Utajari Wa Muna Love


Sonia G

Sonia G

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2014
Messages
2,860
Points
2,000
Sonia G

Sonia G

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2014
2,860 2,000
Muna hapo na ukikutana naye uso kwa uso tofauti sio mweupe sana huyo cameraman wake
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
10,169
Points
2,000
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
10,169 2,000
Umbea ni kusema kitu chenye ukweli bila kuruhusiwa na mhusika.
 
Social maniac

Social maniac

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
353
Points
500
Social maniac

Social maniac

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
353 500
Ila wanazengo kwa tunaomjua muna alikotoa mwenzangu bibie kapiga hatua bwana, muna siku hizi Ana damshi, muna huyu sio muna Yule wa zaman Mbeba mapochi ya Wema sepetu, yani life lake limebadilika kwa asilimia kubwa na nadhani yeye anaweza kumuajiri Wema na yeye ambebee mapochi, lol .

Ila Shoga nae alishawahi kudaiwa kujihusisha na biashara haramu ya madawa ya kulevya, maana muna pesa kashika sana huyu dada , anaendesha magari ya thamani ata anapokaa mashallah si haba, yani inshort muna ni kati ya mastaa wachache bongo ambao they are living the best life.

Ila shoga yetu Sasa anachofanya mjini hakujulikani, ye ukimuuliza shosti mbona unadamshi ebu tupe siri na sie wanazengo, Bibi Yule anakwambia ni mambo ya Yesu, mmh bibie huyu anatufanya wajinga, kama kuokoka ndo ungekua kila mtu anaishi maisha yale basi jiji zima la dar lingeokoka maana sio kwa ugumu huu wa maisha .

Sitaki kumchimba sana mtumishi wa Mungu , wala kugusia maisha yake yaliyopita, cha muhimu kaamua kumrudia Mungu( kama kweli ) basi mie sina shida nae, Ila nae aombe nisipate umbea wake , atajuta mjini apa.View attachment 1097854
Cyberbullying is the new cool in town
 
H sanny

H sanny

Senior Member
Joined
May 25, 2018
Messages
150
Points
250
H sanny

H sanny

Senior Member
Joined May 25, 2018
150 250
Ahahah Mimi I don't care , Sasa kama mange anayeitikisa nchi watu hawamfanyi kitu sembuse Mimi ninayedili na mastaa wa Darasa la nne, mxieew 🤣
Hahahahahha !! Siwez kuangaika na mange,hata mimi bado niko shule ya msingi
 

Forum statistics

Threads 1,295,417
Members 498,303
Posts 31,211,438
Top