Ushauri wa bure kwa mliokosa kazi TRA

Ushauri wa bure kwa mliokosa kazi TRA

niliko naona kila kitu mishahara ni ile ile ya utumishi wa umma sema malupu lupu ndio mengi hasa ukiwa boda huko si unajua mambo ya mpakani janja janja nyingi hukosi ya ku brashia viatu
kwa hiyo malupulupu unamaanisha rushwa? siku hiz watu wameelimika hakuna rushwa boda labda uwe mtu wa uhamiaji unaweza kupata dili
 
Yaaa wakuj uhamiaji ukiwa na degree na Zimamoto patamu ukiwa na degree utakula maisha hatariiiii
 
kwa hiyo malupulupu unamaanisha rushwa? siku hiz watu wameelimika hakuna rushwa boda labda uwe mtu wa uhamiaji unaweza kupata dili
biashara za figisu figisu ziko enzi na enzi na kuna watu wengine wamezoea tu bila kutoa rushwa hajisikii kama kafanya biashara hasa wahindi
 
TRA madili yalikuwa zamani sasa hivi hakuna tena hata pesa ya kodi wanayopangiwa malengo kuifikisha kwa mwezi haifiki kiukweli sasa hivi wafanyakazi wa TRA stress tupu ukijulikana umechukua rushwa hata buku kazi huna
Unafanya kazi TRA au unasimuliwa?
 
Tatizo watu wamekariri enzi za JK...HV unadhani kwann watu kibao wameondoka tra.kama una qualification zako lazima uchomoke hakuna janjajanja Tena.watu Wa magogoni kibao wamewekwa kila kona kuchunguza janjajanja..wale mtakao enda na perception ya kutoka harakaharaka subirini kwenda jela shortly
 
Tatizo watu wamekariri enzi za JK...HV unadhani kwann watu kibao wameondoka tra.kama una qualification zako lazima uchomoke hakuna janjajanja Tena.watu Wa magogoni kibao wamewekwa kila kona kuchunguza janjajanja..wale mtakao enda na perception ya kutoka harakaharaka subirini kwenda jela shortly
Huo ni uzushi, wivu na maneno ya kujifariji, tuhakikishie kuna mtu kaacha kazi TRA.
 
HV unadhani kam sio dili za tra watu wangekuwa wanapakimbilia? Kwa taarifa yako ingekuwa ni mshahara tu watu wangepapa kisogo kitaambo coz had I ufikie mshahara Wa 4m tra ujue ulishafnya kazi sio chini ya miaka kumi na tano...wakati kwenye taasisi binafsi kibao Huo ni mshahara Wa kawaida kbsa.ajabu mtu kma custom officer Wa tra kipindi cha jk anamiliki nyumba ya mil200, Mshahara 1mio.Saiv ukimiliki Mali zisizoendana na mshahara wako jiandae kwenda kumalizia life segerea.ukitaka proof ya hali ilivyo subiri utakapojoin then utarudi hapa utwambie nini umekuta...Chapa kazi bila expectations zozote za kupiga dili Huo ndo ushauri wangu
 
Lengo ni kufanya kazi kwa uaminifu na sio kupiga dili lakini ukweli unabaki kuwa ukweli kwamba watu kibao toka huko kwenye hayo mashirika yenye mishahara mikubwa wanaacha kazi na kukimbilia TRA. Watu walio nje ya taasisi wanabaki kusikia na kuamini maneno matupu tena mara nyingine kutoka kwa watu ambao hata hawajawahi kufanya kazi taasisi husika. Raha ya ngoma ingia uicheze.
 
MKUU TELLER WA CRDB ANAANZA NA 900K

TRA NI MILION 1.2 HALAFU KUNA HOUSING ALLOWANCE, MKATABA NI PERMENENT AND PENSIONABLE.

KUHUSU ULAJI, MAAFISA WENG WANANUFAIKA KWENYE RUSHWA NA MADILI MENGNE HARAMU.

KUWEN MAKIN AWAMU YA 5 HII UNAWEZA KUWA SUSPENDED WITHIN A YEAR.
 
MKUU TELLER WA CRDB ANAANZA NA 900K

TRA NI MILION 1.2 HALAFU KUNA HOUSING ALLOWANCE, MKATABA NI PERMENENT AND PENSIONABLE.

KUHUSU ULAJI, MAAFISA WENG WANANUFAIKA KWENYE RUSHWA NA MADILI MENGNE HARAMU.

KUWEN MAKIN AWAMU YA 5 HII UNAWEZA KUWA SUSPENDED WITHIN A YEAR.
Bank nyingi mkataba ni permanent mkuu
 
MKUU TELLER WA CRDB ANAANZA NA 900K

TRA NI MILION 1.2 HALAFU KUNA HOUSING ALLOWANCE, MKATABA NI PERMENENT AND PENSIONABLE.

KUHUSU ULAJI, MAAFISA WENG WANANUFAIKA KWENYE RUSHWA NA MADILI MENGNE HARAMU.

KUWEN MAKIN AWAMU YA 5 HII UNAWEZA KUWA SUSPENDED WITHIN A YEAR.
hata crdb nadhan huwa wana house allowance na mkataba huwa ni permanent
 
Back
Top Bottom