edimkali
JF-Expert Member
- Nov 29, 2013
- 212
- 139
Habarini wana ndugu naombeni msaada. Mimi ni mwalimu wa shule ya sekondari , elimu yangu ni diploma nafundisha masomo ya science yaani physics na hesabu, mpaka sasa kuna mambo mawili yananitatiza nataka kwenda kusoma maana nikiangalia maisha ya ualimu siyaelewi lakini najua sitoweza kupata chuo kutokana na ufaulu wangu nina div 3 point 15 PCM .
Sasa nataka nianze na diploma ya angalau maswala ya engineering. Sasa wakuu wazo jingine linakuja kwamba nijiajiri kwa kilimo tu mambo yatakwenda sawa na umri wangu unasogea just 29yrs, sasa wakuu naweza pata chuo DIT kwa hayo matokeo?
Au niingie kwenye kilimo tuu maana watu wanamaliza vyuo bado wanahangaika na ajira nifanyeje jamani ualimu umenichosha jamani
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa nataka nianze na diploma ya angalau maswala ya engineering. Sasa wakuu wazo jingine linakuja kwamba nijiajiri kwa kilimo tu mambo yatakwenda sawa na umri wangu unasogea just 29yrs, sasa wakuu naweza pata chuo DIT kwa hayo matokeo?
Au niingie kwenye kilimo tuu maana watu wanamaliza vyuo bado wanahangaika na ajira nifanyeje jamani ualimu umenichosha jamani
Sent using Jamii Forums mobile app