Oa mwanamke anayekupenda!

Oa mwanamke anayekupenda!

a sinner saved by Christ

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Posts
3,781
Reaction score
4,327
Mwanamke kama hakupendi WEWE basi tambua kuna ANAYEMPENDA ambaye SIO WEWE.
Na kamwe HUWEZI KUNUNUA UPENDO wake kwa gharama YEYOTE ili akuende WEWE.
Mana UPENDO WA KWELI HAUNUNULIKI.

Kumgharamia sana mwanamke,kumhonga sana hata UMUHONGE DUNIA hii yote haimaanishi unaweza KUNUNUA UPENDO WAKE kumbadilisha hisia za dhati za moyo wake.(Jipe matumaini atabadilika)

Penda usipopendwa for your own risk
 
Screenshot_20261003-223940~2.jpg
 
Mwanamke kama hakupendi WEWE basi tambua kuna ANAYEMPENDA ambaye SIO WEWE.
Na kamwe HUWEZI KUNUNUA UPENDO wake kwa gharama YEYOTE ili akuende WEWE.
Mana UPENDO WA KWELI HAUNUNULIKI.

Kumgharamia sana mwanamke,kumhonga sana hata UMUHONGE DUNIA hii yote haimaanishi unaweza KUNUNUA UPENDO WAKE kumbadilisha hisia za dhati za moyo wake.(Jipe matumaini atabadilika)

Penda usipopendwa for your own risk
Tatizo ni kwamba, kama una chenji nzuri sio rahisi kumjua mwanamke anaekupenda - labda awe na pesa kukuzidi
 
Tatizo ni kwamba, kama una chenji nzuri sio rahisi kumjua mwanamke anaekupenda - labda awe na pesa kukuzidi

Yule aliyekuwa pamoja na WEWE Kipindi ukiwa unajitafuta kabla hujapata chenji nzuri(MAFANIKIO)

Tatizo la wengi WETU tunatumia matunda ya mafanikio yetu na watu ambao hatukutafuta nao,ambao hatulima nao JUANI lakini tunawatafuta tunapokuwa kivulini ,sio ajabu mstaafu anapolipwa mafao yake TU anatelekeza familia yake anaenda kuoa mke mdogo mpya ili ale mafao yake akiwa kivulini na kumuacha yule aliyetafuta naye JUANI.

Tumeona kwa wazee WETU WENGI..na wakifikiri HUKO wataweza kununua UPENDO KWA PESA..na mwisho wake Huwa mbaya,mifano ni mingi.
 
Huwa naona haya hapa mawazo ya VIJANA wengi wanasema watafutie kwanza MAFANIKIO WAKISHAZIPATA PESA sasa ndipo sasa watafute wenza WA kuoana nao wakiwa tayari kwenye mafanikio,..huku wakiwaacha wale waliokuwa nao wakati WA DHIKI wale waliowavumilia wakiwa hawana KITU..wale waliokuwa na UPENDO WA KWELI wakati wakiwa bado wanajitafuta
 
Tambua tu upendo/mapenzi
Huwa ina expire so wakati
Ukifika mkubaliane na hali
Siyo mna pasuana,umizana,mnatiana
Ulama

Ova

UPENDO WA KWELI HAUSHI kama hakuna kuumizana trauma.

Lakini kama kuna kuumazana majeraha yanapelekea MTU kuchoka kuumizana moyo majeraha makubwa ya mara KWA mara ya MAUMIVU ya moyo ndiyo yanapelekea KUPOA na kuingia ganzi kwa ule UPENDO WA MWANZO.

Lakini kama wote mna hofu ya Mungu na mnaishi kwa KUMPENDEZA Mungu na KUHESHIMIANA na kuvumiliana bila kuumizana moyo mara KWA mara (kwa kumcha MUNGU)

Hata pale mnapokoseana hekima ya ki Mungu na upendo utawafunika na kuwaongoza kusameheana,KUPENDANA na KUHESHIMIANA.

Tumeona ndoa za wazazi WETU zikidumu,hata sasa zipo ndoa zenye furaha na amani,lakini HII KAMPENI YA KATAA NDOA inatumia nguvu kubwa kuwaaminisha watu kuwa ndoa hazifai..na watu waogope ndoa..

OA MWANAMKE ANAYEKUPENDA aisee mwanamke kama hakupendi,basi uwe na uhakika kuna ANAYEMPENDA ambaye siye WEWE..Mimi nime experience nilijaribu kumuacha mwanamke niliyeanza naye chini aliyenivumilia nikiwa Sina kitu...nilipoanza kukamata vi laki moja moja nikamuacha nikaenda kujichomeka sehemu ambayo ..nilipata pasua kichwa..pamoja na kujitahidi kumjali..Tena kadiri nilivyokuwa nazidisha kumjali na yeye NDIVYO alivyokuwa anazidisha JEURI...

nikarudisha mpira KWA kipa...nikamrudia yule niliyeanza naye KUANZIA chini nikiwa Sina kitu...mpaka sasa hivi Niko naye.

Nikaja na hii THEORY....OA MWANAMKE ANAYEKUPENDA. hii nimeithibitisha Ina work.
 
UPENDO WA KWELI HAUSHI kama hakuna kuumizana trauma.

Lakini kama kuna kuumazana majeraha yanapelekea MTU kuchoka kuumizana moyo majeraha makubwa ya mara KWA mara ya MAUMIVU ya moyo ndiyo yanapelekea KUPOA na kuingia ganzi kwa ule UPENDO WA MWANZO.

Lakini kama wote mna hofu ya Mungu na mnaishi kwa KUMPENDEZA Mungu na KUHESHIMIANA na kuvumiliana bila kuumizana moyo mara KWA mara (kwa kumcha MUNGU)

Hata pale mnapokoseana hekima ya ki Mungu na upendo utawafunika na kuwaongoza kusameheana,KUPENDANA na KUHESHIMIANA.

Tumeona ndoa za wazazi WETU zikidumu,hata sasa zipo ndoa zenye furaha na amani,lakini HII KAMPENI YA KATAA NDOA inatumia nguvu kubwa kuwaaminisha watu kuwa ndoa hazifai..na watu waogope ndoa..

OA MWANAMKE ANAYEKUPENDA aisee mwanamke kama hakupendi,basi uwe na uhakika kuna ANAYEMPENDA ambaye siye WEWE..Mimi nime experience nilijaribu kumuacha mwanamke niliyeanza naye chini aliyenivumilia nikiwa Sina kitu...nilipoanza kukamata vi laki moja moja nikamuacha nikaenda kujichomeka sehemu ambayo ..nilipata pasua kichwa..pamoja na kujitahidi kumjali..Tena kadiri nilivyokuwa nazidisha kumjali na yeye NDIVYO alivyokuwa anazidisha JEURI...

nikarudisha mpira KWA kipa...nikamrudia yule niliyeanza naye KUANZIA chini nikiwa Sina kitu...mpaka sasa hivi Niko naye.

Nikaja na hii THEORY....OA MWANAMKE ANAYEKUPENDA. hii nimeithibitisha Ina work.

NILIJARIBU KUNUNUA UPENDO NIKAFELI

lakini kama kwa wengine wanaweza kununua UPENDO WA KWELI,basi hiyo ni vizuri.
 
Mtaandika na kushauri yote lakini binadamu ni kiumbe razini na changamano mno kiasi kwamba huwezi ukamuundia fomyula hasa kwenye mambo ya kinafsiya na kisaikolojia kama mapenzi. Hakunaga fomyula na hata huyo anayedai kukupenda leo kesho anaweza kukuchukia mpaka ukashangaa.

Jitambue. Jua nafasi yako katika maisha ya mtu na usilazimishe mambo. Be fair na jua kuwa binadamu ye yote anaweza kufanya cho chote Na wakati wo wote. After all everything is temporary. Ohooo!
 

kila Mmoja hunena na kutenda yale yaujazayo moyo wake...aisifiaye mvua imenyeshea..

Saikolojia.
Nchini palestina mtoto mdogo WA miaka 7 alipewa kalamu na karatasi plain akaambiwa achore au aandike chochote.
Akachora bunduki.

Kisaikolojia
Hata hizi profile picture zetu na usernames ID zetu Zina element za kile kina effects ama kunajaza mioyo mioyo YETU. au kina nafasi katika maisha YETU ya kila siku.
Huwezi kuposti status inayohusiana na football kama WEWE mpira WA miguu Haina nafasi kabisa KWAKO na hufahamu chochote sio mshabiki.

Huwezi kuposti status au ID ya YESU kama YESU hufahamu au Hana effects katika maisha Yako.

So ni vizuri KUSIKILIZA yale ambayo hayasemwi nyuma ya kila kinachosemwa,postiwa. Kila POSTI.
 
Mifano ni mingi..kuna mwanajeshi kamamgishia nyumba hapa jirani mwanamke anamlipia gharama zote za maisha ,namsomesha na mdogo wake ..kifupi anamgharamia sana kila kitu...sasa akaambiwa na watu kuwa mchumba wake anamsaliti...akaja na bunduki ,,..huku anatukana matusi Leo naua MTU..anataka kumpiga RISASI mwanaume anayetembea naye huyu mwanamke anayemuhudumia..

Eti kwa kigezo kuwa YEYE ANAMGHARAMIA..huku anatukana matusi...

Huwezi KUNUNUA UPENDO WA KWELI...HISIA HAZINUNULIKI...

Vijana Mimi kama mzee senior citizen
NENO langu la hekima ya uzee wangu na kuona kwangu MENGI..

OA MWANAMKE ANAYEKUPENDA

penda usipopendwa AT YOUR OWN RISK.
 
Mtaandika na kushauri yote lakini binadamu ni kiumbe razini na changamano mno kiasi kwamba huwezi ukamuundia fomyula hasa kwenye mambo ya kinafsiya na kisaikolojia kama mapenzi. Hakunaga fomyula na hata huyo anayedai kukupenda leo kesho anaweza kukuchukia mpaka ukashangaa.

Jitambue. Jua nafasi yako katika maisha ya mtu na usilazimishe mambo. Be fair na jua kuwa binadamu ye yote anaweza kufanya cho chote Na wakati wo wote. After all everything is temporary. Ohooo!

Kupanga ni kuchagua ukiwa na two evils choose the lesser evil..ukiwa na misalaba mwili ya kuchagua ..chagua mzigo mwepesi KWAKO..mizigo mizito muachie MNYAMWEZI..
Kila MTU atauchukua mzigo wake mwenyewe..kupanga ni kuchagua.
 
Zamani tulikua tunaoa ili KUJENGA familia………… Siku hizi mnaoana kwasababu mnapendana

Mapenzi hupoa ama kuisha kabisa, kama mlioana kwasababu ya kujenga familia mtaheshimu misingi ya famila hata kama upendo utapoa

Lakini mkioana kwasababu ya Mapenzi siku yakianza kupoa na ndoa ndio basi tena
 
Back
Top Bottom