Ushamba huu nao!


M

mashaka-jr

Member
Joined
Apr 28, 2012
Messages
26
Points
0
M

mashaka-jr

Member
Joined Apr 28, 2012
26 0
Waswahili wanasema ukistaajabu ya Musa utaona ya Firauni.
Sielewi skins Dada Hawaii wana matatizo ya kisaikolojia au no wendawazimu umewasukuma kujichanganya NA Wayne WA wenyewe. Ndio kwanza tumemaliza kazi maalumu ya kuandaa vijana WA kidato change tano mwakani. Lakini ufuska wa kina dada kwenye kambi ulikuwa unatisha! Nasikia kwamba wengine ni wake wa wenyewe.
Nafikiri mmenisoma!
 
Mabreka

Mabreka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
709
Points
0
Mabreka

Mabreka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
709 0
mie sijakuelewa unaandika nn, tuliza akili kwanza alafu ndo ubandike isha yako hapa
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,604
Points
1,500
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,604 1,500
Waswahili wanasema ukistaajabu ya Musa utaona ya Firauni.
Sielewi skins Dada Hawaii wana matatizo ya kisaikolojia au no wendawazimu umewasukuma kujichanganya NA Wayne WA wenyewe. Ndio kwanza tumemaliza kazi maalumu ya kuandaa vijana WA kidato change tano mwakani. Lakini ufuska wa kina dada kwenye kambi ulikuwa unatisha! Nasikia kwamba wengine ni wake wa wenyewe.
Nafikiri mmenisoma!
Kwani ulikuwa unafukuzwa wakati unaandika...sijakusoma hata sentensi moja!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,956
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,956 2,000
waswahili wanasema ukistaajabu ya musa utaona ya firauni.
Sielewi skins dada hawaii wana matatizo ya kisaikolojia au no wendawazimu umewasukuma kujichanganya na wayne wa wenyewe. Ndio kwanza tumemaliza kazi maalumu ya kuandaa vijana wa kidato change tano mwakani. Lakini ufuska wa kina dada kwenye kambi ulikuwa unatisha! Nasikia kwamba wengine ni wake wa wenyewe.
nafikiri mmenisoma!
kwa lugha gani?
Hicho ulicho kiandika hakisomeki wala hakieleweki, ni makorokocho ya ndukukulukudusucho
 
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,867
Points
2,000
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,867 2,000
Ana usingizi kichwani naona kapiga chabo usiku kucha
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 2,000
Mi nimekusoma mtu mzima, kawaida kubadili Mazingira dada zetu ndivyo walivyo, na ndiyo maana huwa tunasema chochote chenye miguu miwili hakipaswi kuaminiwa kwa 100%.
 
Rada

Rada

Senior Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
123
Points
195
Rada

Rada

Senior Member
Joined Feb 29, 2012
123 195
Wala sijakusoma, hebu tafsiri labda nitaelewa! kiswanglish kigumu!
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
Huyu atakuwa mwandishi Kibanda alitaka kutupa newz sasa akawa anakimbizwa asizitoe.
 
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
1,561
Points
1,195
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
1,561 1,195
Waswahili wanasema ukistaajabu ya Musa utaona ya Firauni.
Sielewi skins Dada Hawaii wana matatizo ya kisaikolojia au no wendawazimu umewasukuma kujichanganya NA Wayne WA wenyewe. Ndio kwanza tumemaliza kazi maalumu ya kuandaa vijana WA kidato change tano mwakani. Lakini ufuska wa kina dada kwenye kambi ulikuwa unatisha! Nasikia kwamba wengine ni wake wa wenyewe.
Nafikiri mmenisoma!
OK kumbe wewe ni mwalimu wa secondary , pole na majukumu, ulikuwa kambini wapi iringa, mwanza au Dar
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,821
Points
2,000
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,821 2,000
Naona huyu ni msanii wa fleva kukurupukia mambo asiyoyajuwa na kujiita mchangia mada wakati anayo andika hayaeleweki bali anayaelewa yeye mwenyewe sawa tu na dada mmoja humu JF aitwaye Natalia
 
Last edited by a moderator:
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Nasinzia nikikuwaza (ooooh)
miaka rudi miaka nenda (oooooh)
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
110,805
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
110,805 2,000
kwa lugha gani?
Hicho ulicho kiandika hakisomeki wala hakieleweki, ni makorokocho ya ndukukulukudusucho
kaaandika kikwetu jamani mimi nimemsoma kuwa hasomeki
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,115
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,115 2,000
Waswahili wanasema ukistaajabu ya Musa utaona ya Firauni.
Sielewi skins Dada Hawaii wana matatizo ya kisaikolojia au no wendawazimu umewasukuma kujichanganya NA Wayne WA wenyewe. Ndio kwanza tumemaliza kazi maalumu ya kuandaa vijana WA kidato change tano mwakani. Lakini ufuska wa kina dada kwenye kambi ulikuwa unatisha! Nasikia kwamba wengine ni wake wa wenyewe.
Nafikiri mmenisoma!
ni vigumu kueleweka kama umechagua kuto eleweka
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
Duh nimecheka mpk macho yanawasha!!!
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,884
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,884 2,000
wewe kweli junior
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,009
Points
1,225
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,009 1,225
Mi nimekusoma mtu mzima, kawaida kubadili Mazingira dada zetu ndivyo walivyo, na ndiyo maana huwa tunasema chochote chenye miguu miwili hakipaswi kuaminiwa kwa 100%.
Kama umemwelewa huyu, basi we Mkariiiii
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Andika vizuri. Panchukunazi wewe!!!!!!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,019
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,019 2,000
hao wanawake walikuwa wanafanya ufuska wenyewe? Au walikuwa wanafanyana ufuska na wanaume?
 

Forum statistics

Threads 1,296,008
Members 498,495
Posts 31,230,509
Top