Usifikirie kuoa mrangi hata siku moja!

Status
Not open for further replies.
Mrangi msambaa mhaya mnyiramba mzaramo mpare wa same gonja kazi kwako!!!

Wasambaa NAKATAA, BIG NO! Wasambaa nawafaham nimeishi nao kama majirani zangu huko kwao, wana heshima sana WENGI wao, ni wachache mnoooo kukuta wana tabia za mchepuko.
 
Hivi Kondoa wanaishi kabila gani?naona kama hii issue inanihusu!
 
Ivi lazima ujumlishe kaka ungeweza kutumia kanuni ya MAGAZIJUTO ungeona kua wanaotoka nje ni wengi bila kujali kabila ingawa sijui warangi wakoje maana niliko ni mbali na hili kabila ila naamini hawako ivyo wote
 
mmh.sasa sijui nivuke boda nikajaribu kwa nchi jirani maana kila napogusa naambiwa nimekosea.

Chonde chonde nenda nchi jirani lkn isiwe mozambique....huku ngono fassion....kugegeda,kugegedewa km kawa angalia usije ingia shimoni zaidi
 
Wakuu jibu la matatizo yenu ni kuokoka; haijalishi kabila sex ni roho ya kishetani!!
Ili upone hiyo spirit lazima uwe na Yesu, Vinginevyo unajidanganya tuu, birds of the same feathers fly together!!
Yaani mwenye roho ya ngono anahisia za hiyo roho hivyo communication ni sipritual!!
Kwa uponyaji ni kumpokea Yesu, ukimbie roho ya zinaa utapata the right choice, muunganishwe na Mungu!!
 
Kwa hiyo wale wa chuo kikubwa huwa wanawafaidi eeh, akidondoka tu town anachapa mmoja anarud mwepesii
 
Ni kweli... Mie nimegegeda warangi 21 ndani ya week, huko kondoa... Mrangi akikukataa kajinyonge tu!

Ni maji mara moja...

Ukiona umeoa mrangi, wakaanza kuja ndg zake wengi... Wakaanza kuongea kiluga.. Ujue sio ndg zake..

kabila lako sasa ndo noma kama ndo hivyo duh inatisha kama wewe tu wa kiume ambae wanasema si dhaifu 21 ni kawaida per week je mwanamke wa kabila lako per week itakuaje?
 

acha blah blah na wewe,walokole wangapi wanabanduliwa
 
tutaliongeza kwenye katiba mpya.
haki ya kugegedewa na kugegedea
 
Chonde chonde nenda nchi
jirani lkn isiwe mozambique....huku ngono fassion....kugegeda,kugegedewa
km kawa angalia usije ingia shimoni zaidi

poa mkuu nimeupata ushauri wako.
 
Bahati yako mwanamke ingekuwa mwanaume ningekuambia jaribu kuwa na binti wa kirangi uishi nae hata mwezi kwako.
Kuanzia bodaboda,bajaji makonda majirani mango,fundi garage,mfunga startimes atawamaliza.
Ni noma sana hao watu

Amu wewe ni kabila gani?
 
Soma hii ndio utajuwa vizuri kuhusu hao wadada https://www.jamiiforums.com/jf-chit-chat/315716-mwanamke-wa-kirangi.html?highlight=mwanamke+kirangi
 
Wote hamna ktu wamburu ndo nyoko yaan wameshikilia mkonon anakupa kama anakusalimia

You bastard! Huwezi kutukana kabila nzima kwa ajili ya kicheche moja uliyekutana naye vichochoroni.
 
nimecheka maana kuna mtu kagundua kuwa anachapiwa mrangi wake najua sasa wapo PM wanawasiliana duh jf kiboko
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…