Utajiri halali! Dhana isiyo na chembe ya ukweli

Utajiri halali! Dhana isiyo na chembe ya ukweli

Mada nzuri sana kaka, kwa kimombo kidogo japo kilikuja na jahazi “a road to success has never been an easy one” hata kupanda cheo au kutumikia nyumba za ibada kuna visanga vingi sanaa.

Kwenda mbinguni pia yale yale sio kazi rahisi, basi hata kua tajiri pia sio kazi rahisi.
[emoji120][emoji120][emoji120]
 
Wewe taratibu bwana,kwa hiyo pakisemwa rizki panakusudiwa utajiri?

Utajiri ni rizki lakini sio kila rizki ni utajiri.

Bakhresa anapata rizki yake na mimi ambaye kwa siku naingiza alfu kumi napata rizki yangu,lakini licha ya kuwa sote tunapata rizki lakini bakhresa ni tajiri na mimi sio tajiri.

Kwani pakisemwa rizki panakusudiwa utajiri au pakisemwa utajiri ndo panakusudiwa rizki?
Wewe si ndio ulikubali hakuna utajiri halali? Au hujui utajiri ni riziki ?
 
Hata elimu pia ni aina ya riziki
Wewe taratibu bwana,kwa hiyo pakisemwa rizki panakusudiwa utajiri?

Utajiri ni rizki lakini sio kila rizki ni utajiri.

Bakhresa anapata rizki yake na mimi ambaye kwa siku naingiza alfu kumi napata rizki yangu,lakini licha ya kuwa sote tunapata rizki lakini bakhresa ni tajiri na mimi sio tajiri.

Kwani pakisemwa rizki panakusudiwa utajiri au pakisemwa utajiri ndo panakusudiwa rizki?
 
Huwezi kuwa tajiri kwa kuajiriwa
Kiufupi utajir wa halali kabisa ni kama haupo...kila moja ana siri yake moyoni....labda wale matajir wa kuajiriwa....harakati za mtaani zina mauza uza mengi sana
 
Hakuna mkamilifu chini ya jua, unaweza ukawa sio tajiri ila ukawa mwovu. Kwani matajiri pekee ndio waovu? Dhambi yako inaweza kuwa tofauti na mwingine but wote ni wadhambi. Tuache kuona matajiri ni watu wadhambi Halafu wasio matajiri ni watu clean .
Wakuu hata kusengenya tu, kwenye Bible ni dhambi inayompeleka mtu Motoni, tusijisahau kuwanyooshea vidole matajiri.
 
Kama nawaona maskini wanavyo cheka kwa furaha
Wanajisemea kimoyo moyo
"UFALME WA MBINGUNI NI WETU"

imenikumbusha lile dhehebu moja hapa bingo ambalo huwa wanaamini kua Siku ya mwisho Mali zote za dunia hii watapewa Wao.
 
Kuna matajiri hawamjui mganga wala ushirikina..pili kodi ni unyonyaji uliokubuhu mtu unalipa katwa kodi karibia kila mahali kwa bidhaa moja tu hivyo kukwepa kodi sioni kama ni dhambi.Kodi zinalipwa ila sio kwa asilimia mia sababu inaumiza

Watu wana hustle kitaa bila ya ushirikina wala kumuibia mtu ..utajiri wa halali upo na wapo kibao tu sema lazima uwe tough
Naunga Mkono hoja
 
Mshana Jr huko ni mbali sana tulikuwa hatujazaliwa, tupe mfano wa aliyepo kwa sasa maana dunia ina mabilionea, trilionea, lakinea elfunea shilinginea nk. Ili tuone kama ni kweli hakuna au kuna mwenye utajiri wa halali.
Sina mfano halisi ila pia sijapata kuona
 
Back
Top Bottom