Ushauri unahitajika: Familia tumekwama

Ushauri unahitajika: Familia tumekwama

Kosa Wanaume tunalofanya ni kwamba, baadhi yetu tukiwa kwa michepuko tunaongea sana hadi siri za ndani, sasa jamaa alivyobwege katangaza kwa mchepuko kuwa Wife hashiki mimba, kumbe yeye ndio mwenye tatizo, atarudije kwa mchepuko amwambie ukweli
 
Kosa Wanaume tunalofanya ni kwamba, baadhi yetu tukiwa kwa michepuko tunaongea sana hadi siri za ndani, sasa jamaa alivyobwege katangaza kwa mchepuko kuwa Wife hashiki mimba, kumbe yeye ndio mwenye tatizo, atarudije kwa mchepuko amwambie ukweli
Huu ndio ukweli haswaaa

Na ndio maana mchepuko anatamba tuu
 
Heshima kwenu wakuu. Usipite bila kushauri.

Kuna issue ya kimahusiano inaleta utata kwenye familia.

Tuna kaka yetu mkubwa ameo mwaka wa Saba sasa na hawajabahatika na mkewe kupata mtoto. Familia imewahi wasidia sana kujua nini chanzo cha tatizo mara kadhaa na taarifa rasmi za kitabibu tunayoijua kama familia ndugu yetu ana tatizo la kutokua na mbegu za kiume yaani azoospermia . Hali hii aina uhusiano na kufanya mapenzi na kulizishana bali ni kwamba mwanaume anakua hana mbegu za kiume kwenye manii yake.
Kama jibu ni lile lile unataka nini sasa. Huyo dada atafute al8kotoa mimba.
 
Lakini hapa inaonekana huyo ulompa uhusika kama kaka yako ni wewe mwenyewe!

Ninachojiuliza kulikuwa na ulazima gani jambo dogo kama hilo mpaka ukoo mzima ujue??

Huna mbegu za kiume ukoo mzima unajua, umebambikiwa mimba na mchepuko ukoo mzima unajua na hadi uzi umeanzisha🤣🤣
 
Kwaiyo siku hiz watu wanaficha madhaifu yao kw Mgongo wa makaka na mandugu kwa kuwapakazia madhaifu, na kuja kuomba ushauri kijanja ili tusiwagundue[emoji23][emoji23]..bahat mbaya majiran zenu tupo humu na tuna kiri wazi kuwa ni wew ndiye muhusika..be specific burazaa mficha maradhi kifo humuumbua[emoji23][emoji23]

anyway kukushauri tu/kumshauri huyo braza ako , kama alivyokuwa mwepes kumkunja binti wawatu kumlala, basi awe mwepes hata kwenye kulea iyo mimba, no matter hana mbegu za uzazi au nini, unapokula boga, kubali kula na majani yake..

hakuna msalia mtume, ilo zigo lake alibebe bila wasiwasi na ailee iyo mimba mpka mtoto azaliwe na ndpo harakati za kupima DNA ziendelee...

tukiwaambia kuweni makini na hawa viumbe waitwao wanawke, nyie mnapuuza haya sasa ili nalo neno[emoji23][emoji23]
 
Brother Atajuta Hili Jambo Bila Wazee Wa Hekima
Yaani Atavurugwa Mno
 
Mnapenda vikao Na kutatua migogoro [emoji23]
Mke alipimwa hana shida?
Hakuna mwanamke atakaekubali hilo
 
Ukoo wenu unapenda kujadili Mambo ya kijinga [emoji38][emoji38][emoji38]....yaani ndoa ya Kaka yako kila family member anaijua vizuri

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Heshima kwenu wakuu. Usipite bila kushauri.

Kuna issue ya kimahusiano inaleta utata kwenye familia.

Tuna kaka yetu mkubwa ameo mwaka wa Saba sasa na hawajabahatika na mkewe kupata mtoto. Familia imewahi wasidia sana kujua nini chanzo cha
Je mtoto akizaliwa na DNA ikaonyesha sio wa bro watarudisha gharama.
 
Mwanamke gani huyo ameweza kuvumilia miaka 7 bila mtoto?
Au kaka yako ana hela sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom