Ushauri: Serikali ipeleke kikosi maalum Msumbiji kuokoa ndugu zetu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri: Serikali ipeleke kikosi maalum Msumbiji kuokoa ndugu zetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kididimo, Feb 18, 2017.

  1. K

    Kididimo JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 1,529
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Kwa habari niliyoisikia DW radio jana,nashauri hilo lifanyike. Kuna wenzetu wengi watakosa uwezo wa kurudi ukizingatia wamenyanganywa kila kitu! Mtanzania aliyeongea na DW,kama aliyosema wanavyonyanyaswa ni ya kweli,uchunguzi na upelekaji kikosi cha uokozi vyema vifanyike
     
  2. Beira Baby Boy

    Beira Baby Boy JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2017
    Joined: Aug 7, 2016
    Messages: 10,211
    Likes Received: 8,877
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja
     
  3. Fdt

    Fdt JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2017
    Joined: Jul 25, 2015
    Messages: 322
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    naunga mkono hoja
     
  4. Ndera

    Ndera JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2017
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 568
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 80
    Nakubaliana na hoja.
     
  5. sukutu

    sukutu Senior Member

    #5
    Feb 18, 2017
    Joined: Jan 29, 2017
    Messages: 116
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Naunga'' mkonyo"" hoja waende
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Feb 18, 2017
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 1,801
    Trophy Points: 280
    kwa serekali ipi?
     
  7. K

    Kifimbo1958 JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2017
    Joined: Oct 24, 2015
    Messages: 651
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 80
    Mhhh.Huku tuko na madawa ya kulevya .Watarudishwa tu wavute subira.
     
  8. ZIRO

    ZIRO JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2017
    Joined: Nov 10, 2014
    Messages: 868
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 180
    Kama umeenda nchi ya wenzako bila kibali hamna namna acha wawajibishwe. Serikali isipoteza muda wake kwa watu waliovunja sheria. Kuna mambo mengi ya msingi ya kufanya
     
  9. Askari Muoga

    Askari Muoga JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2017
    Joined: Oct 22, 2015
    Messages: 6,062
    Likes Received: 4,438
    Trophy Points: 280
    kikosi gani unawajua wamawia ww
     
  10. B

    Batale JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2017
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Si ajabu ikatoka kauli "Walikwenda wenyewe watarudi wenyewe. Kwani si ccm wala Siri kali iliwapeleka huko ".
     
  11. K

    Kididimo JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 1,529
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Kumbuka,nao Wamsumbiji wanakuja Tz kwa mtindo huohuo. Pia Wazambia,na Wamalawi ni wengi tu,wengine wameoa dada zetu. Tusiwaache hivi hivi japo wamekosea!
     
  12. K

    Kididimo JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 1,529
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Vyote viende pamoja!
     
  13. Hance Mtanashati

    Hance Mtanashati JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2017
    Joined: Nov 22, 2016
    Messages: 3,890
    Likes Received: 6,179
    Trophy Points: 280
    Username yako inasadifu kwa ulichokiandika na uwezo wako wa kufikiri
     
  14. No Escape

    No Escape JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2017
    Joined: Mar 7, 2016
    Messages: 3,868
    Likes Received: 3,176
    Trophy Points: 280
    Kuna taratibu za kufuata kupeleka kikosi maalum! Kwani wao wanafukuzwa na kikosi gani,Sijasikia tamko la serikali ya msumbiji kwamba wanaunga mkono huo unyama wanaofanyiwa ndugu zetu au la.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2017
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 50,128
    Likes Received: 21,907
    Trophy Points: 280
    Wanajeshi wetu wamekaa muda mrefu sana bila kufanya kazi...

    Naunga mkono sasa kimefika kipindi wakafanye kazi yao...

    Kama ile waliyomfanyia Idd Amin
     
  16. Troll JF

    Troll JF JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2017
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 6,348
    Likes Received: 9,123
    Trophy Points: 280
    Kupeleka kikosi ni kujaribu kuivamia Serikali ya Maputo sisi wana diplomasia wabobezi tunasema serikali isifanye kitendo hicho.
     
  17. K

    Kididimo JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 1,529
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Mkuu,pitia media mbalimbali utapata ukweli!
     
  18. K

    Kididimo JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2017
    Joined: Sep 20, 2016
    Messages: 1,529
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Wewe ulielewa ni kikosi cha jeshi? Pia kama wamenyanganywa kila kitu,wamedhalilishwa na kupigwa (Ref. DW redio) unafikiri nini kifanyike? Jua wameamriwa kuondoka haraka ina maana ni kwa gharama zao. Kuna uwezekano mkubwa baadhi wakakwamia huko.
     
  19. Rebeca 83

    Rebeca 83 JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2017
    Joined: Jun 4, 2016
    Messages: 3,005
    Likes Received: 3,177
    Trophy Points: 280
    busara zitumike....

    nakumbuka wakenya walivyopata terrorisim attack,walienda na ma vifaru kwenye mall.......

    yaani nikikumbuka bado nacheka tu,hahahaaaaaaaaaaaa
     
  20. Troll JF

    Troll JF JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2017
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 6,348
    Likes Received: 9,123
    Trophy Points: 280
    Sasa kikosi gani mkuu? Unafikiri ni kikosi cha Mbuzi? Kupeleka Kikosi means military operation.
     
Loading...