Ushauri: Mke anataka mtoto, mimi sina uwezo huo

Ushauri: Mke anataka mtoto, mimi sina uwezo huo

Bro kuwa kiume.....mimi naamini unao uwezo wa kupata mtoto, usiishie hapo tuu...japo sijajua uko mkoa gani, ila naamini ni wakati haujafika.. Usimuambie Mkeo na hili ni angalizo,,, Muamini Mungu anaweza. Kula vyakula vizuri, usikose glass ya maziwa daily,,,, fresh milk for ngombe,,,, mkeo akija piga mzigo kama kawa.....ondoa hofu kabisa.....yatatimia....

Ukweli daima umuweka mtu huru na kujiamini. Akikaa kimya ataipelekea mke wake adhani yeye ndiyo ana matatizo kwa sababu jamii ndiyo unaamini hivyo, hiyo itapelekea mke wake kuchepuka ili kuangalia kama ana tatizo kweli, mwisho wa siku atajikuta analea mtoto si wake na kujikuta anaumia zaidi.
Mwambie ukweli achague moja, japo Mungu nae anamipango yake munaweza kupata mtoto kwa njia za kawaida au mukajipanga pamoja kiuchumi na kufanya assistance fertilization kama IVF na nyingine. Hilo tatizo lako la sperms kukosa nguvu it's very easy to do IVF.
 
Habari za mchana,

Mimi ni kijana wa miaka 30 nimeoa miaka miwili iliyopita na nampenda sana mke wangu.Nimejaribu kumpa mimba mke wangu kwa miaka 2 hiyo lakini imeshindikana, ilinibidi niende kwa doctor katika hospitali moja hapa jijini lakini baada ya vipimo ilionekana sitoweza pata Mtoto maishani mwangu, nimeumizwa sana na hili tatizo.

Ninahitaji ushauri kama nimwambie mke wangu juu ya hili au nikae tu kimya? Ikumbukwe kwamba tupo mikoa tofauti kwa ajili ya majukumu ya kikazi na yeye kapania sana kupata mtoto December hii kwamba kajiandaa kuchukua likizo ili abebe mimba atakapokuja.

Naombeni mnishauri nifanye nini juu ya hili maana yeye hana tatizo lolote kwenye kizazi chake ila mimi ndio kwenye tatizo.

Nipo tayari kushauriwa hata kukejeliwa pia.
Pole sana kaka, jambo hill mshirikishe na mkeo ,mwanamke ukimwambia kitu hana shida kuliko kumficha ,tena anaweza kukusaidia zaidi kutafuta suluhisho kwani tatizo lako linatibika ,jiamini hakika mtapata watoto
 
Kinachoniumiza kichwa ni kuwa huyu mwenzangu kabaki peke yake hana ndugu hata mmoja wa tumbo mmoja....sasa hii kisaikolojia Utakuwa mtihani Mkubwa sana
Atakuelewa tu wala usihofu kabisa ,hayo ni mapito ya muda mfupi sana fatilia ushauri wa wadau kuwa na imani
 
niwajuavyo wanawake ni heri ufiche tu,lasivyo ukiamua kumwambia basi uwe na uwezo wa kifedha angalau atatulia la sivyo hutaishi kwa amani hata punje
Acha mapokeo mabaya kwa wanawake kiasi hicho ,wanawake ni watu wenye huruma sana tena wavumilivu mno ataelewa
Dr aliniambia kuwa sperm ziko weak....hapo sasa nilichanganyikiwa kiasi nilishindwa kuhoji vzr.
 
Me siamini kama hauwezi kuzaa nakushauri nenda muhimbili ukapimwe then results will decide
 
Kwanza daktari siyo Mungu ujue! Hakuna kitu ambacho Mungu hawezi.Wapo watu walikaa mika 10 na kuambiwa ni wagumba ila Mungu aliwafungua.Okoka Mwombe MUNGU kwa kufunga siku 3.uone kama Mbegu zako hazijawa na uwezo wa kurutubisha.
 
Habari za mchana,

Mimi ni kijana wa miaka 30 nimeoa miaka miwili iliyopita na nampenda sana mke wangu.Nimejaribu kumpa mimba mke wangu kwa miaka 2 hiyo lakini imeshindikana, ilinibidi niende kwa doctor katika hospitali moja hapa jijini lakini baada ya vipimo ilionekana sitoweza pata Mtoto maishani mwangu, nimeumizwa sana na hili tatizo.

Ninahitaji ushauri kama nimwambie mke wangu juu ya hili au nikae tu kimya? Ikumbukwe kwamba tupo mikoa tofauti kwa ajili ya majukumu ya kikazi na yeye kapania sana kupata mtoto December hii kwamba kajiandaa kuchukua likizo ili abebe mimba atakapokuja.

Naombeni mnishauri nifanye nini juu ya hili maana yeye hana tatizo lolote kwenye kizazi chake ila mimi ndio kwenye tatizo.

Nipo tayari kushauriwa hata kukejeliwa pia.
kwako:
kama hii sio fiction, unapaswa kutambua yafuatayo:-
  1. daktari hawezi kujua nani anaweza kutia/au kupata mimba, ila anatazama possibility. vipimo vinaweza kuonesha viashiria Fulani na daktari au mtaalam akatafsiri probability ya kitu kutokea lkn sio absolute info kuwa hivyo ndivyo itakavyotokea!
  2. madaktari wanatofautiana level za taaluma na hivyo uwezo wa kutoa taarifa, kuchunguza na kutafsiri vipimo. tambua level ya elimu ya daktari wako. tembelea kituo Zaidi ya kimoja kuona kama majibu yapo sawa, na tafsiri za watoa huduma zinalingana.
kuhusu kushirikishana majibu.
  1. usikurupuke tu kusema, unaweza ukashangaa unaachwa. timing ni kitu cha msingi mno na unapotoa taarifa kama hii unahitaji utulivu wa hali ya juu. kabla hujamwambia mtu wako, nenda kwanza hospitali nyingine ili upate uhakika wa tatizo.
  2. Omba ueleweshwe shida hasa ni nini, je permanent au temporary na nini kinaweza kuwa chanzo cha tatizo lako. ukielewa kwa ufasaha then itakuwa rahisi kulielezea tatizo.
  3. jiandae kwa lolote litakalo tokea! usiweke matumaini 100% kuwa mkeo atakuelewa. upo uwezekano wa yeye kushindwa kuvumilia/kutokukuelewa, so tambua shida na mueleze taratibu kwa vituo. kwa sasa usieleze kutokuwa na uwezo, anza na kusema kuwa unapaswa kutumia dawa kwa muda ili uweze kutia mtu mimba. she will support you ktk hili, ila with time naye ataelewa kuwa tiba imeshindikana bila ya wewe kusema a word. ni salama taarifa nzito mtu asipewe kwa ghafla, so hata huu uongo wangu wa kutumia dawa ni ile kumuandaa tu kisaikolojia.
 
kwako:
kama hii sio fiction, unapaswa kutambua yafuatayo:-
  1. daktari hawezi kujua nani anaweza kutia/au kupata mimba, ila anatazama possibility. vipimo vinaweza kuonesha viashiria Fulani na daktari au mtaalam akatafsiri probability ya kitu kutokea lkn sio absolute info kuwa hivyo ndivyo itakavyotokea!
  2. madaktari wanatofautiana level za taaluma na hivyo uwezo wa kutoa taarifa, kuchunguza na kutafsiri vipimo. tambua level ya elimu ya daktari wako. tembelea kituo Zaidi ya kimoja kuona kama majibu yapo sawa, na tafsiri za watoa huduma zinalingana.
kuhusu kushirikishana majibu.
  1. usikurupuke tu kusema, unaweza ukashangaa unaachwa. timing ni kitu cha msingi mno na unapotoa taarifa kama hii unahitaji utulivu wa hali ya juu. kabla hujamwambia mtu wako, nenda kwanza hospitali nyingine ili upate uhakika wa tatizo.
  2. Omba ueleweshwe shida hasa ni nini, je permanent au temporary na nini kinaweza kuwa chanzo cha tatizo lako. ukielewa kwa ufasaha then itakuwa rahisi kulielezea tatizo.
  3. jiandae kwa lolote litakalo tokea! usiweke matumaini 100% kuwa mkeo atakuelewa. upo uwezekano wa yeye kushindwa kuvumilia/kutokukuelewa, so tambua shida na mueleze taratibu kwa vituo. kwa sasa usieleze kutokuwa na uwezo, anza na kusema kuwa unapaswa kwa muda ili uweze kutia mtu mimba. she will support you ktk hili, ila with time naye ataelewa kuwa tiba imeshindikana bila ya wewe kusema a word. ni salama taarifa nzito mtu asipewe kwa ghafla, so hata huu uongo wangu wa kutumia dawa ni ile kumuandaa tu kisaikolojia.
Nimekuelewa vzr sana.....hii si fiction story ni kitu ambacho kinaninyima usingizi kabisa. Nimekosa tu muda kutokana na majukumu ya kikazi kwani mwishoni mwa mwaka mambo huwa ni mengi mno....nikipata nafas ntaenda Hosp kwa uchunguzi zaidi kama wadau mlivyoshauri.
 
Bro kuwa kiume.....mimi naamini unao uwezo wa kupata mtoto, usiishie hapo tuu...japo sijajua uko mkoa gani, ila naamini ni wakati haujafika.. Usimuambie Mkeo na hili ni angalizo,,, Muamini Mungu anaweza. Kula vyakula vizuri, usikose glass ya maziwa daily,,,, fresh milk for ngombe,,,, mkeo akija piga mzigo kama kawa.....ondoa hofu kabisa.....yatatimia....
Mkuu umenipa matumaini, ntajitahidi kuzingatia hayo. Mwezi wa 12 ndio huu na yeye kashahesabu siku zake za hatari ili apokee.....natamani sana apate mimba yangu..ndoa itaimarika sana.
 
Pole Ndugu yangu ikishindikana fanya kuadopt mtt akiwa mdogo kabisa atawapa amani!
Hii kwake sidhani kama atakubali coz kuadopt Mtoto wakati yeye kizazi anacho hapa Itakuwa ngumu na naona kabisa ndoa ipo mashakani.
 
Pole sana kaka, jambo hill mshirikishe na mkeo ,mwanamke ukimwambia kitu hana shida kuliko kumficha ,tena anaweza kukusaidia zaidi kutafuta suluhisho kwani tatizo lako linatibika ,jiamini hakika mtapata watoto
Asante
 
Mueleze tu ukweli otherwise yeye ni binadamu atachepuka mara akapata huko hawezi kutoa unabaki kumletea vituko ukweli unaujua
 
Katika haya maisha iko hivi kati yenu mmoja wenu akawa si muangalifu ktk ujana wake atimaye akapotezea uwezo wa kuzaa. Mkaingia kwenye maisha ya ndoa katk shida na raha kumbe mmoja kapoteza uwezo mnaanza kuteseka wote harafu utakuta mtu anakuchora tu.
 
Habari za mchana,

Mimi ni kijana wa miaka 30 nimeoa miaka miwili iliyopita na nampenda sana mke wangu.Nimejaribu kumpa mimba mke wangu kwa miaka 2 hiyo lakini imeshindikana, ilinibidi niende kwa doctor katika hospitali moja hapa jijini lakini baada ya vipimo ilionekana sitoweza pata Mtoto maishani mwangu, nimeumizwa sana na hili tatizo.

Ninahitaji ushauri kama nimwambie mke wangu juu ya hili au nikae tu kimya? Ikumbukwe kwamba tupo mikoa tofauti kwa ajili ya majukumu ya kikazi na yeye kapania sana kupata mtoto December hii kwamba kajiandaa kuchukua likizo ili abebe mimba atakapokuja.

Naombeni mnishauri nifanye nini juu ya hili maana yeye hana tatizo lolote kwenye kizazi chake ila mimi ndio kwenye tatizo.

Nipo tayari kushauriwa hata kukejeliwa pia.
Jaribu kupima hospitali nyingine mbili na ukikuta matokeo ni yale yale msubirie akija muende wote kupima yeye apimwe na wewe upimwe ili mpate fursa ya kupewa ushauri na wataalamu kabla ya kupewa majibu.

Hata hivyo katika kupima uwezo wa uzazi, unahitajika umakini wa hali ya juu maana mbegu za kiume zinaweza kuharibiwa na hali ya hewa endapo utazitoa na kusafiri nazo kwa ubali Fulani. Inashauriwa kuzitolea maeneo karibu na hospitali
 
Jaribu kupima hospitali nyingine mbili na ukikuta matokeo ni yale yale msubirie akija muende wote kupima yeye apimwe na wewe upimwe ili mpate fursa ya kupewa ushauri na wataalamu kabla ya kupewa majibu.

Hata hivyo katika kupima uwezo wa uzazi, unahitajika umakini wa hali ya juu maana mbegu za kiume zinaweza kuharibiwa na hali ya hewa endapo utazitoa na kusafiri nazo kwa ubali Fulani. Inashauriwa kuzitolea maeneo karibu na hospitali
Nimekupata kiongozi asante sana
 
Back
Top Bottom