Mjomba Malume
JF-Expert Member
- Apr 8, 2025
- 926
- 1,363
Usisahau kunipa feedback maana yule demu amenikosha sana aisee.Sawa kaa kwa utuo mjomba
Usisahau kunipa feedback maana yule demu amenikosha sana aisee.Sawa kaa kwa utuo mjomba
Penye udhia penyeza Rupia.Kutongoza ni social skills sio kazi rahisi kumshawishi mtu avue nguo zake.
Narudia sio kazi rahisi kumshawishi mtu avue nguo zake
sinaUna Makebo sista pls
Wait and see broUsisahau kunipa feedback maana yule demu amenikosha sana aisee.
🔥🔥🔥Penye udhia penyeza Rupia.
Bwashe hivi huwezi kuacha ukorofi?Gesi imeisha , babu kameza kijiko , nywele zimefumuka , mafuta yameisha , ni vile upwiru tu , vinginevyo ningepiga mikausho tu
Nawashukuru sana TAMISEMI inazidi kutenganisha watu kabla ya kifo wengine tunapata wapenzi wapya katika maeneo yetu yaliyosahaulikaKwamba ukitongoza uchumi nao unashuka hii ni mpya kwangu
very hardMi nilidhani kwa wanaume ni simple kumbe ni kazi kubwa
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Gesi imeisha , babu kameza kijiko , nywele zimefumuka , mafuta yameisha , ni vile upwiru tu , vinginevyo ningepiga mikausho tu
Heh kijana please usi date vitoto tafuta single mother mmoja ufaidi mema ya nchiiNawashukuru sana TAMISEMI inazidi kutenganisha watu kabla ya kifo wengine tunapata wapenzi wapya katika maeneo yetu yaliyosahaulika
Ndio,mimi nilikuwa nampenda sana mke wa kaka yangu mmojaUmewahi kuwa in love na mtu lakini ukashindwa kabisa kumwambia? ❤️
Ni nini kilikufanya ushindwe kufunguka?
Kwa sisi baby girls, mara nyingi tunaamini ni bora kubaki kimya kuliko kuonekana tunajishusha au kukosa maadili
Au kuhofia tutaonekanaje kwa muhusika na watu wengine
Ndiyo maana wengi huchagua kuficha hisia zao, wakibaki kuonyesha ishara tu huku wakigugumia moyoni
Kama mwanaume hajajiongeza, basi ndiyo hivyo tena🤭
Kwa wanaume, huonekana ni rahisi zaidi kutupia ndoano, ingawa wapo pia ambao ni madomo zege
Na hawa madomo zege hua wananishangaza hivi nyie wanaume kuna ugumu gani kwenye ku tongoza 🤣🤣
Je, umewahi kumpenda mtu kiasi cha falling deeply in love, lakini ukashindwa kumwambia? Uoga wako ulikuwa ni nini?
Kulombana sio anasa
ShesRise_1 ✋️
Bwashee achana na Wanawake masikini,Gesi imeisha , babu kameza kijiko , nywele zimefumuka , mafuta yameisha , ni vile upwiru tu , vinginevyo ningepiga mikausho tu
Kuna mdau huko juu kasema penye uzia penyeza rupia 🤣🤣very hard
umshawishi mtu mpaka akuelewe, akishakuelewa umfanye tena akuamini akishakuamini uanze tena kumshawishi akuvulie bila skills hupati hio kitu
Yani kupenda , ni kama unasajili kampuni Charity organization.🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
We nae ungepakwa wese we hayaNdio,mimi nilikuwa nampenda sana mke wa kaka yangu mmoja
Apart from kupenyeza rupia hio ni back up way baada ya yote kufeliPenye udhia penyeza Rupia.
😅😅😅 bwashee ila vina joto la asiliBwashee achana na Wanawake masikini,
Mapenzi sio ajira wala sio mtaji wa maisha.