Utajari Wa Muna Love


R

Rwankomezi

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
1,768
Points
2,000
R

Rwankomezi

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
1,768 2,000
Uno la gwajiboy feni mbovu cha mtoto.

Gwajiboy kajinyakulia sifa na siyo fedhea
Kachafua Kanisa braza trust me, sema kwa sababu dini ni kama ulozi flan hivi....bado tutaendelea kumchangia hela ya kushoot movie nyingine.
 
J

jimama26

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2013
Messages
1,228
Points
2,000
J

jimama26

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2013
1,228 2,000
Nasikia anakwichikwichi na yule kaka wa kigamboni mlokole mwenzie.
Kinachowaunganisha ni ‘biashara’. Na huko kwa Yesu ni kivuli tu cha hiyo biashara. Kwa hapo kweli wamekutana. Wote kwenye hiyo game ni makonki. Ila ipo siku Mungu atasikia kilio cha wazazi wanaoteseka na vijana wao.
 
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
2,494
Points
2,000
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2017
2,494 2,000
Kinachowaunganisha ni ‘biashara’. Na huko kwa Yesu ni kivuli tu cha hiyo biashara. Kwa hapo kweli wamekutana. Wote kwenye hiyo game ni makonki. Ila ipo siku Mungu atasikia kilio cha wazazi wanaoteseka na vijana wao.

Shikamoo jimama26
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
4,263
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
4,263 2,000
Ni kawaida kwa binti mrembo kuwa na maisha mazuri akiitumia rasilimali yake vizuri,hasa kuwakamata wenye pesa wampe maisha mazuri.
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
35,927
Points
2,000
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
35,927 2,000
Binamu kwa taarifa yako muna hizo nguo anapewa bure kwa kuwatangazia mfano yule wit anamtumia so halipwi pesa analipwa nguo hata saloon akienda anasukwa buree halipii msingi kumtangaza msusiii...upoooii
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
5,036
Points
2,000
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
5,036 2,000
Gwajima amebaki kimyaa
Polisi walimaliza mahojiano naye kwani au lilikuwa zengwe kutufanya mabwege Hii inji buana....

Shida ya hawa wanaojiita walokole waongo sana Wanajua wazi wanamtumikia shetani wakitoka oh nimeokaka namjua na kumpokea Yesu....shetani hutumia Biblia hiyo hiyo huliita jina la yesu wa kwao
Mtawajua kwa matendo yao....

Soon and very soon ataanikwa kama mpunga unaosubiri kukobolewa.....
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,676
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,676 2,000
Utajiri wa Muna Love au mwengine yeyote yule wewe unakusaidia nini?
 

Forum statistics

Threads 1,295,661
Members 498,337
Posts 31,218,686
Top