Ushauri wa ndoa hii changa unahitajika kwa haraka

Ushauri wa ndoa hii changa unahitajika kwa haraka

Dah pole kwake ila kuna aina ya watu wanaridhika au wanaenjoy tendo la ndoa vizuri zaidi kama wakimsababishia patner wake maumivu(sexual stratification is achieved by inflicting pain to her spouse) hii hutokea tu naturally ni sawa na jinsi wengne wanaenyoy zaid mapenz kwa kumkaba au kukabwa na wenza wao wakati wa tendo,wengne huenjoy zaidi wakati wa tendo wawe wanatukanwa,kupigwa au hata kufunikwa na mfuko ili wakose hewa ndio waweze kufikia kilele cha furaha ya tendo. kwa hyo hilo suala lipo sana sana kisaikolojia hivyo amtafute mtaalamu wa saikolijia anaweza kumsaidia.
Kuna manzi mmoja nilishawahi date nae yaan ili umfurahishe haswa kwenye kungonoka basi inabidi umkabe huku ukipiga tako za fasta fasta plusi vibao vya kwenye makalio yaam paa paah huku ukiwa umemkaba yaan alikuwa anakojoa bao zito balaa,,dunia haiishiwi maajabu
 
Kuna manzi mmoja nilishawahi date nae yaan ili umfurahishe haswa kwenye kungonoka basi inabidi umkabe huku ukipiga tako za fasta fasta plusi vibao vya kwenye makalio yaam paa paah huku ukiwa umemkaba yaan alikuwa anakojoa bao zito balaa,,dunia haiishiwi maajabu
Yan na usipofanya hvo anaina haumridhishi au haumpi raha ya tendo
 
Yan na usipofanya hvo anaina haumridhishi au haumpi raha ya tendo
Hasa usipafanya nae mapenzi ya kibabe haridhiki,yaan kiufupi hakojoi anapenda rough sex...yaan ukijifanya ww upo romantic hamuendani...yaan anapena umuweke style za kibabe babe mfano unaweza ukamuinamisha uvunguni wa kitanda yaan ile kuinama kama unatafuta kitu chini ya kitanda halaf ww ukae kwa nyuma uwe unapiga tako za kibabe...yaan kibabe haswa unatom.ba. kama ugomvi vile[emoji23]yeye ndo anapenda sasa
 
Ajitahidi we anapiga Dog Style aka chuma mchicha, Popo kanyea mbingu na nyingine zinazohusisha kupeana Mgongo,, na akiona demu anafika kileleni ajipange kukimbia hehehehe..

Ila kama kila siku ni kifo cha mende atang'atwa hadi basi..
Alisikika muweka hazina akisema.

Thank me later
 
Huyu jamaa awe anachukua kitenge au khanga anamziba mdomo siku zote anazojua kuwa atahusisha style za face to face!
 
Nilibaki kinywa wazi baada ya kijana kuanza kutoa maelezo na alipovua shati kifua chote kilikuwa kimeja alama na vidonda sehemu alizo ng'atwa na mke wake wakati wakifanya tendo la ndoa
Utetezi wa KE ni upi?

Awe anatumia staili salama inayo muweka mbali na meno ya huyo KE, Kama 'mbuzi kagoma kwenda'
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom