š¤©mtaje mje mtambe kwenye huu uziš„š„š„š„au nikusaidie kumuitaKuna jimbo jipya nalifukuzia kwa speed ya Usain bolt
Ouky aunty nakukubali sana , God bless youā„ļøš„Looh! Marahaba
Situations za mimi kuamkiwa kama hivyo ni 2/10 š
Thanks for the love mkuu
Ndio itaoendeza zaidiš¤©mtaje mje mtambe kwenye huu uziš„š„š„š„au nikusaidie kumuita
Yaani ukiwa na miaka miwili tu tayari ulikuwa unasimikwa miti! š²Wewe mkundu unauechokonolewa matako na wanawake hata usifungue bakuli kmmk
Mambo š„“
je una uhakika kuwa ni ke? wapi mlionanaNinapendana na huyu bibie hadi basi aisee!
Tunawasiliana nje ya JF.je una uhakika kuwa ni ke? wapi mlionana
Familia yake!!š¤š¤Jamani mimi nampenda Yesu na Familia yake maana inanipa uhai
HongeraJamani mimi nampenda Yesu na Familia yake maana inanipa uhai
Swahiba we chagua unatakaje,zizidi kujaa teleeAaaawww!!!!
Niongee kwa kukaa au kusimama Swahiba?š
Baraka nyingi kwetu Swahiba wanguš
Hela kwangu ni nyingi... Au nikutumie milioni 1 ya pipi?Unanipa na ela au bila ela?