Ushauri tafadhali; Mpenzi amebadilika na nashindwa kumuacha

Ushauri tafadhali; Mpenzi amebadilika na nashindwa kumuacha

Sijui ni mimi mapenzi siyajui au vipi maana umri huu 30+ sijawahi kujali kuhusu mwanamke kwamba ataniacha au sijui atachepuka,akileta dharau mwaga hao wapo chungu mbovu wanahitaji wanaume muhimu jitafutie maisha kuna siku utampata uliepangiwa.
 
924b2a9d63bb2db3f0d26b16e701c229.jpg
 
Niliwahi pata mwanamme kama wewe alikuwa akilalamika hivo kwa rafiki zangu na hata kwa baadhi ya ndugu zangu, nilimpenda na kumvumilia mengi kwa miaka 2 na miezi kadhaa lakini alikuwa na gubu mno ukimwambia anadai yupo sahihi, nilipochoka kumvumilia nilibadilika automatically, nikawa mkali,mwenye kiburi, nisiye na utii wala heshima, hivyo akaanza kunisema sana kuwa nimebadilika sana simsikilizi na pengine nimepata bwana mwingine, kumbe hakuna ni sababu ya kuchoka gubu lake na kukubali matokeo yoyote na kuwa tayari hata kuachana ila nilikosa namna ya kumwacha, baadae nilimuacha na sikuwa na mwanamme yoyote na nilikaa single zaidi ya mwaka, kiukweli aliniathiri sana hadi leo siwapendi wanaume kivile yaani, sasa ndugu hebu jaribu kujitathimini wewe kwanza kabla ya yeye, japo kujijua si rahisi
 
[QoUOTE="More problems, post: 21760417, member: 424830"]Shida niliyonayo n uwezo wa kufanya maamuzi...Naona naumia nimuache lkn nafanyaje hayo maamuzi nafsi inaona namhitaji....nipo njia panda[/QUOTE]
Ndio huwezi kushaurika.
Yaani hapo we ni sikio la kufa huna dawa wala husikii dawa. Tulia tu, atakuketea bwana wake mpya and you gonna fade up, sick and tired of her.
 
Habar wana jamii ....nashawishika kuandika yanayonisibu hapa kwani natambua tafakari na uzoefu unaopatikana kwenu waweza kuniweka mahala salama.

Ni miaka minne sasa tangu niwe nae kwenye mahusiano. Ni kipenzi cha nafasi yangu kiukweli. Ni mwanamke aliyenifanya niamini katika kupenda, kujali, & kuthamini. Mwanzo sikuwahi kuwa na fikira kuwa kuna udhati katika mapenzi ya wanaume na wanawake. Niliamini mapenzi ni sehemu ya kusukumana siku ziende kwa Yale yaliyowahi kunipata mara kadhaa na niliyoyaona kwa marafiki na watu wengine katika mazingira niliyokaa

Kwa takribani kipindi cha miaka mitatu tangu tufahamiane ningeweza kumuelea kwa maneno machache ( anajali, anathamini, ana mapenzi ya dhati).

Kwa sasa namuona kabadilika, so msikivu tena, amekuwa mtu wa kutukana, kufanya mambo kwa kukomoa. Kati yetu hakuna tena maelewano.
Kwa uwezo wangu nimejitahid kumwambia na kumueleza Kuhusu mabadiliko katika mwenendo wake bila mafanikio na sasa ni mwezi wa sita.

Napata kigugumizi juu yake kwani nampenda sana na niliamuamini kuliko, tukaahidiana kujenga familia pamoja.
Nimejaribu mara kadhaa kujitenga nae lkn limekuwa jambo hatar sana kwangu. Yaani nimeshindwa kumuacha na yeye kila siku kituko.
Na hashauriki sasa nikimshauri anakuwa wa kunitolea matusi, nikimuelekeza kitu yeye anafanya yake tofauti.

Nilipo sasa n mtu wa kuwaza, nervous sana naiona dunia inanizonga.
Nimeshindwa la kufanya naombeni mnisaidie nahsi nitaangamia
soma hapa[emoji116][emoji116] then malizia na funzo pale chini.
yule mwanzilishi wa KFC baada ya mambo kumwendea mrama hadi anafikia miaka 60 aliamua kupanda juu ya mti ili ajiue. Akiwa juu ya mti anaandika usia ili ajimalize akajiuliza "kwamfano hivi ni kitu gani naweza kukifanya vizuri sana ikitokea ndio young naanza maisha"? akagundua ni UPISHI na ikawa mwanzo wa kuzaliwa KFC.

Funzo... "jiulize ni kitu gani bora zaidi unaweza kukifanya ukiacha kumfikiria huyo dame"?
 
Habar wana jamii ....nashawishika kuandika yanayonisibu hapa kwani natambua tafakari na uzoefu unaopatikana kwenu waweza kuniweka mahala salama.

Ni miaka minne sasa tangu niwe nae kwenye mahusiano. Ni kipenzi cha nafasi yangu kiukweli. Ni mwanamke aliyenifanya niamini katika kupenda, kujali, & kuthamini. Mwanzo sikuwahi kuwa na fikira kuwa kuna udhati katika mapenzi ya wanaume na wanawake. Niliamini mapenzi ni sehemu ya kusukumana siku ziende kwa Yale yaliyowahi kunipata mara kadhaa na niliyoyaona kwa marafiki na watu wengine katika mazingira niliyokaa

Kwa takribani kipindi cha miaka mitatu tangu tufahamiane ningeweza kumuelea kwa maneno machache ( anajali, anathamini, ana mapenzi ya dhati).

Kwa sasa namuona kabadilika, so msikivu tena, amekuwa mtu wa kutukana, kufanya mambo kwa kukomoa. Kati yetu hakuna tena maelewano.
Kwa uwezo wangu nimejitahid kumwambia na kumueleza Kuhusu mabadiliko katika mwenendo wake bila mafanikio na sasa ni mwezi wa sita.

Napata kigugumizi juu yake kwani nampenda sana na niliamuamini kuliko, tukaahidiana kujenga familia pamoja.
Nimejaribu mara kadhaa kujitenga nae lkn limekuwa jambo hatar sana kwangu. Yaani nimeshindwa kumuacha na yeye kila siku kituko.
Na hashauriki sasa nikimshauri anakuwa wa kunitolea matusi, nikimuelekeza kitu yeye anafanya yake tofauti.

Nilipo sasa n mtu wa kuwaza, nervous sana naiona dunia inanizonga.
Nimeshindwa la kufanya naombeni mnisaidie nahsi nitaangamia
Pole sana mkuu kwa yanayokusibu, jaribu kuchukua maamuzi magumu, mpotezee epuka kuwa karibu naye, futa namba yake ya simu, mu ignore, ipende nafsi yako zaidi, kumbuka mabaya yake tu na kuishawishi nafsi yako ku move on, amini unastahili kilicho bora zaidi utaumia mwanzoni lakini utazoea,
 
Kinachokusibu hakina tofauti na hali niliyonayo. Hakika sikuwahi kufikir mimi naweza kulia kisa mwanamke,sasa hivi nimeamua kusafiri ili angalau nimsahau ila hali bado mbaya.
 
Naona watu wengi wanasema eti binti akishajua unampenda sana atakutesa sana,hivi kumbe ni vibaya kumpenda mtu sana? Unamuoaje mtu bila kumpenda sana? Na kwa nini mtu ulipe wema kwa ubaya? Hivi waafrika tulilogwa na nini aisee!
 
kuna mahali umeteleza na kuna mjanja katumia upenyo huo kumla demu wako.. unatakiwa utumie akili sana kumrudisha.. anakolezwa huyo..!!!!
Itakua vema zaidi brother wetu huyu atumie akili kwanza kumuacha na pia kujieka sawa kimaisha na pia kumuomba Mungu ampe wa kupendezwa nae.
Mwanamke unanitukana matusi ambae ntakua baba wa watoto wako kwakweli nakuonyesha mlango ule paleee tena nakufungulia kama Rais vile ukawatukane wengine.
 
Jina lako tu michosho [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]
 
Back
Top Bottom