Ushauri wa bure kwa NILHAM RASHED

Sokomoko

JF-Expert Member
Mar 29, 2008
1,915
1,195
Nilham wangu usisikilize majungu najua wengi watakumezea mate lakini mie sijali unakumbuka ahadi yetu?
 

father-xmas

JF-Expert Member
Mar 23, 2010
530
0
Nilham ni picha yake halisi/ya ukweli...unavyomuona ndivyo alivyo..well,yeye ndio kasema hivyo!

ndio yupi huyo..............!
nahitaji kumuona isee..............!
sisi ndio vijana wenzake tunaoweza kumpa ushauri zaidi..............!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom