Usiku huu Dar - foleni kubwa barabara ya Ali Hassan Mwinyi

Tisha-TOTO

JF-Expert Member
Feb 10, 2010
1,175
604
Kuna nini jamani? Nimekaa kwenye jam zaidi ya lisaa limoja Kati ya Serena hadi Palm Beach!!!
 

Head teacher

JF-Expert Member
Mar 10, 2012
1,796
405
Poleni sana, nawaonea huruma walioweka mafuta ya elfu tano, shika bodaboda wakuletee mafuta
 

Lusaa

JF-Expert Member
Sep 12, 2011
270
112
Kweli kabisa, mwenyewe nimesota zaid ya saa moja kutoka Posta mpaka Morocco.
 

ndetichia

JF-Expert Member
Mar 18, 2011
27,774
6,527
rudi nyuma na uingie pale jolly intl ujiachie mpaka foleni itakapo pungua.. pole sana mkuu...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom