Ushauri: Mke anataka mtoto, mimi sina uwezo huo

Ushauri: Mke anataka mtoto, mimi sina uwezo huo

Nilifanya seminal analysis katika hospitali tatu tofauti, then scrotum ultrasound. At the end of the treatment advice is IVF by sperms aspiration. Do you have any other treatment optional?
Sperms aspiration ndo ikoje mkuu,uwezo wa kupandikiza hata mbegu kwny mayai je?
 
Habari za mchana,

Mimi ni kijana wa miaka 30 nimeoa miaka miwili iliyopita na nampenda sana mke wangu.Nimejaribu kumpa mimba mke wangu kwa miaka 2 hiyo lakini imeshindikana, ilinibidi niende kwa doctor katika hospitali moja hapa jijini lakini baada ya vipimo ilionekana sitoweza pata Mtoto maishani mwangu, nimeumizwa sana na hili tatizo.

Ninahitaji ushauri kama nimwambie mke wangu juu ya hili au nikae tu kimya? Ikumbukwe kwamba tupo mikoa tofauti kwa ajili ya majukumu ya kikazi na yeye kapania sana kupata mtoto December hii kwamba kajiandaa kuchukua likizo ili abebe mimba atakapokuja.

Naombeni mnishauri nifanye nini juu ya hili maana yeye hana tatizo lolote kwenye kizazi chake ila mimi ndio kwenye tatizo.

Nipo tayari kushauriwa hata kukejeliwa pia.
Mwamini Mungu, wapo wengi waliowahi kuambiwa na madaktari kuwa hawatapata watoto lakini Mungu atendaye makuu aliwapa watoto....hata hivyo sisemi kuwa ni rahisi kuishi katika hali hii na kuwa na imani ya jinsi hii; pia kuondoa misuguano isiyo na sababu mshirikishe mkeo!
 
Mwamini Mungu, wapo wengi waliowahi kuambiwa na madaktari kuwa hawatapata watoto lakini Mungu atendaye makuu aliwapa watoto....hata hivyo sisemi kuwa ni rahisi kuishi katika hali hii na kuwa na imani ya jinsi hii; pia kuondoa misuguano isiyo na sababu mshirikishe mkeo!
Asante kwa ushauri.
 
Ila Mungu ni mkubwa aisee,
Wakati wengine tukimwaga nje tusizalishe, wengine wanahaha kutafuta mtoto.
 
Asante sana....nashukuru ushauri wenu umenipa ujasiri wa kusonga mbele
 
Muombe Mungu...hakuna aliyeumbwa tasa...funga kwa maombi..God will do the biggest miracle in ur life
 
Soma Isaya 54:1 na 4....pray hard utapata watoto
 
Hii mambo ni ngumu sana. Huyo mkeo mwambie ukweli ili afanye maamuzi yeye mwenyewe kubaki au kuondoka. Alafu wewe mwenyewe jikubali tu maisha yasonge mbele, nani kaniambia furaha ya maisha lazima uwe na mtoto? Tafuta pesa wewe ufaidi maisha.

Niliishi kwenye ndoa miaka mitatu bila ya kupata mtoto, mke wangu akaingiwa na wasiwasi uenda yeye ndiyo ana matatizo maana mimi napiga mzigo mpaka ile nikiingia ndani ya nyumba mke wangu anaogopa. Sasa kwenda kupima mimi ndiyo nikakutwa na tatizo azospemia. Nikamuambia mke wangu kama anataka kuondoka na aende mimi sina shida, akachagua kuishi na mimi mpaka sasa huu ni mwaka wa sita wa ndoa bila ya mtoto. Changamoto ni nyingi sana na ngumu, tumeshaachana mara mbili na kurudiana (sisi ni waislamu).
Fact...furaha ya maisha sio mtoto pekee yapo mambo mengi ya kukupa furaha ukikubaliana tu na hali yako utaishi kwa furaha...umemshauri vizuri kaka
 
Bro kuwa kiume.....mimi naamini unao uwezo wa kupata mtoto, usiishie hapo tuu...japo sijajua uko mkoa gani, ila naamini ni wakati haujafika.. Usimuambie Mkeo na hili ni angalizo,,, Muamini Mungu anaweza. Kula vyakula vizuri, usikose glass ya maziwa daily,,,, fresh milk for ngombe,,,, mkeo akija piga mzigo kama kawa.....ondoa hofu kabisa.....yatatimia....
 
Habari za mchana,

Mimi ni kijana wa miaka 30 nimeoa miaka miwili iliyopita na nampenda sana mke wangu.Nimejaribu kumpa mimba mke wangu kwa miaka 2 hiyo lakini imeshindikana, ilinibidi niende kwa doctor katika hospitali moja hapa jijini lakini baada ya vipimo ilionekana sitoweza pata Mtoto maishani mwangu, nimeumizwa sana na hili tatizo.

Ninahitaji ushauri kama nimwambie mke wangu juu ya hili au nikae tu kimya? Ikumbukwe kwamba tupo mikoa tofauti kwa ajili ya majukumu ya kikazi na yeye kapania sana kupata mtoto December hii kwamba kajiandaa kuchukua likizo ili abebe mimba atakapokuja.

Naombeni mnishauri nifanye nini juu ya hili maana yeye hana tatizo lolote kwenye kizazi chake ila mimi ndio kwenye tatizo.

Nipo tayari kushauriwa hata kukejeliwa pia.
Duh pole sana ndugu yangu......mpe ukweli shem japo atapanic sana ila atatulia
 
Habari za mchana,

Mimi ni kijana wa miaka 30 nimeoa miaka miwili iliyopita na nampenda sana mke wangu.Nimejaribu kumpa mimba mke wangu kwa miaka 2 hiyo lakini imeshindikana, ilinibidi niende kwa doctor katika hospitali moja hapa jijini lakini baada ya vipimo ilionekana sitoweza pata Mtoto maishani mwangu, nimeumizwa sana na hili tatizo.

Ninahitaji ushauri kama nimwambie mke wangu juu ya hili au nikae tu kimya? Ikumbukwe kwamba tupo mikoa tofauti kwa ajili ya majukumu ya kikazi na yeye kapania sana kupata mtoto December hii kwamba kajiandaa kuchukua likizo ili abebe mimba atakapokuja.

Naombeni mnishauri nifanye nini juu ya hili maana yeye hana tatizo lolote kwenye kizazi chake ila mimi ndio kwenye tatizo.

Nipo tayari kushauriwa hata kukejeliwa pia.
nenda ufanyiwe maombi kwa jina la YESU alafu njoo ulete mlejesho!
 
uwe unasali pia kumuombea mke wako ili awe kitu kimoja na wewe. watoto ni zawadi kutoka kwa Mungu, na ujue ukokosa mtoto , Mungu anakupa kingine, au anaona wapo watoto wanaohitaji wewe uwalee, hao ndio watoto wako wakati mwingine

sali sana shetani asipate nafasi ya kuwavuruga hapo
 
Pole Ndugu yangu ikishindikana fanya kuadopt mtt akiwa mdogo kabisa atawapa amani!
 
Pole sana mkuu .. Mungu atafanya njia pasipokuwa na njia cha muhimu uwe na imani tu
 
Back
Top Bottom