Ushauri wa ndoa hii changa unahitajika kwa haraka

Ushauri wa ndoa hii changa unahitajika kwa haraka

Omela Odongo

Member
Joined
Mar 26, 2021
Posts
47
Reaction score
67
Salam kwa wanajukwaa,.

Kuna kisa kimoja ambacho nimekutana nacho katika kushauri wanandoa wapya ambao ndoa yao ina kama miezi miwili tu tangu walipofunga pingu za maisha.

Nilibaki kinywa wazi baada ya kijana kuanza kutoa maelezo na alipovua shati kifua chote kilikuwa kimeja alama na vidonda sehemu alizo ng'atwa na mke wake wakati wakifanya tendo la ndoa.Je umewahi kukutana na hali hii na inasababishwa na nini? Je ni ugonjwa?
 
Tunawaambiaga, usioe kabla hujatest mitambo.

Ona sasa kinachomkuta mwenzenu.

Endeleeni kujidai kutest mitambo ni zinaa. Ni maandalizi hayo Sheikh.

Kama angekula mzigo kabla ya ndoa, angesanuka. Akatemana, atang'atwa mpaka moyoni.

Akafie mbali kwa kupuuzia ushauri wa wakulungwa.
 
Maelezo hayatoshi
Anang'atwa wakati wa tendo la ndoa kwa miezi michache ya ndoa kifua Cha mwanaume kimejaa makovu na vidonda mwanamke anasema kuwa wakati alifanya hivyo huwa hajitambui.
 
Anang'atwa wakati wa tendo la ndoa kwa miezi michache ya ndoa kifua Cha mwanaume kimejaa makovu na vidonda mwanamke anasema kuwa wakati alifanya hivyo huwa hajitambui.
Anakua hajitambui?anamfikishaga chato huyoo....amvalishe barakoa km vipi akiwa nae faragha...hivi mapeni nayo Kuna watu wako ndoani na hawajui hizi ishara?
 
Dah pole kwake ila kuna aina ya watu wanaridhika au wanaenjoy tendo la ndoa vizuri zaidi kama wakimsababishia patner wake maumivu(sexual stratification is achieved by inflicting pain to her spouse) hii hutokea tu naturally ni sawa na jinsi wengne wanaenyoy zaid mapenz kwa kumkaba au kukabwa na wenza wao wakati wa tendo,wengne huenjoy zaidi wakati wa tendo wawe wanatukanwa,kupigwa au hata kufunikwa na mfuko ili wakose hewa ndio waweze kufikia kilele cha furaha ya tendo. kwa hyo hilo suala lipo sana sana kisaikolojia hivyo amtafute mtaalamu wa saikolijia anaweza kumsaidia.
 
Dah pole kwake ila kuna aina ya watu wanaridhika au wanaenjoy tendo la ndoa vizuri zaidi kama wakimsababishia patner wake maumivu(sexual stratification is achieved by inflicting pain to her spouse) hii hutokea tu naturally ni sawa na jinsi wengne wanaenyoy zaid mapenz kwa kumkaba au kukabwa na wenza wao wakati wa tendo,wengne huenjoy zaidi wakati wa tendo wawe wanatukanwa,kupigwa au hata kufunikwa na mfuko ili wakose hewa ndio waweze kufikia kilele cha furaha ya tendo. kwa hyo hilo suala lipo sana sana kisaikolojia hivyo amtafute mtaalamu wa saikolijia anaweza kumsaidia.

Eeeeh hayo ni mapenzi au ni vita jamani?
 
Ah sasa si amfunge mikono na amzibe mdomo mambo mengine yaendelee?
 
Wahi kumpeleka kwa wataalam wa Magonjwa ya akili, hiyo ni moja ya dalili za mwanzo kabisa kwa wenye matatizo ya akili
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom