USHAURI: TCRA Leteni Kisimbuzi Chenu Kitakachorusha Local Channels Bure

USHAURI: TCRA Leteni Kisimbuzi Chenu Kitakachorusha Local Channels Bure

Haipigwi picha pale, konda anawapa alert mapema kabisa
Mijitu isiyojulikana ipo inasoma ramani kila kona .

Jiwe anasumbuliwa na u-primitive kama role model wake PK.

Hii dunia ya leo itawasumbua sana
Hahahahahaja! Primitive
 
Hongera mleta mada. Serikali haiwezi kufanya biashara, inachojua ni kuwavuruga.
 
Moderator uzi huu ni kwaajili ya familia masikini na hauhusiani na ule wa jana.

Wakuu baada ya kutafakari nimeona TCRA wanatakiwa waje na kisimbuzi chao kitakachokuwa kikitupa local channels bure.

Mpaka sasa hao Startimes, Ting na Continental wenye leseni ya kutupa local channels bure hawafanyi hivyo na TCRA wapo kimya (nashawishika kusema TCRA INAWAOGOPA).

Sasa kwakuwa mlituahidi mtatupa channels bure nadhani imefika wakati mchukue jukumu la kuanzisha kisimbuzi chenu na mkiite TCRA Digital Tv na kitupe local channels bure, hao wengine mtajuana nao sisi tunataka local bure au turudisheni analogue HAIWEZEKANI MTUDANGANYE.

Mkuu Local channel z abure unazijua?

Kw atarifa ya ko chgannel ya bure ni TBC tena ile TBC1 tu.
 
Hawa watu si wakweli na watakuwa na agenda zao.

Sijui wanapozwa!!
 
mimi nina kishumbusi cha startimes, local channel nalipia elfu 7, now bundle limekata hivyo Napata TBC1 pekee.

kuna wafanyakazi wa startimes humu nawaona wanavyo ongopa
 
Nafikiri wameelekezwa kuondoa hizi local Chanel mpaka uchaguzi upite make wanainyesha MCC wanavyopigwa
 
Fuateni Sheria na Kanuni za Nchi. Acheni kulialia na kulalamika kama waChaga.
TCRA ni mamlaka ya Usimamizi na sio kampuni ya Ving'amuzi.
Pambaneni na watoa huduma wa Ving'amuzi mnavyotumia ili walipie Leseni na Vibali stahiki muweze kupata huduma pendwa ya FTA Local channels. Mbali na hapo mtasaga meno sanaaa.
 
ITV
TBC1
TV1
EATV
StarTV
CHANNELTEN
CLOUDSTV
MLIMANI TV
WRM
RISE AND SHINE

Zote hizo ni buuuuuure ktk kisimbuzi cha Startimes
Labda chakwako mkuu.Mimi hizo zote lazima nizilipie.
 
mimi nina kishumbusi cha startimes, local channel nalipia elfu 7, now bundle limekata hivyo Napata TBC1 pekee.

kuna wafanyakazi wa startimes humu nawaona wanavyo ongopa
Mkuu,ulichokisema hapa ndio uhalisia.
 
Kipindi cha analogue tv zililazimika kuwa na minara mikoa yote zinapo onekana na tuliangalia bureee... pia kupitia intelsat tunaona bure itv mpaka leo. Hoja yako ni dhaifu.
Utaipata wapi HD kwa kutumia antena ya mwiba wa samaki?
 
Okay kama nikweli basi itakuwa poa, mimi pia nazipata Bureeeeeeeeeeeeeee ITV, STAR, CLOUDS, EATV, MORNING STAR, TBC, TV1 kupitia Ting.....
Lakini ni lazima tuwasemee wenzetu pia.
Acheni uongo mie nina king'amuzi cha startimes lakini hizo channel mpaka nilipie ndo naziona
 
ITV
TBC1
TV1
EATV
StarTV
CHANNELTEN
CLOUDSTV
MLIMANI TV
WRM
RISE AND SHINE

Zote hizo ni buuuuuure ktk kisimbuzi cha Startimes
Acha kudanganya watu ziko wapi hizo za bure?siku hizi bila kulipia 7000 utapata tbc1,tu labda kama una decoder ile dvb t2, ndio unaona bure ila ni wachache sana wenye nazo.
 
Back
Top Bottom