More problems
JF-Expert Member
- Mar 26, 2017
- 432
- 257
Habar wana jamii ....nashawishika kuandika yanayonisibu hapa kwani natambua tafakari na uzoefu unaopatikana kwenu waweza kuniweka mahala salama.
Ni miaka minne sasa tangu niwe nae kwenye mahusiano. Ni kipenzi cha nafasi yangu kiukweli. Ni mwanamke aliyenifanya niamini katika kupenda, kujali, & kuthamini. Mwanzo sikuwahi kuwa na fikira kuwa kuna udhati katika mapenzi ya wanaume na wanawake. Niliamini mapenzi ni sehemu ya kusukumana siku ziende kwa Yale yaliyowahi kunipata mara kadhaa na niliyoyaona kwa marafiki na watu wengine katika mazingira niliyokaa
Kwa takribani kipindi cha miaka mitatu tangu tufahamiane ningeweza kumuelea kwa maneno machache ( anajali, anathamini, ana mapenzi ya dhati).
Kwa sasa namuona kabadilika, so msikivu tena, amekuwa mtu wa kutukana, kufanya mambo kwa kukomoa. Kati yetu hakuna tena maelewano.
Kwa uwezo wangu nimejitahid kumwambia na kumueleza Kuhusu mabadiliko katika mwenendo wake bila mafanikio na sasa ni mwezi wa sita.
Napata kigugumizi juu yake kwani nampenda sana na niliamuamini kuliko, tukaahidiana kujenga familia pamoja.
Nimejaribu mara kadhaa kujitenga nae lkn limekuwa jambo hatar sana kwangu. Yaani nimeshindwa kumuacha na yeye kila siku kituko.
Na hashauriki sasa nikimshauri anakuwa wa kunitolea matusi, nikimuelekeza kitu yeye anafanya yake tofauti.
Nilipo sasa n mtu wa kuwaza, nervous sana naiona dunia inanizonga.
Nimeshindwa la kufanya naombeni mnisaidie nahsi nitaangamia
Ni miaka minne sasa tangu niwe nae kwenye mahusiano. Ni kipenzi cha nafasi yangu kiukweli. Ni mwanamke aliyenifanya niamini katika kupenda, kujali, & kuthamini. Mwanzo sikuwahi kuwa na fikira kuwa kuna udhati katika mapenzi ya wanaume na wanawake. Niliamini mapenzi ni sehemu ya kusukumana siku ziende kwa Yale yaliyowahi kunipata mara kadhaa na niliyoyaona kwa marafiki na watu wengine katika mazingira niliyokaa
Kwa takribani kipindi cha miaka mitatu tangu tufahamiane ningeweza kumuelea kwa maneno machache ( anajali, anathamini, ana mapenzi ya dhati).
Kwa sasa namuona kabadilika, so msikivu tena, amekuwa mtu wa kutukana, kufanya mambo kwa kukomoa. Kati yetu hakuna tena maelewano.
Kwa uwezo wangu nimejitahid kumwambia na kumueleza Kuhusu mabadiliko katika mwenendo wake bila mafanikio na sasa ni mwezi wa sita.
Napata kigugumizi juu yake kwani nampenda sana na niliamuamini kuliko, tukaahidiana kujenga familia pamoja.
Nimejaribu mara kadhaa kujitenga nae lkn limekuwa jambo hatar sana kwangu. Yaani nimeshindwa kumuacha na yeye kila siku kituko.
Na hashauriki sasa nikimshauri anakuwa wa kunitolea matusi, nikimuelekeza kitu yeye anafanya yake tofauti.
Nilipo sasa n mtu wa kuwaza, nervous sana naiona dunia inanizonga.
Nimeshindwa la kufanya naombeni mnisaidie nahsi nitaangamia