Ushauri: Serikali ipeleke kikosi maalum Msumbiji kuokoa ndugu zetu | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri: Serikali ipeleke kikosi maalum Msumbiji kuokoa ndugu zetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kididimo, Feb 18, 2017.

  1. K

    Kididimo JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 1,090
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Kwa habari niliyoisikia DW radio jana,nashauri hilo lifanyike. Kuna wenzetu wengi watakosa uwezo wa kurudi ukizingatia wamenyanganywa kila kitu! Mtanzania aliyeongea na DW,kama aliyosema wanavyonyanyaswa ni ya kweli,uchunguzi na upelekaji kikosi cha uokozi vyema vifanyike
     
  2. K

    Kididimo JF-Expert Member

    #61
    Feb 20, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 1,090
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Mkuu,ndiyo maana tuna mahakama! Kuna mtu anaua mwenzake still yet mahakama inamuachia huru! Pia kuna mtu anafanya kosa mfano wizi,wewe ukamhukumu kwa kumchoma moto,utaingia hatiani! Hivyo,hata kama Watz walifanya kosa kule Msumbiji,siyo sawa wapigwe,kudhalilishwa kama hukumu! Kwa nini wasifikishwe kiutaratibu na kisheria kwenye vyombo husika? Ingekuwa ni wewe,ungeona halali kufanyiwa hivyo?
     
  3. K

    Kididimo JF-Expert Member

    #62
    Feb 21, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 1,090
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Hata media kama magazeti hazilipi uzito jambo hili. Nimefuatilia magazeti ya jana Jumatatatu na leo Jumanne,hayajaripoti habari hii. Nilitaraji tupate data,wangapi wamerudi na walio bado ukizingatia mwisho ilikuwa Jumapili. Kama ulivyosema,kuna mahali hatuko sawa kama wenzetu nchi nyingine
     
  4. Borderlandz

    Borderlandz JF-Expert Member

    #63
    Feb 21, 2017
    Joined: Nov 23, 2016
    Messages: 523
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 180
    tumuache mbowe tuje huko? are you seriouz?
     
  5. ArchAngel

    ArchAngel JF-Expert Member

    #64
    Feb 21, 2017
    Joined: Oct 11, 2015
    Messages: 924
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 80
    kupeleka kikosi cha tanzania bila idhini ya serikali ya msumbiji "is gross violation of mozambique's territorial sovereignty" na ni "de facto declaration of war on mozambique"

    viongozi wetu watumie busara sana kwa hili mihemuko ya dakika mbili isije tuingiza kwenye vita ya kijinga
     
  6. WILE

    WILE JF-Expert Member

    #65
    Feb 21, 2017
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,870
    Likes Received: 1,027
    Trophy Points: 280
    Hii ni kazi ya Wizara ya mambo ya nje na Balozi yetu ya msumbiji kumbuka serikali imesema inafuatilia, tatizo mnadhani kila kitu ni rahisi rahisi tu.
     
  7. K

    Kididimo JF-Expert Member

    #66
    Feb 21, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 1,090
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Wewe ni Mtanzania? Kama ni ndiyo,elewa nchi yako!
     
  8. K

    Kididimo JF-Expert Member

    #67
    Feb 21, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 1,090
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Suppose you violate,and stabilize while altogether your relatives are saved!
     
  9. kajuna20

    kajuna20 Member

    #68
    Feb 21, 2017
    Joined: Feb 3, 2017
    Messages: 65
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 25
    Mambo mengine humu ndani unasoma unakosa lakusema unabaki kuguna tu jamani sis watanzania sijui tulirogwa na nani?
     
  10. WILE

    WILE JF-Expert Member

    #69
    Feb 21, 2017
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,870
    Likes Received: 1,027
    Trophy Points: 280
    Wewe unafahamu diplomasia? kama siyo, heshimu kazi za wenzako.
     
  11. ArchAngel

    ArchAngel JF-Expert Member

    #70
    Feb 21, 2017
    Joined: Oct 11, 2015
    Messages: 924
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 80
    that would be stupid gamble.. why would you take chances on innocent lives?
     
  12. K

    Kididimo JF-Expert Member

    #71
    Feb 22, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 1,090
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    A stupid gamble will not always end up in vain! It can be a lesson to the provokers under reasonable control!
     
  13. K

    Kididimo JF-Expert Member

    #72
    Feb 22, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 1,090
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Wewe unajua diplomasia,na ni kazi zako,tunakuheshimu. Lakini,sisi ndiyo tumekupa kazi hizo unapaswa utuheshimu pia !kama hujui hivyo,hata maana ya diplomasia utakuwa huielewi.
     
  14. K

    Kididimo JF-Expert Member

    #73
    Feb 22, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 1,090
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Asante.
     
  15. K

    Kididimo JF-Expert Member

    #74
    Feb 22, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 1,090
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Military operation is not my option!
     
  16. ArchAngel

    ArchAngel JF-Expert Member

    #75
    Feb 23, 2017
    Joined: Oct 11, 2015
    Messages: 924
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 80
    watu wenye mtazamo kama wako ndo husababisha Xenophobia
     
  17. J

    Josue1994 Member

    #76
    Mar 19, 2017
    Joined: Mar 16, 2017
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    WEWE JAMAA HAUNA AKILI KABISA AISEE HUJUI HATA SITUATION ILIVYO UNA COMMENT UJINGA BAHATI YAKO NIMECHELEWA HUU UZI....... DONT TALK IF U DONT HAVE AMPLE INFO......
     
  18. ZIRO

    ZIRO JF-Expert Member

    #77
    Mar 20, 2017
    Joined: Nov 10, 2014
    Messages: 723
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 80
    Tupe info unazojua wewe mwenye akili.. Bado hujachelewa uzi upo tiririka dada
     
  19. tamuuuuu

    tamuuuuu JF-Expert Member

    #78
    Mar 20, 2017
    Joined: Mar 10, 2014
    Messages: 5,737
    Likes Received: 2,595
    Trophy Points: 280
    Hayo majibu mtakayojibiwa!!
     
  20. K

    Kididimo JF-Expert Member

    #79
    Mar 20, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 1,090
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwani taarifa rasmi ya zoezi la kurudisha wenzetu makwao na waliosalia Msumbiji imeshatolewa?
     
  21. Etoo43

    Etoo43 JF-Expert Member

    #80
    Mar 20, 2017
    Joined: Feb 27, 2017
    Messages: 329
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 80
    Bado wengine wanaenda Kenya.
     
Loading...