Myahudi Jr II
JF-Expert Member
- Jan 7, 2016
- 7,005
- 9,264
Si kweli Dada Muajiri ni TRA mbona mnabisha hata vitu hamvijui?
Sawa binti wa kitanga umeeleweka, ila utupe mrejesho
Si kweli Dada Muajiri ni TRA mbona mnabisha hata vitu hamvijui?
Net/take home ni 960,000. Sasa jiulizeni gross itakua sh ngapi (huyo ni aliyeajiriwa mwaka jana na alikua na mkopo wa HESLB)
Ila anakuzidi wewe mshahara, pambana na hali yako acha wivu wa kike.Kumbe afisa wa TRA anazidiwa mpunga na intern Pharmacist...daah
Ila anakuzidi wewe mshahara, pambana na hali yako acha wivu wa kike.
Hawa walikua vizuri enzi za JK saizi wanakufa njaa tu kipindi kile ilikua safari nje njeHivi jamaa wa Tanzania Investment Centre maslahi yao yapoje kam wafahamu, sorry niko nje ya mada lkn naombwa kujuzwa
ngoja na me kesho nkaichukue nijionee..kwani shera ya utumishi wa umma ya mwaka 2002 ilikua inasemaje mkuu?Na barua imeandikwa mwajiri atumie sheria ya utumishi wa umma ya mwaka 2002 na 2003 hamna sehemu imeandikwa 2017[emoji56]
Maliza internship kwanza kisha urudi mtaani ukasote kidogo upate adabu.So na mimi being intern Pharmacist basi namzidi afsa wa tra ...hakuna wivu hapo mjomba
Nilijua tra wanalipwa milioni tatu huko
Waliochukua zimeandikwa nini?ngoja na me kesho nkaichukue nijionee..kwani shera ya utumishi wa umma ya mwaka 2002 ilikua inasemaje mkuu?
Upo sector gani Dada? Vipi TRA mishahara yao?Hawa walikua vizuri enzi za JK saizi wanakufa njaa tu kipindi kile ilikua safari nje nje
sijachukua badoWaliochukua zimeandikwa nini?
niliko naona kila kitu mishahara ni ile ile ya utumishi wa umma sema malupu lupu ndio mengi hasa ukiwa boda huko si unajua mambo ya mpakani janja janja nyingi hukosi ya ku brashia viatuUpo sector gani Dada? Vipi TRA mishahara yao?
Maliza internship kwanza kisha urudi mtaani ukasote kidogo upate adabu.
kwa hiyo unashauri nini?Ha ha ha..adabu ninayo way back ila leo ndio nimegundua kuwa maafsa wa tra nao ni kama sisi tu mifukoni
jiulize kwanini financial status zenu zinatofautiana wakati mshahara wako ni mkubwa?? vingine uwe unajiongeza mkuu.Ha ha ha..adabu ninayo way back ila leo ndio nimegundua kuwa maafsa wa tra nao ni kama sisi tu mifukoni
TRA madili yalikuwa zamani sasa hivi hakuna tena hata pesa ya kodi wanayopangiwa malengo kuifikisha kwa mwezi haifiki kiukweli sasa hivi wafanyakazi wa TRA stress tupu ukijulikana umechukua rushwa hata buku kazi hunajiulize kwanini financial status zenu zinatofautiana wakati mshahara wako ni mkubwa?? vingine uwe unajiongeza mkuu.