Utajuaje kuwa umemfikisha?

Utajuaje kuwa umemfikisha?

zipo nyingi sana....kuna wanaozimia pia....

kuna jamaa yangu kila akikutana na demu wake yule demu lazima azimie kwa muda wa nusu saa hivi...

Mkuu sio kwamba huyu demu ni mgonjwa ? maana hapo lazima ningekimbia.
 
zipo nyingi sana....kuna wanaozimia pia....

kuna jamaa yangu kila akikutana na demu wake yule demu lazima azimie kwa muda wa nusu saa hivi...
Mhhhhhhh sasa hiyo hatari ndugu yangu,inawezekana jamaa kajaaaliwa.em fanya uchunguzi,kuzimia sio kazi ndogo.
 
Mwambie ampeleke hospitali huyo ... vinginevyo atajikuta jela! Shauri yake....
 
aminia mkuu, wewe mkareee!
nimekubali zote hizo tatu
Zingine sasa:
4. Akijinyoosha na kupiga ukunga kama anakata roho!
5. Anakimbilia maji ya kunywa au bia baridi! (sometimes atakwambia nasikia hamu ya kula - appetite ya msosi ghafla)
6. Thanks honey, mwaaa!
7. Toka hapa sitaki tena, shenzi wewe!
8. itaendelea ....... by Chai chungu!
 
wapumbavu nyie ,mwanamke akiona unamchoshaa anajifanya ameridhika, amechoka ili umuwache kumtia kichefuchefu wengine wanajifanyisha tu na vibamia vyenu
 
wapumbavu nyie ,mwanamke akiona unamchoshaa anajifanya ameridhika, amechoka ili umuwache kumtia kichefuchefu wengine wanajifanyisha tu na vibamia vyenu

Kweni wewe Huna Kabamia?
 
Yote tisa; kumi hii...
Lazima nikishuka yeye asinzie; sio nashuka alafu ananiuliza ... "c.hupi yangu iko wapi?"
 
ni kweli but ni baadhi tu but wengi wao huwa hivyo
 
Back
Top Bottom