USHAURI: TCRA Leteni Kisimbuzi Chenu Kitakachorusha Local Channels Bure

USHAURI: TCRA Leteni Kisimbuzi Chenu Kitakachorusha Local Channels Bure

Uvivu wenu wakutotaka kujifunza au kusoma mambo ndio unao wafanya muwe mnatoa tuu lawama kwa kila mtu ..kumbe tatizo hamna mnalolijua...

Waulize hao Dstv na azam walichukua leseni za aina gani ndio uje kutoa lawama kwa TCRA..

TCRA wana watetea muone chanel hizo zote bila malipo lakini hamuelewi hahahah
Wanamtetea nani?
Kama wanalijua hilo si wangeruhusu watu watumie antena kama zamani ambazo hazihitaji kulipia chochote kww chanel za ndani. Walitupeleka digital ili tulipie. Tunalipia, wanasema tusilipie watoe. Huoni kama huo ni mkanganyiko
 
Nilishasahau hata majina ya ving'amuzi, napata makila kitu kwenye Cable na gharama ni nafuu. Ving'amuzi ni pasua kichwa.
 
Uvivu wenu wakutotaka kujifunza au kusoma mambo ndio unao wafanya muwe mnatoa tuu lawama kwa kila mtu ..kumbe tatizo hamna mnalolijua...

Waulize hao Dstv na azam walichukua leseni za aina gani ndio uje kutoa lawama kwa TCRA..

TCRA wana watetea muone chanel hizo zote bila malipo lakini hamuelewi hahahah
Startimes wana leseni,,vipi mnaone hizo local channels bure?
 
Uvivu wenu wakutotaka kujifunza au kusoma mambo ndio unao wafanya muwe mnatoa tuu lawama kwa kila mtu ..kumbe tatizo hamna mnalolijua...

Waulize hao Dstv na azam walichukua leseni za aina gani ndio uje kutoa lawama kwa TCRA..

TCRA wana watetea muone chanel hizo zote bila malipo lakini hamuelewi hahahah
Startimes walishawahi kuonyesha local chanels bure kama ilivyotakiwa na TCRA?
 
Jiwe anachotaka ni kwamba ibaki TBC tu itakayokuwa inamtukuza yeye kwa ujinga wake anaofanya na upuuzi wake unavyomtuma kichwani mwake.

Ukiangalia startimes, local channels wameshindwa kutoa bure kama TCRA ilivyoagiza sasa sijui ipo kisheria au haipo hilo sielewi.
Local channels zinaonekana kwenye ving'amuzi vingine na hiki ndicho kitu hawakitaki hawa watu wanaitwa serikali chakavu kwa kuogopa kuonyesha madudu yao wanayoyafanya.

Hakuna mtu muoga dunia hii niliyepata kumuona kama jiwe .
Chato tu pale kaweka mijitu isiyojulikana ya kuzuia mtu yeyote asipige picha wala kuandika lolote kuhusu chato mpaka yeye ndiyo atake.
Mkipita pale kondakta anawapa angalizo kabisa kabla ya kushuka usije ukapiga picha

Kama mnakumbuka kuna kipindi aliomba malaika ashuke azime mitandao baada ya miaka kadhaa irudi, maana yake hii ni kwamba anaogopa watu wakijua nyumbani kumekaa vibaya watamsema na ataonekana yeye si kitu sasa anachofanya ni kukimbiza maendeleo huko kwake( alipolelewa, chato si kwao) ili baadae ndiyo mkipita mpige picha muone namna alivyoijenga chato.

Cha ajabu ni kwamba mpaka huo muda anafika kuruhusu picha, hayo majengo aliyoyajenga yanaweza kuwa ni outdated na watu wataona si kitu chochote kutokana na kwamba muda unasonga mbele huku jiwe akidhani kaweka pause.

Ulimbukeni ni kitu hatari sana
Du! Sikulijua hili kuwa Chato marufuku kupiga picha, jamaa hataki tujue kinachoendelea Chato.

Huyu ndugu tecnolojia inamtesa sana.
 
Du! Sikulijua hili kuwa Chato marufuku kupiga picha, jamaa hataki tujue kinachoendelea Chato.

Huyu ndugu tecnolojia inamtesa sana.
Haipigwi picha pale, konda anawapa alert mapema kabisa
Mijitu isiyojulikana ipo inasoma ramani kila kona .

Jiwe anasumbuliwa na u-primitive kama role model wake PK.

Hii dunia ya leo itawasumbua sana
 
Uvivu wenu wakutotaka kujifunza au kusoma mambo ndio unao wafanya muwe mnatoa tuu lawama kwa kila mtu ..kumbe tatizo hamna mnalolijua...

Waulize hao Dstv na azam walichukua leseni za aina gani ndio uje kutoa lawama kwa TCRA..

TCRA wana watetea muone chanel hizo zote bila malipo lakini hamuelewi hahahah
Mwongo
 
Sahvi TV zenu muwe mnangalia Sinema za mikasi tu

Ova
 
Nasikia hata Azamtv nao leo loko Chanel zote wameziondoa isipokuwa TBC. Kuna tatizo gani kwasasa anayefahamu pls!


Tido si aondoke haoni Azam inapata Matatizo Kwa sababu yake?
Ile kufikishwa Kwa Pilato ilipaswa apate message sahihi
 
Lakini ya Bure hata hapo star times ni Tbc1 tu,
Hapana.
ITV
TBC1
TV1
EATV
StarTV
CHANNELTEN
CLOUDSTV
MLIMANI TV
WRM
RISE AND SHINE
Zote hizi ni buuuuuuure kabisa ktk kisimbuzi cha Startimes
 
ITV
TBC1
TV1
CHANNELTEN
CLOUDSTV
MLIMANI TV
WRM
RISE AND SHINE

Zote hizo ni buuuuuure ktk kisimbuzi cha Startimes
Okay kama nikweli basi itakuwa poa, mimi pia nazipata Bureeeeeeeeeeeeeee ITV, STAR, CLOUDS, EATV, MORNING STAR, TBC, TV1 kupitia Ting.....
Lakini ni lazima tuwasemee wenzetu pia.
 
Okay kama nikweli basi itakuwa poa, mimi pia nazipata Bureeeeeeeeeeeeeee ITV, STAR, CLOUDS, EATV, MORNING STAR, TBC, TV1 kupitia Ting.....
Lakini ni lazima tuwasemee wenzetu pia.
Nilisahau hizo mbili, Startv na EATV. Nime-edit tayari.
 
Kwahiyo nyie mnataka muangalie bure au? Maana sielewi kabisa. Kuna nchi gani ambako wanaangalia bure? Na kwanini muite local Chanel wakati tuko Tanzania na hizo Chanel ni za kitanzania? Kwanini local zisiwe Chanel za nje na hizi ambazo wengi tunaangalia ziwe national chanel, sijawaelewa kabisa. Halafu hawa ni wafanyabiashara jamani, haiwezekani wakafanya bure. TCRA punguzeni siasa kwenye Kazi za watu. Msiwaendekeze watu, wakajua maisha ni bure hapana. Mimi niko upande was Azam, Dstv, Continental na wengine. Wasioweza basi, starehe gharama.
 
Kwahiyo nyie mnataka muangalie bure au? Maana sielewi kabisa. Kuna nchi gani ambako wanaangalia bure? Na kwanini muite local Chanel wakati tuko Tanzania na hizo Chanel ni za kitanzania? Kwanini local zisiwe Chanel za nje na hizi ambazo wengi tunaangalia ziwe national chanel, sijawaelewa kabisa. Halafu hawa ni wafanyabiashara jamani, haiwezekani wakafanya bure. TCRA punguzeni siasa kwenye Kazi za watu. Msiwaendekeze watu, wakajua maisha ni bure hapana. Mimi niko upande was Azam, Dstv, Continental na wengine. Wasioweza basi, starehe gharama.
Hilo nalo neno. Watu wanalipa mishahara, wanalipia masafa, wanalipa kodi na tozo kibao halafu waonyeshe bure!!!?
 
Back
Top Bottom