Acha tuhaaa haaa kila kona imekaba, halafu bebi anaomba gauni la pasaka 😆 😂
Nah,I was just jokingHaya kama unaona hivyo
SawaNah,I was just joking
Yes kuna kusaidiana, ila wengi ni waongo, wanatumia kivuli cha shida za kifamilia.Kuna kusaidiana halafu kuna kuomba hela ya sikukuu. Tofautisha hapo
Kuhusu mishangazi vijana hawataki kuhudumia mabinti lakini pia wengi wanachoshwa kupigwa kalenda kwenye swala zima la mizagamuano. Mshangazi umenyooka mechi unaitaka wenyewe.
InapendezaNitafanya kile kilichopo ndani ya uwezo wangu.
Jibu limenyooka 💯Jibu ni moja mkuu, “Nitume kwenye namba ipi”
Natumai wamekusikiaKama unafamilia wanaume hudumien familia zenu achanen na Hawa wadangaji
Jibu limetoshaSina
KAZI ni kipimo cha utu
Then ikifika hapo fanya kile unachoona kinawezekana. Kama unaamini anashida kweli na unaweza kumsaidia we msaide kama unaona hana shida anadanganya basi muache.Yes kuna kusaidiana, ila wengi ni waongo, wanatumia kivuli cha shida za kifamilia.