USHUHUDA: Hivi ndivyo mafuta yanavyoibiwa Bandarini Dar...

USHUHUDA: Hivi ndivyo mafuta yanavyoibiwa Bandarini Dar...

Status
Not open for further replies.
Do hii ni hatari.... yaani mpaka nimeogopa.... 80m
kila mmoja cash! !..... inahitaji moyo kuzikataa.... na hawa wanajua hakuna atakae kataa.... inahitajika total overhaul ya utaratibu wa mafuta hapa nchini....
Utakuta mtu hiyo Mil 80 ndo mshahara wake wa zaidi ya miaka mitano..Anaanzaje kukataa
 
Kuna watu wengi sana wamepoteza maisha kwa ukosefu wa huduma nzuri maeneo mbalimbali kama hospitalini,barabaran n.k. Ni wakati sasa wa kuwashughulikia hao kwa kuwafilisi,kifungo cha maisha na kazi katika jamii
 
Kila jambo linamwisho na mwisho wake ndiyo huu hatabaki muhuni yoyote.
 
Panone pia ni moja ya kampuni ya mafuta iliyo ibuka kwa kasi sana kipindi cha kikwete inasemekana ina mkono wa prince, kuna haja ya kuichunguza hii kampuni inaweza kua ni jipu.
 
Hii vita ni ngumu sana... Wananchi tumuunge mkono raisi...
 
Panone pia ni moja ya kampuni ya mafuta iliyo ibuka kwa kasi sana kipindi cha kikwete inasemekana ina mkono wa prince, kuna haja ya kuichunguza hii kampuni inaweza kua ni jipu.
 
hiyoni taarifa muhim xn ndugu, watu wa usalamaifanyien kazi
 
Hebu tusaidie huyo bulky importer mmoja wapo ni nani?

NENDA SHULE TENA HALAFU KUNA KITU KINA ITWA GGOLE SEARCH ..UTASOMA MENGI SANA KWENYE SITES ZA MAANA . WAZUNGU WALIPO VUMBUA INTERNET AIM ILIKUA ISAIDIE KUPATA INFORMATION KWA URAHISIA WAKE..SIO KUUZA SURA FACEBOOK
 
Mkuu bopwe hivi unazo taarifa za LAKe OIL KUKWEPA KODI NA AMEPEWA MWEZ MMOJA AWE AMESHAILIPA SERIKAL BIL 8 KWA KUKWEPA KODI,MAFUTA ALIKUA HAPELEK CONGO-TRANSIT anayauza hapa hapa nchini,sasa iweje hayo ulopinga yashindikane?
 
bopwe wacha kutufanya wote tu wajinga,we unaambiwa wizi huu ulikuwa unamuhusisha mpaka Masamaki mwenyewe mkuu wa ushuru wa forodha halafu we unataka kuleta maneno yako??
Kwamba jamaa ana wivu na waarabu sijui wahindi??There is a thin line btn racism and patriotism!!OILCOm si ndio yule mbunge wa kanda ya Ziwa?mwenye asili ya Asia?nyie acheni kutuletea mchezo nyie,watu wamezima pump miaka 5 iwe hiyo ya kukwepa utaratibu?unadishi wako tu unaonyesha umetumwa uje utetee,thread toka asubuhi ndio mnajipanga kuleta utetezi saa hizi

KIJANA RUDI SHULE KWANZA..FANYA RESEARCH ..KAMA KITU HUJUI HUNA HAKI YA KUJADILI
 
NENDA SHULE TENA HALAFU KUNA KITU KINA ITWA GGOLE SEARCH ..UTASOMA MENGI SANA KWENYE SITES ZA MAANA . WAZUNGU WALIPO VUMBUA INTERNET AIM ILIKUA ISAIDIE KUPATA INFORMATION KWA URAHISIA WAKE..SIO KUUZA SURA FACEBOOK
Hivi kuna shule inayozidi hapa JF? MleMleta uzi ametuhabarisha hata kuzidi hizo Internet search zako, hivi ukiingia Google uka type wizi KOJ kama alivyodadavua mleta uzi utapata jibu? Acha kukariri na pia umesema kilichosemwa ni uongo, kuna bulky importers sasa tumekuambia tutajie wewe unaleta longo longo.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom