USA are not able to overcome S-300 air defense system

USA are not able to overcome S-300 air defense system

Mkuu chief huenda hujamuelewa vizuri chasha,ni hivi hakuna nchi ulaya inayotengeneza ndege peke yake, ile Airbus kule France ambapo ni makao makuu ni final assembly point, airbus ina mikono mingi, mfano engine zinatengenezwa england kupitia rose Royce, vitu vingine Germany, yan nchi za ulaya zimeungana kutengeneza hizo ndege, ila Russia wapo wenyewe na sukhoi superjet, na mwaka 2012 russia alisaini mkataba kuisaidia china kutengeneza ndege zao wenyewe ambapo china atatoa hela na russia atatoa the know how
 
Ivi why do people hate America or west in general?

Mkuu nahisinkutoauyiana na wewe. Kimsingi jamii nyingi duniani zinaipenda marekani na west kuliko zinavyozichukia.

Jambo ninaloliona ni kuwa hizi. Nchi zinauwezo Makubwa sana duniani. Kiasi kwamba ukifuatilia hoja za mataifa madogo zimeegemea zaidi kumtetea mnyonge dhidi ya mbabe.
Tena tathmni hii imeshawahi fanyika arabuni ambapo pengine tungetegemea wahafidhina kule ndio wengi sana lakini watu wa Iran waliulizwa sehemu gani wangependa kuishi wengi walitaja USA.
Ni sawa na kusema mkono mtupu haulambwi.
Ukiwa ni RAIA wa mataifa haya popote uendapo hadhi yako inaongezeka sana ikiwemo security.

Nafikiri pia freedom, employment opportunities, democracy, Ni vitu muhimu sana vinavyofanya watu wa mataifa mengine kutamani kuishi ulaya magharibi.
 
With due respect, mkuu umeandika kama una reference ya stori za vijiweni. You still have a lot yo learn mkuu

Mkuu. Natambua Style niliotumia imekua arrogant sana but ukweli umesimama palepale.
 
Duh, mjadala wa sasa ni tofauti na pale mwanzo. Inaelekea watu wanafahamu kijuujuu tu kuhusu USA vs Russia. Kuna mmoja hapa amesema wapo wanao-argue kama watu wa kijiweni. Kuna namna ya kaukweli hivi......utalinganisha vipi samaki na nyani....utalinganisha vipi kati ya NATO na USSR. Inaelekea wako wasiojua au wasiofahamu kuwa ukitaka kulinganisha NATO linganisha na WARSAW PACT iliyokufa following the fall of communism in USSR (and hence the demise of USSR) and East European states.
 
Urusi wanatengeneza ndege za saizi ya kati (abiria 100), Sukhoi Superjet 100, washindani wake siyo USA bali Kanada (bombardier) na Brazil (embraer).


ImageUploadedByJamiiForums1432307856.195105.jpg

ImageUploadedByJamiiForums1432308095.757712.jpg

Meet the Superjet 100 (in triumphant rendering form)—the newest entrant into the sub-100 passenger regional jet arena. This one's notable, however, for being the first new passenger jet designed and built in Russia since the fall of the Soviet Union.

source: scac.ru
 
Mataifa yenye kutawala mwenye sekta ya anga dunia na ndege za abiria.

Boeing,
RR -Rolls Royce's hawa kwenye engine bora,
Airbus ya ufaransa.

BOEING ikiwa ndio kinara. Sasa sijajua Russia wanauzia wapi hizo.ndege zao...?!

Wanauza kwani ulitaka wakiuza wakuambie? makapuni kibao yanatumia hizi ndege
 
USA haiwez kukupiga or kuingia vitan Kama hawana positive interest kwenye hy vita, mfano now U.S. Ana vita barid na anamfuatilia mchina kwa karibu sn coz mchina anamkimbiza sn kiuchumi na anachukua sn fursa zake Africa na kwingine duniani, USA ndo mtemi wa dunia, but ukiingia sn kwenye anga zake atakupiga
 
Xorry naomba unielezee jinsi America na washirika wake walivo husika katika kuanzisha mgogoro?? ..

bcz kwa mie nilivokua naona kwenye news ni kwamba mgogoro umeanzia pale Yule former president alipokataa kujiunga na European Union (EU)

Huoni tatizo lilikua humoumo ndani ambapo kulikua na pande mbili zinapingana?

ambapo moja ilitaka president aiunganishe nchi yao na Europe ( majority of em are Real Ukrainians)

Na upande wapili walikua (pro- russians/,Russian speaking people) ambapo walianza upinzani baada ya president anaesupport Ukraine kuangalia upande wa russia kung'olewa madarakani

Na Russia ikachukulia advantage kuchukua Crimea kibabe...jambo ambalo likafanya West waingilie Kati??

...Maziku hebu nielezee hapo....

Mkuu, umeuliza alafu umejijibu. Jinsi amerika na washirika wake walivyoingilia mgogoro wa ukraine teh teh teh
 
Mkuu, umeuliza alafu umejijibu. Jinsi amerika na washirika wake walivyoingilia mgogoro wa ukraine teh teh teh

Unajua mie ckumwelewa huyo maziku ...ye anasema kuna mkono wa USA na washirika wake katika kuanzisha vurugu uko Ukraine wakati mi nilivoona ni kwamba Russia ndo alisababisha USA aingilie Kati kwa kuchukua Crimea

Huoni kwamba Russia ndo sababu..??
I feel lyk chuki zao 2 kwa USA
 
Unajua mie ckumwelewa huyo maziku ...ye anasema kuna mkono wa USA na washirika wake katika kuanzisha vurugu uko Ukraine wakati mi nilivoona ni kwamba Russia ndo alisababisha USA aingilie Kati kwa kuchukua Crimea

Huoni kwamba Russia ndo sababu..??
I feel lyk chuki zao 2 kwa USA

Poa sana mkuu. Hawa jamaa USA na RUSSIA wana ugomvi wao muda mrefu sana. Kila mtu huwa hamuamini mwenzake. Kuna taarifa huwa zinatoka lakini hazipewi kipaumbele sana za kuwafukuza wa russia fulani america au waamerica fulani russia, hao huwa ni ma spy wanaingi kwa gia za kama wanafunzi, wafanyabiashara au wakufunzi.
Kila mara hawa jamaa huangaliana ukuaji na innovation kwenye technoligia mbali mbali. Ukraine ni sehemu strategic ya russia na america naye na washirika wake wanaitamani. mkuu Dotworld alituletea maelezo hapa jinsi america alivyojipenyeza kuandaa maandamano ya kumtoa aliyekuwa rais wa ukraine. Ukiona marekani anaingilia ugomvi sehemu fulani jua kuna interests zake pale
 
Last edited by a moderator:
Kweli kabisa JustDoItNow
Sera endelevu ya USA haina malengo ya kupatana na Russia kwasababu ya kulinda maslahi yake. USA inataka kuiweka dunia chini ya
Himaya yake. Na haya mataifa kama China , Russia yanajitahidi kuzuia ndoto isitimie kwa kujaribu kuhujumu kwa kila mbinu itakayowezesha.
Hata aje rais mpya vipi si rahisi kupatanisha haya mataifa. Sababu wote Wana maslahi katika ushindani wao.
Sababu nyingine ni EGo. Kila taifa linataka lionekane ni kubwa.
Jambo binafsi Nina imani ikiwa USA itafanikiwa kuwa juu kiuchumi mwaka 2016 basi haitakuwa rahisi kuanguka tena.
 
Last edited by a moderator:
The US and China are heading for a real confrontation. At sea, things can happen, as local captains and admirals might have to act on short notice. Remember, when Bush became president, the Chinese sacrificed a jet fighter, to ram and down a US spy plane, that only survived by landing on a Chinese air field. That one came close, as if the US plane had crashed, Bush would have been forced by congressional Republicans to act militarily.
China can do some damage to US via their large reserve of US treasuries. They are likely now to push hard to end dollar hegemony. China also is going to back Russia to the hilt in Europe, something they were reluctant to do. Washington has some strange desire to push China and Russia into a non-declared alliance. The strength of the cooperation was seen when Russia sold the most advanced AA missiles in the world the S-400 to China. This one sale has ended US Air supremacy in Chinese skies. In other words, do not expect a US Carrier to lauch an Air Wing against China, flying into an S-400 protected area would result in perhaps 30% losses. 50 Aircraft, 15 shot down. No Airforce can sustain a loss rate of even 10%. So my bet is the USN would not launch air strikes. Missiles would be used, but S-400 was built to shoot down US missiles
 
Unajua mie ckumwelewa huyo maziku ...ye anasema kuna mkono wa USA na washirika wake katika kuanzisha vurugu uko Ukraine wakati mi nilivoona ni kwamba Russia ndo alisababisha USA aingilie Kati kwa kuchukua Crimea

Huoni kwamba Russia ndo sababu..??
I feel lyk chuki zao 2 kwa USA

marekani ilikua na mkono wake katika kumpindua rais wa ukraine aliechaguliwa kwa kura.na hii ilikua ni baada ya kuona huyo rais anasita kujiunga na NATO.
LENGO la marekani ilikua ni kupachika kibaraka wao ambae baadae angejiunga na umoja wa ulaya na pia NATO.
Kisha angekataa kurenew ukodishaji wa russia wa eneo la crimea ambako kuna kambi ya jeshi la majini la russia.
hiyo sehemu iko very strategic kwa russia na hivyo hawangekubali iangukie kwa marekani
 
marekani ilikua na mkono wake katika kumpindua rais wa ukraine aliechaguliwa kwa kura.na hii ilikua ni baada ya kuona huyo rais anasita kujiunga na NATO.
LENGO la marekani ilikua ni kupachika kibaraka wao ambae baadae angejiunga na umoja wa ulaya na pia NATO.
Kisha angekataa kurenew ukodishaji wa russia wa eneo la crimea ambako kuna kambi ya jeshi la majini la russia.
hiyo sehemu iko very strategic kwa russia na hivyo hawangekubali iangukie kwa marekani

Hii conspiracy
 
marekani ilikua na mkono wake katika kumpindua rais wa ukraine aliechaguliwa kwa kura.na hii ilikua ni baada ya kuona huyo rais anasita kujiunga na NATO.
LENGO la marekani ilikua ni kupachika kibaraka wao ambae baadae angejiunga na umoja wa ulaya na pia NATO.
Kisha angekataa kurenew ukodishaji wa russia wa eneo la crimea ambako kuna kambi ya jeshi la majini la russia.
hiyo sehemu iko very strategic kwa russia na hivyo hawangekubali iangukie kwa marekani

Hapa kuna hoja zina make sense. Naat all anyway. Cause anasahu ukweli kuwa USA INA spy kila nchi yenye mashiko duniani plus Russia.
Na ndege za USA za upelelezi zimeshadondoswa nyingi sana na Russia tangu enzi ya soviet. Lakininbudget ya USA ya jeshi haikushuka. Bali iliongezeka
 
Urusi wanatengeneza ndege za saizi ya kati (abiria 100), Sukhoi Superjet 100, washindani wake siyo USA bali Kanada (bombardier) na Brazil (embraer).


View attachment 253692

View attachment 253693

Meet the Superjet 100 (in triumphant rendering form)¡ªthe newest entrant into the sub-100 passenger regional jet arena. This one's notable, however, for being the first new passenger jet designed and built in Russia since the fall of the Soviet Union.

source: scac.ru

nadhani russia wanakosa market share tu,na si tech ya kuunda ndege kubwa kwani rekodi inaonyesha mfano kule afaghnstan marekani walitaka kuibeba helcopter yao chinook ambayo ndo kubwa kabisa ilibidi wakakodi helcopter ya mrusi MI-26.
pia kuna lile dege kubwa kuliko yote analo mrusi tena iko moja tu,marekani waliikodi kwenda kuwabebea ndege kubwa ya kwenda anga za juu.
 
kuna jamaa anaitwa macain ndo alikwenda ukraine kuchochea mapinduzi,nikipata link ntaweka

Hata ukiweka. Ni jambo ambalo dunia haijui. I mean haliko official.ni suspicion tu.
 
Back
Top Bottom