID yake?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
140
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 140 160
Sifahamu kama ni vibaya. Ila maadamu mwenyewe wakati akiwa hai hakutaka kufanya hivyo, ni bora kuacha kama ilivyo.

Unajua wakati mwingine unaweza kuwa unaandika UPUUZI kwenye majukwaa ya Wapwa.

Sasa wakija kufahamu watoto wako/Wajukuu na ndugu kwa ujumla jina lako, inakuwa Kasheshe.

Ndiyo maana ni bora jina likaendelezwa kufichwa. Ya JF na yabaki JF. Kama aliandika cha maana basi watu wataendelea ku-copy au ku-quote maneno yake Marehemu.

Labda kuna haja watu wawe wanaandika STATEMENT kuwa, wakifariki basi Jina lake halisi litangazwe.
roja that mkuu, ila kule kwa wapwa ni sawa na sehemu yoyote ya rika, huo uppuzi upo tu, hata jeshini, hostel, bar, mikutanoni nk... kwahiyo usiwe mnyonge wala kutia shaka ya huko kwani kama ulisoma boarding basi waijua beto

i hope he was a great JF contributor mkuu
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
Hakika "kifo" upo juu kwenye orodha yangu.
 
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
901
Likes
37
Points
45
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
901 37 45
roja that mkuu, ila kule kwa wapwa ni sawa na sehemu yoyote ya rika, huo uppuzi upo tu, hata jeshini, hostel, bar, mikutanoni nk... kwahiyo usiwe mnyonge wala kutia shaka ya huko kwani kama ulisoma boarding basi waijua beto

i hope he was a great JF contributor mkuu
kumbe Acid we ni mwanajeshi??!
Upo kambi gani?
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,547
Likes
624
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,547 624 280
Acid,

Huwa natokea huko kwa Wapwa mara moja moja. Ila siyo member mzuri sana hasa sasa hivi nilivyo na mawazo mengi sana. Ila nikiwa nimetulia au kuchoka, basi huwa naingia kwa Wapwa kuburudika.

Wengine hata ninawasiliana nao kwa simu. Hivyo si kuwa siwapendi au kuwaonea aibu ila huko ni kama JKT. Yaliyotokea JKT wengi wetu hawatataka ndugu zao wayafahamu. Mie nilikuwa MWIZI mzuri sana wa chakula. Sasa hii si sifa ya kujivunia na mengine mengi.

Tupo pamoja sana kwa Wapwa ingawa huwa nachangia kwa nadra sana.

YES: Kama unavyoona hapo juu, Mazengo Sec enzi hizo ilikuwa shule ya WANAUME tu.
Mkitaka totoz basi nendeni Msalato, hapo mnafanya Chagulaga na Bihawana Sec.
roja that mkuu, ila kule kwa wapwa ni sawa na sehemu yoyote ya rika, huo uppuzi upo tu, hata jeshini, hostel, bar, mikutanoni nk... kwahiyo usiwe mnyonge wala kutia shaka ya huko kwani kama ulisoma boarding basi waijua beto

i hope he was a great JF contributor mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,205,263
Members 457,815
Posts 28,187,920