Uswahilini Kuna vituko!

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Sep 4, 2012
1,688
2,000
Yaani!
Unakatiza vichochoro kadhaa,unajikuta umeingia chumbani kwa mtu bila kutarajia!!
Yamenikuta Leo!!
 

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,338
1,225
Ishatokea pande flani mpangaji wa room ya huku , akiwa nyapi akadumbu room isiyo yake , akakuta wife wa chapombe mwenzake kalala "mlalo wa kula" akala mzigo ! Na jamaa anaemangiwa mzigo nae kabugi akaingia kule na akasosoa mzigo! Ngoma droo!
Kibwaksibwaksi !
 

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Sep 4, 2012
1,688
2,000
Ishatokea pande flani mpangaji wa room ya huku , akiwa nyapi akadumbu room isiyo yake , akakuta wife wa chapombe mwenzake kalala "mlalo wa kula" akala mzigo ! Na jamaa anaemangiwa mzigo nae kabugi akaingia kule na akasosoa mzigo! Ngoma droo!
Kibwaksibwaksi !

Duh!
Hataree
 

Ladymasa

JF-Expert Member
Oct 2, 2013
877
0
Ishatokea pande flani mpangaji wa room ya huku , akiwa nyapi akadumbu room isiyo yake , akakuta wife wa chapombe mwenzake kalala "mlalo wa kula" akala mzigo ! Na jamaa anaemangiwa mzigo nae kabugi akaingia kule na akasosoa mzigo! Ngoma droo!
Kibwaksibwaksi !

Kama kawaida yako Judgement
 
Last edited by a moderator:

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Sep 3, 2010
7,369
2,000
Uswazi ya wapi hiyo vitoto vya dars la tatu vinauza k? na wanunuaji ni haohao watoto wenzao au maana vitakuwa vinanuka mikojo
Nini watoto wenzao baba ni watu wazima na akili zao,we unashangaa vinuka mkojo na wanaokula tigo nao ni watoto wenzao..?? Sasa hapo kipi chenye harufu ya afadhali..??
 

Ladymasa

JF-Expert Member
Oct 2, 2013
877
0
Ndo maana nimejiuliza tu maana mtot wa darasa la tatu kuoga kenyewe anahimizwa na mama yake ndo atajua kuosha k mpaka aipeleke sokon kweli?

Dah! ..............ni kwa neema tuu.................. haimidiwe mungu wetu juu
..............ni kwa neema tuuuu................neeeeeema..............!
 

Daudi1

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
6,842
2,000
Dah! ..............ni kwa neema tuu.................. haimidiwe mungu wetu juu
..............ni kwa neema tuuuu................neeeeeema..............!
Safi sana umepiga naye collabo nini maana uko mulemule hata sauti haujakosea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom