Usitumie pesa kama fimbo!

Usitumie pesa kama fimbo!

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Posts
5,100
Reaction score
1,955
Kijana mmoja mtoto wa tajiri alitokea kumpenda binti mmoja mrembo kweli. Kwa kukosa kujiamini akawa kila wakikutana na yule mrembo anasifia utajiri wa baba yake. Binti "akaingia laini" na kumuomba kijana kama anampenda kweli akamtambulishe kwao
Kijana akafanya hivyo fasta.

Siku hizi yule mrembo ni mama mdogo wa kijana.
 
Inachekesha na kusikitisha.Binti alipigiwa debe akaenda kwa mwenye hela si kwa mpiga debe!
 
Baba naye Fedhuli !!!!Lakini pia yategemea kijana alimtambulishaje huyo mrembo!
 
Back
Top Bottom