USA are not able to overcome S-300 air defense system

USA are not able to overcome S-300 air defense system

Mbali na juhudi za putin, ..Wawekezaji wamepungua sana Russia, kufuatia vikwazo vya umoja wa ulaya. Mwaka huu kunategemea hali kuwa mbaya sana.
Mwakanwa shetani kwa Russia
 
Mbali na juhudi za putin, ..Wawekezaji wamepungua sana Russia, kufuatia vikwazo vya umoja wa ulaya. Mwaka huu kunategemea hali kuwa mbaya sana.
Mwakanwa shetani kwa Russia

wawekezaji russia wapo tangu lini?,hakuna wawekezaji kule
kidogo sekta ya mafuta ndo kuna makampuni ya wamarekani yalianza kuingia partinership na shirika la russia.

kwaujumla russia hakuna uwekezaji mkubwa toka nje
 
major power shift lol....BRICS with 50 billion budget? or kuna kingine may be I don't know,na sina uhakika kama Chinese are so dumb to provoke US and lose 500 billion$ of trade export wanayoingiza US every year,unaijua 500 billion$???

viwanda vingi vya marekani vilihamia china,kufuata cheap labour kwani gharama za uzalishaji marekani ziko juu,ndo maana mchina anauza bidhaa marekani kwani bidhaa zake ni nafuu kuliko bidhaa za wamarekani wenyewe.
ni ngumu sana marekani kuacha kununua bidhaa za mchina kwasababu tu china wameanzisha bank
 
Kumbe ndo maana wamelosti losti tu.

russia baada ya kuanguka ujamaa hawakukalibisha sana uwekezaji wa kigeni,ila wana viwanda vyao,wanauza bidhaa nje na pia wanaimport bidhaa pia.
uchumi wa russia umebase katika gase na mafuta
 
Bottom line is, the US of A is the world's only super power.

USA baby:usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2:

Naona umekuja na ID mpya.
Kweli wewe Nyani.
 
Heri wenzetu wanamfumo mzuri na usimamizi mzuri ku detect wakwepa kodi wanaopiga hela za kijanja..Tanzania wafanyakazi tunakamuliwa sana kodi, wapigaji mjini-mfumo hauwakamati. Wakikamatwa wanatetewa. Escrow
 
Heri wenzetu wanamfumo mzuri na usimamizi mzuri ku detect wakwepa kodi wanaopiga hela za kijanja..Tanzania wafanyakazi tunakamuliwa sana kodi, wapigaji mjini-mfumo hauwakamati. Wakikamatwa wanatetewa. Escrow

Ni kweli kabisa.
 
Wala siyo mpya.

Ni wewe tu na wenzako wachache ambao labda mlikuwa hamuijui.

USA babu:usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2::usa2:

God bless The United States of America. And no one else
 
Eeeh, Amerika leo inafananishwa na mbinguni.!!! Hakuna vitu vya kujadili zaidi ya kuandika vile vitu ambavyo mnaona vinafaa kuvisikia na kuviona mbele ya macho yenu. Kizazi cha leo sio kama cha zamani, hatuhitaji hadithi za kufikirika, kauli za mafumbo na lugha za ishara ili kuweza kufuhamu mambo. Tutautafuta na kuujadili ukweli kwa gharama yoyote na kutoka sehemu yoyote ile.

Kwenye dunia ya leo, kuutafuta ukweli utashtukia unadanganywa na kupewa conspiracy
Siku zote
Ukweli unatazamwa kwa macho kwasbabu ukweli haujifichi.ukweli hauna hila moyoni.
Swali Ni taifa gani linakoroma duniani. Jibu ni USA.
USA, USA.
P.didy, money maywether, Obama yooo, Michelle Obama, Rambo, anorld shwaEneegeer,
Mike iron Tyson, Muhammad ally, Beyonce,
Tiger woods, lil wyne, Drake, Riri , Jamie fox, Hollywood, red carpet, fast cars, Oscar awards, MTV awards, Michael Jackson, quince, john legend. billboard, UN HQ,
Lupita nyong'o Kenyan in USA soil.
Economy, social, power,
Fame, wealthy, Apple, Microsoft, yahoo, wrestling, john cena, the Rock-Dyne Johnson Romans Reign, Brock Lesnar, Randy Orton, MVP, jeff Hardy, micky james, James storm, etc

Linalofuata kwa kuteka fikra duniani. Jibu ni China. Upo hapo ?
Bidhaa feki, bidhaa orijino, population, linaongoza kwa uchafuzi wa hali ya hewa duniani,
Uchumi GDP,
Baba lao kwenye Brics,

Russia haipo..
 
Hahahahahaha waafrica kwa porojo tu hatujambo. USA kwenye vita vya pili hakupigana mpaka pale japani ilipolipua kisiwa cha pearl harbor yeye alikuwa akiwasaport Russia,england na nchi zote ambazo zilikuwa zikipigana vita thidi ya nazi. Na japan walishashindwa vita na walikuwa na hali mbaya watu mpaka wanakufa njaaa wenyewe wanajeshi wamaambiwa wapigane mpaka kufa no food. ilikuwa ni matter of time wakubali kushindwa ila marekani ilitaka kuokoa maisha ya wanajeshi wao
 
watu western wanafiki sana ingekuwa kuna jimbo linataka kujitenga na russia wangeshabikia sana wangesema ni haki za binadamu wao kujitenga ila sasa Crimea imeamua yenyewe kupiga kura na kujiunga na russia hapo western wanasema sio haki za binadamu wanakuja juu, marekani wenyewe wako ladhi kwenda kokote duniani kuokoa raia wake hata moja kwa gharama yeyote ile iweje leo russia wasiende kuwalinda watu wao kule Crimea!!this is the hypocrisy of the next level!
 
watu western wanafiki sana ingekuwa kuna jimbo linataka kujitenga na russia wangeshabikia sana wangesema ni haki za binadamu wao kujitenga ila sasa Crimea imeamua yenyewe kupiga kura na kujiunga na russia hapo western wanasema sio haki za binadamu wanakuja juu, marekani wenyewe wako ladhi kwenda kokote duniani kuokoa raia wake hata moja kwa gharama yeyote ile iweje leo russia wasiende kuwalinda watu wao kule Crimea!!this is the hypocrisy of the next level!

Proposal ya referandum imeletwa na Moscow. Na sio wananchi wa Crimea. Russia ilishakuwa ime anex Crimea. Ndipo ikasimamia show yote.. So western world had a point to make..
 
OK mkuu na vipi kuhusu Georgia? hata kama proposal ilipelekwa lakini si walipiga kura wenyewe tena kwa asilimia nyingi wakakubali ku rejoin russia au unadhani kura zilipigiwa moscow!
 
Imepelekwa na ikakubaliwa vile vile sasa hapo kuna shida gani!!
 
mnafiki haachi unafiki aisee, sasa hivi Venezuela ni national threat kwa USA nadhani ni kwa sababu tu wamenyimwa mafuta walijua watachukua kwa dezo kama saudia
 
Back
Top Bottom