Youbettersleep
JF-Expert Member
- May 3, 2019
- 955
- 1,671
Enheeee 🤣🤣Ushauri wa 1892, kwa sasa ndoa hazina jipya 🚮
Enheeee 🤣🤣Ushauri wa 1892, kwa sasa ndoa hazina jipya 🚮
Umeshakuwa team kataa ndoaNi raha na wala haihitaji ma vyeti ya ndoa na kubanana kijnga jinga eti kisa ndoa
Wajanja wanaingia kwenye ndoa za makaratasi wapige kwenye chembe ya moyo labda kama una wakili msomiMpaka mwanaume afike 75
Migogoro mingi kwa wanandoa husababishwa na kunyimana na wanaoongoza kwa kunyimana ni wanawake vilazaAisee kwa mara ya kwanza mwanamke anasema sex ndio kitu muhimu cha kwanza mwenye ndoa. Hongera kwa kulitambua hilo.
Jama i msinyimane humo kwenye ndoa
Vipi kuhusu weweUkiolewa wewe inatosha
Tumepata mtetezi. Wahuni sana hawa wake wanatunyima mbususu alafu eti anashangaa ukienda kamatia mchepukoz.Migogoro mingi kwa wanandoa husababishwa na kunyimana na wanaoongoza kwa kunyimana ni wanawake vilaza
SijaoaVipi kuhusu wewe
Utaoa lini?Sijaoa
Sio wote best so usituweke katika kundi la wahuni ilhali tupo tusio wahuni.Tumepata mtetezi. Wahuni sana hawa wake wanatunyima mbususu alafu eti anashangaa ukienda kamatia mchepukoz.
HaswaaIkiwa unawapenda wazazi wako zaidi kuliko mwenzi wako wa ndoa, ndoa itakuwa kama mzigo mzito kwako.
Nikipata mwanamke nitaoaUtaoa lini?
Lini utapata?Nikipata mwanamke nitaoa
Muda wowote akipatikana nitoaLini utapata?
Ukipata mbinu nijulishe mkuu. Ni muhimu sanaVipi kama nimeshaingia bahati mbaya alafu nataka kutoka?
Utachomwa mapema sana wewe 😂😂Namtafutia mtoto wa watu kosa lakini sipati
Sawa, usiache kuzingatia ushauri wanguMuda wowote akipatikana nitoa
Tukiunganisha nguvu tutawezaUkipata mbinu nijulishe mkuu. Ni muhimu sana