Dah pole kwake ila kuna aina ya watu wanaridhika au wanaenjoy tendo la ndoa vizuri zaidi kama wakimsababishia patner wake maumivu(sexual stratification is achieved by inflicting pain to her spouse) hii hutokea tu naturally ni sawa na jinsi wengne wanaenyoy zaid mapenz kwa kumkaba au kukabwa na wenza wao wakati wa tendo,wengne huenjoy zaidi wakati wa tendo wawe wanatukanwa,kupigwa au hata kufunikwa na mfuko ili wakose hewa ndio waweze kufikia kilele cha furaha ya tendo. kwa hyo hilo suala lipo sana sana kisaikolojia hivyo amtafute mtaalamu wa saikolijia anaweza kumsaidia.