Utamaduni wa watu wa Swaziland na posa ya Kifalme!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utamaduni wa watu wa Swaziland na posa ya Kifalme!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bassanda, Oct 28, 2010.

  1. Bassanda

    Bassanda Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SHerehe hii hufanyika kila mwaka, na mwisho wa siku Mfalme Mswati huoa, anao takriban wake 15 hadi hivi sasa.
     

    Attached Files:

  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,231
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hizi picha zinanikumbusha WAZIRI MAMBA..! lol

    hapa chini ni mamba akitoka ndani ya godoro baada ya kufumaniwa na mke wa mswati


    [​IMG]
     
  3. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hivi hii soo iliishia wapi?
     
  4. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 11,058
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,283
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,283
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  7. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,283
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  8. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,283
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  9. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 335
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mbona hujatuwekea gwaride la ukaguzi wa bikira nasi tujionee?
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 157,748
    Likes Received: 416,592
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 157,748
    Likes Received: 416,592
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  12. HarusiYetu

    HarusiYetu JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa inabidi hata kwa kula boda kwani madiba ameondoa visa kwa watanzania sasa nikutafuta njia kuingia kwa mswati hii mambo ni ya hatari!!!!!!!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Na vipimo vyao vya ukimwi vipo wazi?
     
  14. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,768
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    hii tuianzishe bongo!
     
  15. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,370
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Bwahahahaaaaaa.................
     
  16. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani kama kuna mtu anafaidi watoto wazuri hapa duniani na huyu mfalme nae yumo......watoto kifuani kama MIBA....yaaaaani.....
     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,673
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    nahisi hawatumiki inavyotakiwa hao watoto eh! ina maana wote bado bikira???
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    mswati.jpg
     
  19. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 11,058
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    u said it right, wako under used, wanatumika kidogo sana, hapa kwetu bongo ukikuta msichana mdogo sometimes matiti yamelala, utafikiri
    mzee, overused
     
  20. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 881
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Zama za ushenzi katika karne ya sayansi na teknolojia. Huu ni udharirishaji wa wanawake!!!!!!!!!! Wako wapi wale wanaojifanya watetezi wa haki za wanawake!!!!!! Kuwekwa uchi wanawake wenzenu kiasi hiki hamuoni kuwa ni unyanyasaji ila wakiambiwa wavae hijabu ndo mnakuja juu na kusema uislamu unamnyanyasa mwanamke. Enyi tamwa kama kweli mnawapenda wanawake wenzenu kemeeni hii tabia ya wao kudharirishwa.
     
Loading...