Urafiki wa Jinsia Tofauti

Urafiki wa Jinsia Tofauti

Ni kipindi hicho bado mlikuwa hamjakuwa vizuri. Mnaweza kufanya hivyo sasa?
Amesema kipindi yuko Form VI!!! Hajataja ni mwaka gani alikuwa hiyo Form VI!!! Sasa hivi wanaweza kuwa tayari na mahusiano na watu wengine au hata wameoa na kuolewa. How comes unataka uwaunganishe tena leo 2026?
 
Eeh buda hapo umeniingiza kwenye story ngumu, mimi na rafiki yangu wa kike tulikuwa hivyo hivyo, lakini ukweli ni kwamba urafiki wa jinsia tofauti ni kama kutembea kwenye barafu, unajifanya unajua lakini hatari ipo kila wakati. Mimi nilimaliza nikamwambia moja kwa moja na sasa tuko pamoja, lol Lakini naamini kuna wale wanaoweza kukaa kama ndugu tu, ila ni nadra sana. Wewe mwenyewe umesema unamtamani, hivyo hapo si urafiki tena, ni mapenzi yaliyojificha. Usijidanganye buda, ama peleka mbele ama jitoe kabla haujaumia zaidi.
 
Amesema kipindi yuko Form VI!!! Hajataja ni mwaka gani alikuwa hiyo Form VI!!! Sasa hivi wanaweza kuwa tayari na mahusiano na watu wengine au hata wameoa na kuolewa. How comes unataka uwaunganishe tena leo 2026?
Kasema walikuwa wanalala pamoja na hakuna kilichotokea. Nikahoji je kwa sasa anaweza kuwa na urafiki wa hivyo?
 
Labda utotoni huko lakini ukifika umri wa mtu mzima, kuna mawili; urafiki ufe ama kubadili gia na kuwa mahusiano ya kimapenzi
 
Inawezekana.
Kama mmoja Hana maajabu
Nililala kwake kutokana na changamoto za maisha.. Tulilala mzungu wa nne
Ali lala na khanga moko na chupi tuu, usiku ule sitausahau taa ya nje iliingiza mwanga ndani halafu yeye kajiachia usingizini hana habari

Khanga ikamtoka halafu kuna kipindi dole lake gumba likawa linanigusa kisogoni.. Nilipata tabu sana usiku ule sitasahau🤪🤪
 
Labda utotoni huko lakini ukifika umri wa mtu mzima, kuna mawili; urafiki ufe ama kubadili gia na kuwa na mahusiano ya kimapenzi
Na utotoni ni kwasababu ya hofu na kuogopa kusemewa😂
 
Back
Top Bottom