Usanii katika Ziara ya Kinana Inayoitwa ya Mafanikio


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,741
Likes
31,811
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,741 31,811 280





Katibu mkuu wa CCM amerudi toka ziara yake ndefu akiongozana na Nape na Migiro. Nimesikia kauli za Wenyeviti wa mikoa eti wanamsifu kuwa kafanya ziara ya kihistoria ya KUFUFUA chama na ni ya mafanikio makubwa.
Baada ya kuangalia picha hizo za ziarani nimeona kuwa kuwa kilichofanyika huko vijijini si kingine zaidi ya usanii kwa watu wa vijijini ambao kwa 52 years wamewanyima Elimu.
Usanii huo unaoonekana kwenye picha wanaweza wafanyia watu wa mjini na wakatoka salama? Kwa nini CCM inawadharau hivi wananchi wa vijijini?
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,741
Likes
31,811
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,741 31,811 280
Na kwa nini maigizo haya wanayafanyia vijijini na sio mjini?
 
N

ng`wana ong`wa kulwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
2,426
Likes
349
Points
180
N

ng`wana ong`wa kulwa

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
2,426 349 180
mpaka 2015 ipite Nape utagawa sana wali maharage.
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,396
Likes
2,719
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,396 2,719 280
Full move, wanataka watu wa vijijijin wawaone kama wenzao huku kiuhalisia hakuna kitu kama hicho,
 
D

dibk

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
419
Likes
292
Points
80
D

dibk

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
419 292 80
teheheheeeeeeeee! agamba bwana
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,386
Likes
29,322
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,386 29,322 280
Watu wa watu.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,452
Likes
47,989
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,452 47,989 280
mambo ambayo MWOVU SHETANI amewafanyia wanadamu yana nafuu sana kuliko ubaya ambao ccm imewafanyia watanzania .
 
J

Joram Wakari

Member
Joined
May 29, 2009
Messages
39
Likes
0
Points
0
J

Joram Wakari

Member
Joined May 29, 2009
39 0 0
Mbona hujaweka usanii wa kupanda treni (TAZARA) na kushuka kituo kimoja pale mkoani Moro?
 
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
857
Likes
22
Points
0
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
857 22 0
siku hizi ccm wamejua mjini hawapendwi wameamishia nguvu vijijini. Na hata kama wakija mjini basi mafuso,mabasi,malori, matrekta,pikipiki ya miguu mitatu{toyo} lazima yakasombe watu kijijini ili kujazia watu kwenye mikutano yao
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
83
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 83 145
Ukiangalia hizi picha kwa umakini na kutafakari ndio unagundua kuwa hawa jamaa watatufanyia kitu kibaya zaidi waliyokwisha kufanya.
 
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
2,083
Likes
341
Points
180
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
2,083 341 180
wamefanikiwa kwa kufanya usanii, na hapo bado mengine yaliyojificha
 
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
1,176
Likes
1
Points
0
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
1,176 1 0
Dr. Slaa alikuwa anazunguka na Josephine USA anakula maraha. Huku CCM wanajumuika na wananchi. Alijipojaribu Kigoma mabango, mawe na mabomu.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,741
Likes
31,811
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,741 31,811 280
View attachment 126188
View attachment 126189
View attachment 126191
View attachment 126192

Katibu mkuu wa CCM amerudi toka ziara yake ndefu akiongozana na Nape na Migiro. Nimesikia kauli za Wenyeviti wa mikoa eti wanamsifu kuwa kafanya ziara ya kihistoria ya KUFUFUA chama na ni ya mafanikio makubwa.
Baada ya kuangalia picha hizo za ziarani nimeona kuwa kuwa kilichofanyika huko vijijini si kingine zaidi ya usanii kwa watu wa vijijini ambao kwa 52 years wamewanyima Elimu.
Usanii huo unaoonekana kwenye picha wanaweza wafanyia watu wa mjini na wakatoka salama? Kwa nini CCM inawadharau hivi wananchi wa vijijini?

Hapa kulikuwa na ubwabwa kweli? Au watu wanafuata kauli za ukombozi?
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,929
Likes
5,125
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,929 5,125 280
M

Mhabarishaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2010
Messages
1,004
Likes
41
Points
145
M

Mhabarishaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2010
1,004 41 145
Ziara hii imewatokea puani, baada ya JK kuendelea na mizigo yake. Nape na Kinana bado hawajamjua JK!
 

Forum statistics

Threads 1,250,698
Members 481,460
Posts 29,742,169