Ushauri .. nimenunua noah min bus kwa ajili ya biashara

Ushauri .. nimenunua noah min bus kwa ajili ya biashara

Malaika Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2014
Posts
902
Reaction score
910
nimenunua gari aina ya noah min bus kwa ajili ya biashara nimeambiwa kila siku dreva analeta elf 40 kwa mwezi inakua milioni moja laki mbili kwa lugha nyingine ukitoa laki mbili kwa ajili ya service kuna uhakika wa kusevu milion moja kila mwezi ... naombeni ushauri changamoto na uzoefu
 
Nadhani ungefanya utafiti kwanza, pia elewa madereva waongo wanakushauri alafu pesa hawaleti. Labda utafte kazi ya kubeba watoto shuleni. Au uendeshe mwenyewe hapo unaweza pata pesa.
 
nimenunua gari aina ya noah min bus kwa ajili ya biashara nimeambiwa kila siku dreva analeta elf 40 kwa mwezi inakua milioni moja laki mbili kwa lugha nyingine ukitoa laki mbili kwa ajili ya service kuna uhakika wa kusevu milion moja kila mwezi ... naombeni ushauri changamoto na uzoefu

Kwenye projection uko hivyo kwenye uhalisia mambo ni tofauti
1. Polisi
2.mapato
3. Ewura
4.manispaa
4. Matengenezo usiyotegemea nk nk
Ukifanikiwa kusave hiyo 1M kwa mwezi mshukuru mno Mungu

Hizi biashara za namna hii zinahitaji uwe na muda na roho mbaya pia ndio utafanikiwa kwakuwa madereva wetu hawakosi visingizio kila siku na kila kisingizio kimoja ni shekeli
 
Kwenye projection uko hivyo kwenye uhalisia mambo ni tofauti
1. Polisi
2.mapato
3. Ewura
4.manispaa
4. Matengenezo usiyotegemea nk nk
Ukifanikiwa kusave hiyo 1M kwa mwezi mshukuru mno Mungu

Hizi biashara za namna hii zinahitaji uwe na muda na roho mbaya pia ndio utafanikiwa kwakuwa madereva wetu hawakosi visingizio kila siku na kila kisingizio kimoja ni shekeli

Mshana unanitusha mkuuuuu na kunivunja moyooo balaaa
 
mimi kwa ushauri tu.. hiyo gari yako endesha mwenyewe kama upo free....

kama haupo free nakushauri tegea weekend tu kazi za harusi, na asubuh na jion wakati unaenda kazini na kurudi kula vichwa..

kwa kumpa dereva na upepo huu wa traffic wa hapa kazi tu,, lazima uisome namba.. gari itakufa na hutapata hata nusu ya hela uliyowekeza...
 
Kwa kuwa ushanunua ingia ucheze ngoma uione. Ila mambo sio rahisi kama ulivyoandika hapa hata nusu ya hiyo pesa unaweza usipate . Ingekuwa ni rahisi kiasi hicho kila mtu angefanya iyo biashara. Maana tafsiri yake ni kuwa ungerejesha pesa ya kununua iyo gari ndan ya miezi 11. Kila la heri na tunaomba mrejesho baada ya miezi miwili.
 
Ata mimi nilikuwa na mapango huo kwa jinsi mlivyo mvunja moyo jamaa itabidi nilifutilie mbal wazo hilo
 
Naomba baada ya mwezi ucheki vipuri vyake ka vitakua vyenyewe au vimefungwa vya mtumba, afu uje na mrejesho.
 
kuna tofaut kubwa kati ya noah na minbus ingekua hiece sawa noah sio ya kutegemea sana kuwekeza kwa sababu siku ikipata ata clash ya kawaida ni majanga
 
mimi nilinunua na nikwambie ukweli changamoto kubwa ni madereva yaani sound mpaka inakua too much... ukipata dereva mzuri inalipa
 
Jamani nami nataka kununua kibajaji cha tairi 3 vp hapo, naambiwa daily nina ka 20k kangu
 
Jamani nami nataka kununua kibajaji cha tairi 3 vp hapo, naambiwa daily nina ka 20k kangu

Piga gharama zote mpaka iko barabarani na daily income kwa miezi sita toa running costs angalia kinachobaki
Life span ya bajaj ikipata dereva mzuri ni mwaka
 
Back
Top Bottom