Ushauri: Mama mkwe kaniambia nimpe mwanae talaka

Ushauri: Mama mkwe kaniambia nimpe mwanae talaka

Sasa siumpe una ngoja nini? Si kataka mwenyewe? MPE baba wala usirudi nyuma. Wanataka uwabembeleze na wakupande kichwani sasa wanakutingishia kibiriti. Waonyeshe kuwa kimejaa full. Yani ningekua Mimi ni dk hiyo hiyo na nafata taratibu zote. Mwanamke anayedai talaka ni mzuri maana hawezi kudai chochote katika Mali zako.
Mara nyingi uzoefu uaonyesha "PANAPOOMBWA TALAKA HAPANA MALI" i stand to be corrected.. hakuna mwanamke anakimbia kwenye pesa.
 
Dada zamda nilichokiona tangu awali nikwamba wazazi wake wote wawili ndio wako nyuma ya mtoto wao na visa vngi amenifanyia hadi kufikia mimì kumpeleka kwao ni kwamba alikataa hadi kwenda kwetu likizo decmber mwakajana. Mama ya baba yake wamekua chanzo cha hili 100%
Pole sana,lakini humu ndani tutakushauri vingi,ukweli hasa unaujua wewe....Moyo wako unasemaje,je umemchoka kiasi cha kumuacha aende au la!Mfate mkeo huko aliko bila ya yeye kujua,mchunguze,ukiona hana pilika muite na umsikie kauli yake ya mwisho uso kwa uso,tena mwambie aje na mtoto...

Kama ni mwanamke kweli na anajua maana ya ndoa basi atarudi,na kama umemkosea basi usione aibu kumuomba radhi mkeo na kukubali kosa....

Kama ameshindikana zaidi na mbishi wa moyo basi muache kama anavyotaka!!ukiwa king'ang'anizi sana utaambulia umauti na maradhi..

swali au Sali kwa imani yako,ongea na mungu akuonyeshe usiyoyaona....
 
Je nitakavyo nyamaza na kufanya yangu mengine nini matokeo yake ndugu?
Silence is the best answer...
Akiona hujibizani naw, na huna wasi wasi, atajua una vitu kitu kimya kimya... Lazima aje mbio na kujirudi...


Cc: mahondaw
 
Kwanza mama mkwe kuongea na wewe ni vibaya sana
Unaanzaje kuwa na ukaribu hivyo na mama
Umeoa kwao lazima mama mkwe akupe heshima kubwa sana kama sio kukuogopa.
Nilitaka kukuambia mwendee baba yake lakini kuna sehemu tena umesema wote lao moja

Lakini kuna kitu kinajificha hapo hutaki kuweka wazi, mapungufu yako mpaka wazazi wake wote hawakutaki.

Kama unajua huna kosa ila ni wao basi hiyo familia sio nzuri kwako.
Lakini mpaka na baba mkwe kuwa upande wa binti yake hapo una tatizo wewe.
Nasema hivyo kwa sababu always mtoto anapoolewa huwa ni faraja kwa mzazi pindi msichana anapoondoka nyumbani, sasa baba gani anaefurahia mtoto kwenda tena kumkalia nyumbani na aanze tena kumchunga? Na pressure juu
Ngoja nitulie tu mimi mzee
 
Mwenyewe nilishangaa sana mama mkwe kuniambia eti nitafute utaratibu wa tutoa talaka nimpe mwanae. Nikamwambia mama wewe ndio unadai nikupe talaka au mwanao akajibu nimeshakuchoka mpe talaka yake! Nikamjibu sawa nikakata simu yake!
Ndugu bora wewe mama mkwe mim baba mkwe alinitamkia nimpe talaka mwanae akampigia na baba yangu akamueleza pia,kiufupi hizo ndio changamoto za ndoa kwahyo ndugu yangu'" ur not alone,"be strong stand still make it .
 
Niliambiwa Na mzee mmoja mwanamke akiomba taraka mwangalie ana maanisha ukigundua ndio MPE hapo hapo kabla hayaja kukuta makubwa
 
Niliambiwa Na mzee mmoja mwanamke akiomba taraka mwangalie ana maanisha ukigundua ndio MPE hapo hapo kabla hayaja kukuta makubwa
Wanawake ni kawaida yao panapotekea ugomvi hiyo ni silaha yao kubwa na kama utakuwa dhaifu na kutoa haraka utahangaika na wengi.
Wanatakiwa kubembelezwa sio kushindana nao akiomba talaka toka kamnunulie zawadi uone kama atauliza tena.
Ishi nao kama watoto
 
Wanawake hawa tunaowaoa wa sasa ni pasua kichwa ndugu yangu. Ushauri wangu kaa kimya usimpe talaka na wala usiwasiliane nae hata akikupigia usipokee na akikusms usimjibu utaumia sana ila utasahau.
 
Bro utakiwi hapo mpe talaka yake tu kwani shida nini..!? Sikaitaka mwenye
 
Mama mkwe wangu ameniambia nimpe mwanae talaka yake!Kiufupi nilishaleta uzi wa swaala langu hapo nyuma.

Mke wangu alikua ananifitisha na familia yake hadi ikawa pande mbili za wazazi hazielewani.

Kwa ubusara nikaona nirudishe kwao akapumzike kidogo. Chakushangaza leo mama mkwe ananipigia simu nakuniambia kwa hasira na maneno makali sana nimpe mwanae talaka yake.

"Nikamuuliza mama unadai talaka wewe au mwanao?" Akanijibu ndio nimeshakuambia!

Na huyo mwanae akadakia ndio nataka talaka yangu! Sasa nikabaki njia panda ni kipi kiaendelea hadi saivi na kipi nikifanye?

NAOMBENI USHAURI
Huyo ukiendelea kulazimisha kuwa nae, mwishoe atakuja kukuua. Iko hivi, kama ww ndo chanzo cha matatizo mkiachana unaweza kupata mwenza mwingine mbaya zaidi ya hiyo, lkn ikiwa yeye ndo chanzo cha tatizo, usirudi nyuma, piga chini na utampata ambae atakufaa. Naandika nikiwa na uzoefu na jambo hilo. Narudia, kama ww ndo chanzo cha tatizo kuwa mpole mrudiane (nafsi yako inaujua ukweli), lkn kama yy ndo chanzo, piga chini
 
Kwanza mama mkwe kuongea na wewe ni vibaya sana
Unaanzaje kuwa na ukaribu hivyo na mama
Umeoa kwao lazima mama mkwe akupe heshima kubwa sana kama sio kukuogopa.
Nilitaka kukuambia mwendee baba yake lakini kuna sehemu tena umesema wote lao moja

Lakini kuna kitu kinajificha hapo hutaki kuweka wazi, mapungufu yako mpaka wazazi wake wote hawakutaki.

Kama unajua huna kosa ila ni wao basi hiyo familia sio nzuri kwako.
Lakini mpaka na baba mkwe kuwa upande wa binti yake hapo una tatizo wewe.
Nasema hivyo kwa sababu always mtoto anapoolewa huwa ni faraja kwa mzazi pindi msichana anapoondoka nyumbani, sasa baba gani anaefurahia mtoto kwenda tena kumkalia nyumbani na aanze tena kumchunga? Na pressure juu
Ngoja nitulie tu mimi mzee
Mkuu hilo mim sishangai kuona hadi baba mkwe naye anakua miongon,unajua kuna baadhi ya nyumba mama ndio anakua msemaji mkuu sasa hapo utaona baba kashapewa sumu anajikuta naye anapoteza umuhimu wake ila yote hayo ni mwanamke ndio mpika sumu anamtumia mama yake maana nami yashanikuta kama hayo ya jamaa ili mim tatizo nililijua mapema nikakaa kimya nikasitisha hata kuwasiliana nao wote na huduma kwa wakwe nikastop.
 
Ndugu nakula weekend ila nime log in kwa ajili yako.
Hayo ni mapito mama mkwe hajui utamu wala uchungu wako hapaswi kukupigia simu.

Mtumie mkeo nauli kisha mwambie ' nakupenda mke wangu njoo tujenge familia yetu mifarakano ni sehemu ya maisha' Huyo ni akili za kushikiwa.

Wanaokushauri humu uandike talaka wao wana matatizo makubwa ila hawana uthubutu wamekomaa ndoa zina ups and downs.
 
Mpe mama ask moja na mkeo pia th n chukua mtoto...Anza maisha mapya.....wazazi wanaojielewa hawawezi kusema ujinga
 
Mwenyewe nilishangaa sana mama mkwe kuniambia eti nitafute utaratibu wa tutoa talaka nimpe mwanae. Nikamwambia mama wewe ndio unadai nikupe talaka au mwanao akajibu nimeshakuchoka mpe talaka yake! Nikamjibu sawa nikakata simu yake!
Yaani Mama Mkwe ameshakuchoka....hahahaha
 
Mkuu hilo mim sishangai kuona hadi baba mkwe naye anakua miongon,unajua kuna baadhi ya nyumba mama ndio anakua msemaji mkuu sasa hapo utaona baba kashapewa sumu anajikuta naye anapoteza umuhimu wake ila yote hayo ni mwanamke ndio mpika sumu anamtumia mama yake maana nami yashanikuta kama hayo ya jamaa ili mim tatizo nililijua mapema nikakaa kimya nikasitisha hata kuwasiliana nao wote na huduma kwa wakwe nikastop.
Ni kweli wapo wanaume wengine wanakuwa wapole kwa wake zao mpaka maamuzi yanakuwa magumu.
Bora uliamua kufanya hivyo kuepuka mgongano ila baadae watajua makosa yao na kujirudi kama wana ubinadamu
 
Yani kama mimi.natuma posa kwa babaake na mamamkwe.maana yeye ndio anataka kuvunja ndoa yako kwani mna watoto?
 
Back
Top Bottom