USA are not able to overcome S-300 air defense system

USA are not able to overcome S-300 air defense system

Wakati wa vita ya Guba nilicheka kidogo pale vita ilipokua ngumu. USA iliilalamikia Russia kuwa,Russia imewagawia wanajeshi wa Iraki mawani za kuweza kuona usiku (gizani) wakati wao Wamarekani wanazo,Halafu waliilaumu Russia kwa kuwapa Iraki vifaa vya KUKWEPESHA malengo ( shabaha) kwani kila Wamarekani wakipiga maeneo fulani walikua wakikosa shabaha.Pia waliilaumu Russia kwa kuipa Iraki mitambo ya mawasilianao ambayo kila Wamarekani wakijaribu kunasa mawasilaano ya Askari wa Iraki,Askari wa Iraki waliweza kubadili mawasiliano hivyo kuwapa wakati mgumu wanajeshi wa Marekani.Lakini vyote hivyo Russia alikana alisema hajampa Iraki.Sasa kiliconichekesha ni hivi.Marekani alitaka kupigana vita vyepesi kwa taifa dhaifu kama Iraki wakati yeye akiwa na kila aina ya vifaa vya kivita tena vya hali ya juu sana.Yeye askari wake karibu wote walikua na miwani wakati Iraki ni watu wachache tu tena nadhani ni baadhi ya wale Rupublican Guards.Hivyo Super power analalamika kua nchi ndogo kuwa na miwani za kuona usiku,kuwa na vifaa vya kupoteza malengo na kuwa na vifaaa bora vya mawasiliano.Kichekeso ni kama Timu ya taifa ya Ujerimani yenye kila kifaa cha soka inapokutana na Taifa stars iliyoyopewa pengine msaada wa viatu vya kuchezea kwenye mvua halafu German iilaumu labda Spain kuipa Taifa Stars viatu vya kuchezea wakati mvua ikinyesha.Ni maajabu,Hapo sasa Super power alitamani nci ndogo kama Iraki isiwe na silaha ili apigane kwa kiulaini.
 


This is Russia Television (RT). Do you really think this people are free to talk under such circumstance where there so much tension?
Do you think Crimea is for Russia not Ukraine? Be honest to your heart
Do you think the world believe it as well.
Kuna tofauti yeyote kati ya Russian Television opinions na Moscow opinions?
unaweza ukaongea tofauti na serikali kwenye tv ya serikali?/mfano TBC?
 
Last edited by a moderator:
Tazama nchi ya watu wenye uwezo wa kupambana na hali ngumu au mabadiliko ya haraka.Ilikua ni USSR nA kambi yake ya WARSAW PACT. USSR ikasambaratika,na Warsaw Pact ikasambaratika.Nchi hiyo ikapitia kipindi kigumu sana hadi watu wakajua haina nguvu tena. Russian Federation ikaanza kujijenga kimyakimya hadi leo imekuja upya na nguvu mpya.Hii Russia ya Puttin ikiwa biila umoja wa Wasoviet na ikiwa bila umoja wa kujihami wa Warsaw Pact imeweza kuibuka peke yake na kuwa hata tayari kukabiliana na maadui zake. Kumbuka USA bado iko vilevile na NATO ikiwa imeongezeka zaidi kuliko wakati wa Cold war. Na kibaya zaidi baadhi ya wale waliokua Warsaw wamejiunga na NATO. Lakini wote wamefunga breki kwa Russia Federation. "Russia has regained its power", haya maneno yalisemwa na Hilary Clinton wakati wa vita ya Urusi na Georgia.Hakuishia hapo ila alinifurahisha tu pale aliposema ukweli kuwa "Its Georgia which stated the war", hapa alikua anawapinga waliokua wakisema Russia kamchokoza Georgia.Alikua akimpasha JOHN Maccain
 
This is Russia Television (RT). Do you really think this people are free to talk under such circumstance where there so much tension?

RT is a Russian government propaganda mouthpiece.

Na wakati wa mzozo wa Crimea kuna waandishi walijiuzulu kwa sababu ya kulazimishwa kuripoti propaganda.

 
Last edited by a moderator:
Hapana, Russia hana mpango wa kuichukua Ukraine - tena hataki kabisa! - na ni yeye tu anaewazui wale jamaa wa Donbass walichukue maeneo zaidi - hiyo ni story nyingine ila naijua vizuri sana kuanzia ilipoanzia ilipo na inapoelekea (maybe)
How come mkuu?!, (this might sound light) but, does it have to do with masilahi?!
Mtazamo mpana huu mkuu! :A S 41:


Maelezo / Ufafanuzi kuhusu mgogoro wa Ukraine --- SEHEMU YA KWANZA


Ntatoa ufafanuzi katika sehemu TATU

Hii ni RAMANI ya Ukraine
Language-map-Ukraine1.jpg
Mkuu kui nilikuwa nataka kukujibu swali lako lakini nikawa busy kidogo naona hapo Mkuu .MALCOM LUMUMBA. amejaribu kuelezea sababu zake.

Na mimi ntajitahidi kuelezea sababu zangu muda si mrefu on why nimefikia kwenye conclussion kuwa Putin haitaki Ukraine!


Ila kama ikibidi na akilazimishwa Putin basi akituma majeshi hataishia East Ukraine tu! ... bali ataiichukua mpaka Mji mkuu wa Ukraine (Kiev)

Ila ikibidi hivyo ataacha Jimbo moja au matatu tu ambayo ni:
  • Lvov,
  • Zakarpattia na
  • Volyn
Majimbo haya matatu yapo Magharibi kabisa mwa Ukraine.

... Lakini pia hata akiichukua hataitawala Ukraine ila atawaachia tena Waukraine wajitawale wenyewe! -- sasa hii itakuwa work done is equal to zero! - na kuna sababu zake!

Sababu zipo complex more than that kwa maoni yangu.

Sasa ili uelewe vizuri maelezo yatakuwa ni marefu ila ntajitahidi

Ila la msingi unalotakiwa kuelewa ni kuwa Ukraine ni Artificial Country! - Haijawahi kuwa huru kama huru katika Historia yake ila nchi ya Ukraine iliundwa na Warusi na ndio waliokuwa wanawagawia maeneo kutoka Urusi na kuwaongezea Ukraine when it was a Brotherly Nation kwao.

Suala la kwanza ambalo inabidi ufahamu ni kuwa Russia kama Russia imezaliwa Ukraine zamani ilikuwa inaitwa Kievan-Rus

Kievan Rus ilianza zamani miaka ya (882–912) AD na kiongozi wa kwanza wa Russia wakati huo ikiitwa Kievan Rus alikuwa anaitwa Prince Oleg ambae baadae akaanza kutanua himaya yake kuelekea Mashariki na Magharibi mwa Kiev.

p-pt-4-of-4-christianity-spreads-to-eastern-europe-8-638.jpg

Sasa asili ya neno Russia limetokana na Kievan Rus! Ndio Warusi hao. Baadae Wafalme wa Empire ya Russia ya zamani (Kievan Rus wakahama kutoka Kiev (mji mkuu wa Ukraine ya leo) mpaka / wakaenda Moscow Russia ndio wakafanya Makao yao makuu!

Hii hapa chini ndio Ramani ya Russian Empire

Angalia ina-cover sehemu yote ya modern Ukraine - baadae Warusi waligawa maeneo wakaunda nchi ya Ukraine na wakapunguza sehemu ya himaya yao wakatengeneza nchi za Belarusi na Ukraine!

New_Russia_on_territory_of_Ukraine.png

​


Hii hapa chini ni Ramani ya Modern-day Ukraine

Angalia imekatwa kutoka sehemu ya Russian Empire - walipewa maeneo na kuunda nchi as they are almost the same people (brothers!)

mukraine.gif


Hata ukiangalia VIDEO ya hapo juu ni vigumu sana kuzitofautisha hizi lugha as maneno ni yale yale ila wengine wanaongea kama wanaimba! (melody) - nafikiri ni kama Tanzania kati ya Kiswahili cha Dar na kiswahili cha Zanzibar or rather Pemba

Sasa watu wa leo ambao wanaitwa au wanakaa Belarus, Ukraine na Russia kimsingi wote wanawaita Kievan Rus kuwa ndio ancestors wao!

Kimsingi Waukraine, Wabelarus na Warusi ni watu wamoja! – na ndio maana hata kwenye vita Ukraine utasikia wanalalamikiana kwa nini ndugu tunapigana?!

Kimsingi hizi Lugha zinaitwa Slavic Languages
zinafanana na kimsingi kwenye nchi zao wote wanaongea Kirusi as ndio official language ila kuna baadh ambao majumbani mwao wanaongea their local languages ingawa bado ni wachache.

Hebu zisikilize hizi 3 slavic languages (Je unaweza kuzitofautisha?!):

  • Ukrainian,
  • Russian and
  • Belorussian!

​


Kwa hiyo hata Ukraine mpaka leo wanaongea Kirusi - infact Rais wa sasa wa Ukraine Peroshenko hajui lugha ya Ukraine! .. yeye anaongea Kirusi tu!

Pili ili upate picha zaidi .. Warusi na Waukraine wengi wameoleana - mfano mmoja Rais aliepita wa USSR - Mikhail Gorbachev (mama yake ni Myukraine) - nae ni mmoja wa kundi la watu wanaomtaka Putin apeleke Majeshi Ukraine kwenda kumaliza vita na kuwaondoa hao wajamaa waliochukua madaraka Ukraine! - ni complex!!

Kimsingi watu wengi hardliners ndani ya Russia wanamuona Putin kama ni legelege kuhusu suala la Ukraine - ila yeye hataki vita - anawapa muda watawala wapya wa Ukraine wajirekebishe ila nae ana-Pressure sana ndani ya Russia a-intervene!

Kukupa tena picha - Rais wa sasa wa Ukraine - Bilionea Petro Poroshenko - yeye viwanda vyake vinavyompa utajiri -- vipo nchini Russia!

Its a bit complex!!

---

Ntaeleza zaidi ...(katika sehemu ya PILI)

cc:

.Bukyanagandi.Elungata mng'ato Extraterrestrial Gagnija JustDoItNow Bongolander TanzaniaLaw 2013 sodoliki mnyikungu MALCOM LUMUMBA Maziku Masunga Jr. Consigliere Chasha Poultry Farm Red Giant Kimweri Aleyn kui Ngongo mnyikungu Viva89 GAUTAMA PTER Mag3 RealMan FaizaFoxy SirChief Maswala 1954 Nyani Ngabu PHILE1879 kui 2013 The mountain lion Phillemon Mikael Mr ceragem Ndahani Kimweri Red Giant yonga Bill Cosby Aleyn Bulldog MBULAMATALI Mr. President ze kokuyo Chasha Poultry Farm Ngaramtoni Pianist gwijimimi Dragoon Noel 2014 Mdau retroviridae kadoda11 idawa TUJITEGEMEE . lee van cliff.
 
Last edited by a moderator:
DotWorld hebu soma kwa umakini post # 496 - hivi hii post imekuwa filed na jamaa yetu huyu huyu Mr.President tuliye mzoea au kuna a latent robot nyuma yake au teseme safari hii katumia teleprompter!! Ukilinganisha alivyo kuwa ana andika siku za nyuma na sasa kuna tofauti kubwa sana, this time kajipanga vizuri - flow ya contents alizo andika ni flawless kabisa - may I know what's cooking Mr.President? - I am just curious!!

C.C:DotWorld Maziku Masunga jr BullDog Ngongo MALCOM LUMUMBA
 
Wanajamvi kwa hweshima kubwa aliyoipata MKUU DOTWORLD napendekeza apumzike kujibu hoja za wapinzani wake,lakini kwa uchunguzi nilofanya hata wapinzanani wake wameelimika vya kutosha na hata ukweli wameukubali na Dotworld wamemkubali,ila kukubali kusindwa hadharani inakua ni ngumu.Pianimebaini kua hata kama Dotword asingemwaga facts zake humu bado kulikua kuna namba nyingine ngumu kabisa kuwabana wale wasioukubali uwezo wa S300 ya Russia na Uwezo wa Russia kwa ujumla,baadhi ya namba hizo ni kama Wakuu Bukyanagandi mtoa mada, mkuu Elungata,mkuu Malcolm Lumumba,mkuu Justdolt,Chasha Poultry,Red Giant,Kiu,Maziku Masunga jr and many more others.Lakini kwa kua miafrika ndivyo tulivyo hadi tuambiwe kitu na Wazungu ingawa waweza kuta wazungu hao awajasoma ndio tunakubali lakini, waafrika wenzetu hatukubali hata kama ni wataalam namna gani au hata waafrika hao ni maprofesa.
 
RT is a Russian government propaganda mouthpiece.
Na wakati wa mzozo wa Crimea kuna waandishi walijiuzulu kwa sababu ya kulazimishwa kuripoti propaganda.
teh teh teh there're many levels of prostitution, hii ni mojawapo.



​



Ha! ha! ha! ... Mkuu Nyani Ngabu ... aah hiyo si issues ... ilishakuwa proved kuwa ni staged!

How Cold War-Hungry Neocons Stage Managed RT Anchor Liz Wahl's Resignation!

Behind the coverage of Wahl's dramatic protest, a cadre of neoconservatives was celebrating a public relations coup.

Desperate to revive the Cold War, head off further cuts to the defense budget and restore the legitimacy they lost in the ruins of Iraq, the tightknit group of neoconservative writers and stewards had opened up a new PR front through Wahl's resignation.

And they succeeded with no shortage of help from an ossified media establishment struggling to maintain credibility in an increasingly anarchic online news environment.

With isolated skeptics branded as useful ------ for Putin, the scene has been kept clean of neoconservative fingerprints, obscuring their interest in Wahl's resignation and the broader push to deepen tensions with Russia.

Through interviews with six current RT employees-all Americans with no particular affection for Russian President Vladimir Putin or his policies-and an investigation into the political forces managing the spectacle, a story has emerged that stands in stark contrast to the one advanced by Wahl, her supporters and the mainstream American press.

It is the story, according to former colleagues, of an apolitical, deeply disgruntled employee seeking an exit strategy from a job where, sources say, she was disciplined for unprofessional behavior and had been demoted. Wahl did not return several voice and text messages sent to her cellphone.

At the center of the intrigue is a young neoconservative writer and activist who helped craft Wahl's strategy and exploit her resignation to propel the agenda of a powerful pro-war lobby in Washington.

The story began at 5:07 p.m. Eastern time on March 5.

PR From PNAC 2.0

It was a full 19 minutes before Wahl resigned. Inside the offices of the Foreign Policy Initiative, a neoconservative think tank in Washington D.C., a staffer logged on to the group's Twitter account to announce the following:



FPI-RT.jpg
​


Then, at 5:16, exactly 10 minutes before Wahl would quit on air, FPI tweeted:

FPI-RT-Liz-Wahl.jpg
​


Up until two minutes before
Wahl's resignation, FPI took to Twitter again to urge its followers to tune in to RT.

And finally, at 5:26 p.m., at the very moment Wahl quit, FPI's Twitter account broke the news: "RT Anchor RESIGNS ON AIR. She ‘cannot be part of a network that whitewashes the actions of Putin.' "

The tweets from FPI suggested a direct level of coordination between Wahl and the neoconservative think tank. Several calls to FPI for this story were not answered.

Just over an hour later, an exclusive interview with Wahl appeared at The Daily Beast. It was authored by James Kirchick, a 31-year-old writer whose work has appeared in publications from the neoconservative Commentary to the liberal Israeli paper Haaretz.

Link:

. http://www.truthdig.com/report/item..._stage_managed_liz_wahls_resignation_20140319.

.Proof: Liz Wahl's resignation from RT was staged US propaganda


CC:
.
Maziku Masunga Jr...Bukyanagandi kadoda11..
 
Last edited by a moderator:
Tazama nchi ya watu wenye uwezo wa kupambana na hali ngumu au mabadiliko ya haraka.Ilikua ni USSR nA kambi yake ya WARSAW PACT. USSR ikasambaratika,na Warsaw Pact ikasambaratika.Nchi hiyo ikapitia kipindi kigumu sana hadi watu wakajua haina nguvu tena. Russian Federation ikaanza kujijenga kimyakimya hadi leo imekuja upya na nguvu mpya.Hii Russia ya Puttin ikiwa biila umoja wa Wasoviet na ikiwa bila umoja wa kujihami wa Warsaw Pact imeweza kuibuka peke yake na kuwa hata tayari kukabiliana na maadui zake. Kumbuka USA bado iko vilevile na NATO ikiwa imeongezeka zaidi kuliko wakati wa Cold war. Na kibaya zaidi baadhi ya wale waliokua Warsaw wamejiunga na NATO. Lakini wote wamefunga breki kwa Russia Federation. "Russia has regained its power", haya maneno yalisemwa na Hilary Clinton wakati wa vita ya Urusi na Georgia.Hakuishia hapo ila alinifurahisha tu pale aliposema ukweli kuwa "Its Georgia which stated the war", hapa alikua anawapinga waliokua wakisema Russia kamchokoza Georgia.Alikua akimpasha JOHN Maccain

Well said mkuu.
 



​



Ha! ha! ha! ... Mkuu Nyani Ngabu ... aah hiyo si issues ... ilishakuwa proved kuwa ni staged!

How Cold War-Hungry Neocons Stage Managed RT Anchor Liz Wahl's Resignation!

Behind the coverage of Wahl's dramatic protest, a cadre of neoconservatives was celebrating a public relations coup.

Desperate to revive the Cold War, head off further cuts to the defense budget and restore the legitimacy they lost in the ruins of Iraq, the tightknit group of neoconservative writers and stewards had opened up a new PR front through Wahl's resignation.

And they succeeded with no shortage of help from an ossified media establishment struggling to maintain credibility in an increasingly anarchic online news environment.

With isolated skeptics branded as useful ------ for Putin, the scene has been kept clean of neoconservative fingerprints, obscuring their interest in Wahl's resignation and the broader push to deepen tensions with Russia.

Through interviews with six current RT employees-all Americans with no particular affection for Russian President Vladimir Putin or his policies-and an investigation into the political forces managing the spectacle, a story has emerged that stands in stark contrast to the one advanced by Wahl, her supporters and the mainstream American press.

It is the story, according to former colleagues, of an apolitical, deeply disgruntled employee seeking an exit strategy from a job where, sources say, she was disciplined for unprofessional behavior and had been demoted. Wahl did not return several voice and text messages sent to her cellphone.

At the center of the intrigue is a young neoconservative writer and activist who helped craft Wahl's strategy and exploit her resignation to propel the agenda of a powerful pro-war lobby in Washington.

The story began at 5:07 p.m. Eastern time on March 5.

PR From PNAC 2.0

It was a full 19 minutes before Wahl resigned. Inside the offices of the Foreign Policy Initiative, a neoconservative think tank in Washington D.C., a staffer logged on to the group's Twitter account to announce the following:



FPI-RT.jpg
​


Then, at 5:16, exactly 10 minutes before Wahl would quit on air, FPI tweeted:

FPI-RT-Liz-Wahl.jpg
​


Up until two minutes before
Wahl's resignation, FPI took to Twitter again to urge its followers to tune in to RT.

And finally, at 5:26 p.m., at the very moment Wahl quit, FPI's Twitter account broke the news: "RT Anchor RESIGNS ON AIR. She ‘cannot be part of a network that whitewashes the actions of Putin.' "

The tweets from FPI suggested a direct level of coordination between Wahl and the neoconservative think tank. Several calls to FPI for this story were not answered.

Just over an hour later, an exclusive interview with Wahl appeared at The Daily Beast. It was authored by James Kirchick, a 31-year-old writer whose work has appeared in publications from the neoconservative Commentary to the liberal Israeli paper Haaretz.

Link:

. How Cold War-Hungry Neocons Stage Managed RT Anchor Liz Wahl’s Resignation - Truthdig.

.Proof: Liz Wahl's resignation from RT was staged US propaganda


CC:
.
Maziku Masunga Jr...Bukyanagandi kadoda11..


Kwenye issue ya Liz Wahl kujiuzulu mimi wala si tatizo nayo.

Kwa sababu, kwanza alifanya kazi hapo RT muda wote huo na kuchukua paycheck huku akijua inatoka kwa nani. Hivyo naye anawajibika kwa hilo kwa kiasi fulani.

Lakini hiyo haiondoi ukweli kuwa RT ni propaganda mouthpiece ya Putin na serikali yake.

Na katika dunia hii hakuna mtu aliye juu ya propaganda. Hata Wamarekani wanapiga sana propaganda.

North Korea ndo hawana mpinzani ikija kwenye propaganda.

Hata habari sijui za Idd Amin kula watu zaweza kuwa zilikuwa propaganda za serikali ya Tanzania vilevile.

Ila nitakuona mpumbavu na juha kabisa endapo utakataa kuwa Urusi yenyewe haipigi propaganda kupitia hiyo RT.

Je, hivyo ndivyo uonavyo kwamba Russia ni wa kweli kwenye kila jambo na kwamba wao hawapigi propaganda kabisa?
 
Last edited by a moderator:
Wanajamvi kwa hweshima kubwa aliyoipata MKUU DOTWORLD napendekeza apumzike kujibu hoja za wapinzani wake,lakini kwa uchunguzi nilofanya hata wapinzanani wake wameelimika vya kutosha na hata ukweli wameukubali na Dotworld wamemkubali,ila kukubali kusindwa hadharani inakua ni ngumu.Pianimebaini kua hata kama Dotword asingemwaga facts zake humu bado kulikua kuna namba nyingine ngumu kabisa kuwabana wale wasioukubali uwezo wa S300 ya Russia na Uwezo wa Russia kwa ujumla,baadhi ya namba hizo ni kama Wakuu Bukyanagandi mtoa mada, mkuu Elungata,mkuu Malcolm Lumumba,mkuu Justdolt,Chasha Poultry,Red Giant,Kiu,Maziku Masunga jr and many more others.Lakini kwa kua miafrika ndivyo tulivyo hadi tuambiwe kitu na Wazungu ingawa waweza kuta wazungu hao awajasoma ndio tunakubali lakini, waafrika wenzetu hatukubali hata kama ni wataalam namna gani au hata waafrika hao ni maprofesa.

kwenye black coloured fonts,huo ndio ukweli mkuu,ndio sababu kuu inayopelekea baadhi ya wanaJF waendelee kukataa facts za Dotworld hata kama zimejaa mantiki/ukweli,kisa tu ni "mmatumbi" mwenzatu/mwenzao.hapana shaka kwamba aliye-copy msemo wa "miafrika ndivyo tulivyo" na kuutumia hapa JF unamtafuna yeye mwenyewe.kweli miafrika ndivyo ilivyo.:becky:
 
Last edited by a moderator:
kwenye black coloured fonts,huo ndio ukweli mkuu,ndio sababu kuu inayopelekea baadhi ya wanaJF waendelee kukataa facts za Dotworld hata kama zimejaa mantiki/ukweli,kisa tu ni "mmatumbi" mwenzatu/mwenzao.hapana shaka kwamba aliye-copy msemo wa "miafrika ndivyo tulivyo" na kuutumia hapa JF unamtafuna yeye mwenyewe.kweli miafrika ndivyo ilivyo.:becky:

Mkuu kwanza nawakubali wachangiaji wote waliochangia mada hii hasa wale waliosimama kwenye ukweli.Ikiwa ni pamoja na wewe na wengine wengi waliocangia kwa namna moja ama nyigine.Lakini tukubali kuwa DOTWORLD yuko juu zaidi na hii mimi naiona ni fahari kuwa na watu kama hawa Tanzania na hata Africa.Kwa kweli huyu jamaa ameitendea vema elimu yake,na wala sio kwa mada hii tu amekua akifanya vizuri katika mada nyingine nyingi ambazo amekua akichangia. Ana maelezo ya uhakika na yanayoeleweka yakiambatana na ushaidi usio na shaka tena kwa lugha nyepesi kueleweka hata kwa watoto wa darasa la kwanza.Sasa cha ajabu akitoa hoja anaambiwa alete ushahidi akileta ushaidi unakataliwa na waliomuomba, sasa sijui wanataka usahidi gani.Unajua hakuna anayebisha kuwa USA ina timu bora ya Basket ball lakini haina timu nzuri ya football.Cha kushangaza wanaukataa hata ushahahidi wa vyombo vya habari vya Marekani.Vitu vingine kubisha ni aibu.alafu ukiwaambia ukweli unaambiwa USA Haters.Kwani marekani isisemwe,isikosolewe au inaweza wa mambo yote? kwani yenyewe ni sehemu ya mbinguni yaani makazi ya Mwenyezi Mungu? ambae ndio mjuzi wa kila kitu?.Hapa leo nabadilisha huu usemi wa Miafrika ndivyo tulivyo na kuwa BAADHI YA MIAFRIKA NDIVYO ILIVYO.Mkuu sikiliza, Urusi iliwahi kuunda ndegu kubwa ambayo ilikua inauwezo wa kubeba zana nyingi sana za kijeshi kama vifaru kadaa na askari chungu mzima.Lakini ni ndege inayotua majini baharini na kuruka angani. ilikua ni ndege ya ajabu sana hata wao Urusi mamlaka zao zilishindwa kuiita ndege ama meli.Wengine waliita flying ship. NATO waliita CASPIAN SEA MONSTER.Ilikua ni ndege kubwa balaa.Baadhi wanasema, hii ilichochea zaidi vita baridi kwani west waliona Warusi wako mbali sana na wao hawawezi kuipiku.Ok mtu ataweza sema USSR ni nchi nyingine tofauti na Russia lakini viwanda vingi na vyuo vilivyokua vikifunza wataalam hao bado vipo hadi leo Upande wa Russia na hata hivyo kama USSR sio Russia kwa vipi leo Russia inashererhekea ushindi dhidi ya Hittler? wakati iliyoshinda ni USSR?.Hapa namaanisha kwamba ujuzi hurithishwa.
 
Kwenye issue ya Liz Wahl kujiuzulu mimi wala si tatizo nayo.

Kwa sababu, kwanza alifanya kazi hapo RT muda wote huo na kuchukua paycheck huku akijua inatoka kwa nani. Hivyo naye anawajibika kwa hilo kwa kiasi fulani.
Lakini hiyo haiondoi ukweli kuwa RT ni propaganda mouthpiece ya Putin na serikali yake.
Ila nitakuona mpumbavu na juha kabisa endapo utakataa kuwa Urusi yenyewe haipigi propaganda kupitia hiyo RT.
Je, hivyo ndivyo uonavyo kwamba Russia ni wa kweli kwenye kila jambo na kwamba wao hawapigi propaganda kabisa?
Nashukuru umekubali kuwa huyo mtangazaji wa TV aliejiuzulu ilikuwa ni staged! by CIA - ndio uungwana huo

Mkuu Nyani Ngabu sikatai kuwa RT ni TV ambayo inafadhiliwa na Serikali ya Russia!

Lakini pia ukumbuke kuwa RT watangazaji wake wengi ni Foreigners (Wamarekani wapo kama 10!) - na wala si kuwa wanamshabikia Putin! - (mfano mzuri ni huyo ulioona kajiuzulu OnAir! kutoka RT) lakini ni dili lilipangwa na CIA ili kuichafua Russia!

Lakini njoo kwa US na wenyewe wana TV na Radio za Propaganda na wanapewa Funding mara 3 zaidi ya RT! - na zinaendeshwa na US gevernment kupitia CIA!.

Voice of America (VOA) is the official external broadcast institution ya United States federal government. The VOA inatoa programming for broadcast on radio, TV, na kupitia Internet nje ya U.S., in English and some foreign languages.

The Voice of America inatangaza katika 41 foreign languages (sina sababu ya kuzitaja hizo lugha zote) lakini ni Chombo cha Serikali ya Marekani kwa ajili ya kueneza Propaganda za US

Alafu pia kuna Redio 2 nyingine (CIA)! – namaanisha:

  • Radio Free Europe (RFE) na
  • Radio Liberty (RL)

Radio Free Europe (RFE) na Radio Liberty (RL), zilianzishwa na George F. Kennan (United States Department of State) na Frank G. Wisner (Office of Policy Coordination, baadae CIA - United States Central Intelligence Agency kama sauti ya US kueneza propaganda wakati wa Cold War na kuelezea na kuitetea American foreign policy.

Hizi redio mpaka leo zipo! na zinafanya kazi ile ile! (propaganda!)

Unaweza kuisikiliza hii redio hapa: (link)

. http://www.rferl.org/.

Hizi redio zote RFE na RL zinapata funding kutoka U.S. Congress kupitia Central Intelligence Agency (CIA) lakini pia RFE walikuwa wanapata supplemental private donations.

Miaka ya siku hizi mpaka leo zinaongozwa na kupewa pesa na Serikali ya Marekani kupitia Congress chini ya Broadcasting Board of Governors (BBG).

Bajeti yao ni mara 3 ya RT!.

Lengo lao kubwa ni kueneza Propandanda za Serikali ya Marekani kwa kutumia CIA.

Sasa Mkuu Ngabu ... hebu niambie Redio zinaendeshwa na CIA na hata hapo juu Kerry alikuwa anaziombea Funding zaidi kwenye Congress.

Je CIA inafanya kazi ya kueneza dini?! ... ni kueneza Propaganda za US tu!.

Sawa RT inafadhiliwa na Russia Government vivyo hivyo VOA, Radio Liberty & Radio Free Europe nazo zinafadhiliwa na US gov na mbaya zaidi zenyewe zinaendeshwa na CIA!.

Ha! ha! ha! ... Pot calling the Kettle black!!.

648.jpeg
cc:

.Bukyanagandi.Elungata mng'ato Extraterrestrial Gagnija JustDoItNow Bongolander TanzaniaLaw 2013 sodoliki mnyikungu MALCOM LUMUMBA Maziku Masunga Jr. Consigliere Chasha Poultry Farm Red Giant Kimweri Aleyn kui Ngongo mnyikungu Viva89 GAUTAMA PTER Mag3 RealMan FaizaFoxy SirChief Maswala 1954 Nyani Ngabu PHILE1879 kui 2013 The mountain lion Phillemon Mikael Mr ceragem Ndahani Kimweri Red Giant yonga Bill Cosby Aleyn Bulldog MBULAMATALI Mr. President ze kokuyo Chasha Poultry Farm Ngaramtoni Pianist gwijimimi Dragoon Noel 2014 Mdau retroviridae kadoda11 idawa TUJITEGEMEE . lee van cliff.
 
Mkuu sikiliza, Urusi iliwahi kuunda ndegu kubwa ambayo ilikua inauwezo wa kubeba zana nyingi sana za kijeshi kama vifaru kadaa na askari chungu mzima.Lakini ni ndege inayotua majini baharini na kuruka angani. ilikua ni ndege ya ajabu sana hata wao Urusi mamlaka zao zilishindwa kuiita ndege ama meli.Wengine waliita flying ship. NATO waliita CASPIAN SEA MONSTER.

Ilikua ni ndege kubwa balaa.Baadhi wanasema, hii ilichochea zaidi vita baridi kwani west waliona Warusi wako mbali sana na wao hawawezi kuipiku.Ok mtu ataweza sema USSR ni nchi nyingine tofauti na Russia lakini viwanda vingi na vyuo vilivyokua vikifunza wataalam hao bado vipo hadi leo Upande wa Russia na hata hivyo kama USSR sio Russia kwa vipi leo Russia inashererhekea ushindi dhidi ya Hittler? wakati iliyoshinda ni USSR?.Hapa namaanisha kwamba ujuzi hurithishwa.
Mkuu .lee van cliff.. hiyo Ndege / Meli / Flying unayoisema ilikuwa inaitwa Ekranoplans!

Very high-speed military transports, and were based mostly on the shores of the Caspian Sea and Black Sea.

The largest had max take-off weight over 544 tonnes.

About 120 ekranoplans (A-90 Orlyonok class) were initially planned to enter military service in the Soviet Navy.

VIDEO


​


PICS

ecranoplano%20km1.jpg


628180_original.jpg

​

Links: (more pics)

Ekranoplan | English Russia
 
Last edited by a moderator:
aisee Dotworld na lee van cliff
kama mrusi alifikia hatua ya kuunda "dege vita" la kutisha lenye ukubwa namna hiyo katika karne ya 20,basi mrusi ni "mwana-kharam" katika military technology.asante kwa kuleta link/ushahidi,ila msije shangaa akaja Green Card elite mmoja (kwa hisani ya mkuu TUJITEGEMEE),akadai kwamba habari za hilo dege ni hoax,halikuwahi kuwepo.ndivyo baadhi ya maafrika ilivyo.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu .lee van cliff.. hiyo Ndege / Meli / Flying unayoisema ilikuwa inaitwa Ekranoplans!

Very high-speed military transports, and were based mostly on the shores of the Caspian Sea and Black Sea.

The largest had max take-off weight over 544 tonnes.

About 120 ekranoplans (A-90 Orlyonok class) were initially planned to enter military service in the Soviet Navy.

VIDEO


​


PICS

ecranoplano%20km1.jpg


628180_original.jpg

​

Links: (more pics)

Ekranoplan | English Russia


Asante sana mkuu.Huu ni ukweli usiopingika kuwa Urusi wako juu sana kwa teknolojia.Hili ni ndege au meli inayoruka juu. Hii ni moja ya sayansi na teknolojia ya juu sana.Sina uakika kama West walikua na kitu na namna hii wakati huo.Ila nilisikia waliiba sehemu ya teknolojia ya melindege hiyo na kutengeneza baadi ya boti na meli zao.Sina uakika lakini baada ya Warusi kutoifanya siri tena.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom